Trên tay và tặng ốp nhìn xuyên thấu Spigen iPhone Edition Zeroone

cuhiep
15/1/2023 17:48Phản hồi: 463
Trên tay và tặng ốp nhìn xuyên thấu Spigen iPhone Edition Zeroone
Mình được tặng cái case này, thấy hay hay nên trên tay anh em coi, nhưng mình không thích xài case nên tặng lại cho anh em nào may mắn khi cmt vào bài này. Đây là một case cao su trong và có in hình giống như các thành phần bên trong của iPhone nên nhìn vào thấy nó hay hay, thấy nó khá là hi tech.

Một đặc điểm nữa là Case này có hỗ trợ MagSafe theo tiêu chuẩn của Apple nên khi để lên sạc MagSafe nó sẽ hít dính và biểu tượng sạc cũng theo tiêu chuẩn của Apple.

Về chất lượng thì mình đánh giá case có mức độ hoàn thiện tỉ mỉ, chất lượng cao, cảm giác cầm trên tay không cấn, có những thành phần đặc biệt để bảo vệ iPhone kỹ hơn. Nói chung anh em nào ưng kiểu dáng bên ngoài của nó thì cũng sẽ không thấy khó chịu về chất lượng và hoàn thiện, nó có thể xếp vào nhóm các ốp lưng cao cấp. Mình cho điểm 8/10.

Game: anh em cmt lý do vì sao anh em thích case này, 23:59 phút ngày 19/1/2023 mình sẽ chọn cmt may mắn và gửi tặng case này nha.

Nhìn mặt lưng khá là thú vị với các hình ảnh một số linh kiện bên trong của iPhone, không rõ vị trí có chính xác với vị trí bên trong không.

Thành phần dưới cùng in là HAPTIC ENGINE: đây là cục rung của iPhone. Cục rung này là cục rung từ tính chứ không phải xoay cơ học nên nó rung được rất nhanh và nhạy, đến cục rung thôi thì Apple cũng trên các điện thoại khác một bậc.

Vòng tròn và núm nam châm. Ốp Spigen này đúng chuẩn MagSafe của Apple (coi trên website họ nói), nên khi bỏ lên sạc chuẩn MagSafe sẽ hít…

Công nghệ Air Cushion gì đó, mình coi thì nó có khoét một cái lỗ hơi ở ngay góc, hình vuông, ở 4 góc. Theo suy đoán của mình là giúp cho máy có rớt ngay góc thì sẽ giảm lực va chạm, tức phần trống đó sẽ giống cái túi khí.

Phần nút bấm phía bên trong. Anh em thấy nó nhô lên một phần nhỏ, mình thử bấm nút qua case thì thấy khá tự nhiên và thoải mái. Chi tiết này nhỏ nhưng mà mang lại giá trị trải nghiệm ngon.

Vòng xung quanh cụm camera được làm cứng hơn so với các khu vực khác của ốp và nhô cao hơn so với mặt kính camera khoảng 1mm, nên anh em để thẳng xuống bàn không lo cạ camera.

Quảng cáo

Phần case ngay chỗ loa thoại được làm hở ra chút. Khoảng cách từ mép case đến màn hình hiển thị bên trong là đều nhau, che hết khung viền inox của máy.
Case làm cho máy dài hơn một đoạn nhỏ. Cầm đầy và nặng tay hơn.

Trên site Spigen cho tải hình nền tương ứng về. Link tải đây. Còn nhiều hình khác trong link, thấy cũng được.

Cạnh dưới của case.

Quảng cáo

Nút nguồn

Cạnh trên

Kết quả game - Bạn @A2.N.ß.A.0.R trúng giải
463 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nnsdang
ĐẠI BÀNG
một năm
Ờ… thì case
Haha mình thích vì nó đẹp thôi 😁😁
Đẹp, cá tính, có MagSafe, lại được chủ tịch đích thân tặng thì còn gì bằng 😍
@liam.hoanglam inbox địa chỉ chưa hâhhaah
@cuhiep Dạ để em ghé luôn cafe Tinhte chúc Tết chủ tịch rồi nhận quà cho vui 😆
@liam.hoanglam đợi may mắn nha hâhha
Đẹp
pput
ĐẠI BÀNG
một năm
Cái gì hở mà chả thích, thế cũng hỏi
@pput How about hở van tim 😓
@huynhtai52014 Hở bạc, hở hàm ếch nữa bác !
Case nhìn nghệ thuật.
Đẹp, cá tính
Quang.C4
ĐẠI BÀNG
một năm
Nhìn đẹp, kết hợp với hình nền thì tuyệt. Mình rất thích kiểu khoe linh kiện ntn
Dùng spigen 6 năm nay, và rất ok, may có dùng chứ con nó lỡ chân đá điện thoại ko biết bao lần rồi =))
@zenki1 Mình cũng xài con thin fit cho 13 dc chắc gần 1 năm thấy vẫn ok hehe
@zenki1 Thin fit mình dùng cho 13 Pro Max thấy case cứng, mà dùng đc 3 tháng mở ra thấy viền bị xước vì cái case thin fit viền nó làm cứng quá. Còn Case của spigen chất chỗ nút âm lượng nó làm hở ra, bụi nó vô viền thì là dùng 1 thời gian bị xước hết
@zenki1 Mình chưa dùng loại thin bao giờ, toàn chơi loại trong-dày 😁
halh
ĐẠI BÀNG
một năm
@nnkjsc Mình cũng dùng spigen hơn 4 năm nay. Thích air armor từ thời Note 9 vì mỏng nhẹ mà vẫn bảo vệ tốt. Nhưng giờ mấy bản sau cạnh viền nhô hơi cao, lại đang thấy không thích.
Nhìn xuyên độc đáo!
Thích case này vì nó độc lạ
nhìn vui nhỉ
Mình thích case này vì nó đẹp và hitech
Mình thích vì thích hãng spigen
thích vì nó đẹp
Thích vì nó đẹp độc lạ và cá tính
Em xin, cảm ơn chủ tịt nhé 😆
Nhìn mặt lưng khá là thú vị với các hình ảnh một số linh kiện bên trong của iPhone. Không rõ vị trí có chính xác với vị trí bên trong không.
Thấy Ifit hay dùng
@tieutangbuongbinh lfit là hãng nào vậy bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019