TreoStar 1.41_ Nhắc nhở bạn khi gọi điện thoại.

Xitin_hm
28/2/2007 4:40Phản hồi: 7
TreoStar 1.41_ Nhắc nhở bạn khi gọi điện thoại.
TreoStar 1.53 (bản cũ 1.41) _ Nhắc nhở bạn khi gọi điện thoại.

TreoStar sẽ hiển thị những điều bạn cần nhớ ngay khi bắt đầu gọi điện thoại hay khi nhận điện thoại. BẠn cũng có thể dùng Treostar để tự nhắc về những gì bạn muốn muốn nói đến hay những chi tiết về cuộc gọi hoặc ngừoi gọi điện thoại cho bạn.

Khi nhận cuộc gọi hoặc khi gọi điện thoại cho một số nào đó, 2 dòng đầu tiên trong phần ghi nhớ của số điện thoại đó sẽ hiển thị trên màn hình.

TreoStar thật đáng quantâm phải không bạn?

Làm sao để sử dụng TreoStar?

1. Cài chương trình.
2. Vào Prefs, chạy chương trình và chọn enable.
3. Sửa ghi chú trong số điện thoại nào bạn muốn và đặt trong <ts></ts>. Ví dụ: Bạn muốn ghi nhớ cuhiep đang cần mua điện thoại cùi bắp thì bạn thêm vào phần ghi chú trong số điện thoại của cuhiep là <ts>cuhiep_dang can mua dien thoai cui bap</ts>

Mời tham khảo Tại đây

Treostar chỉ hỗ trợ Treo 650 và TReo 700p thôi. Chia buồn với các bác dùng Treo 680 nhé.hihi...
Chúc vui.
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Buồn thật nhưng vẫn cứ cảm ơn bác
loveMQ
ĐẠI BÀNG
17 năm
Cái bước này làm sao hả bác ?? Em không biết làm !! 😕
Sau khi vào Pref kích hoạt chương trình.
BẠn vào contact chọn số điện thoại muốn thêm ghi chú. Chọn edit > BẠn click vào biểu tượng ghi note cho số điện thoại (icon thứ 3 tính từ trái qua, hàng cuối cùng). Trong màn hình của note, bạn nhập nhắc nhở sẽ hiển thị khi nhận vào gọi điện thoại tới số này trong <ts>.......</ts>. Chọn Done và thoát ra.
BẠn thử xem sao.😁
Phiên bản mới 1.53

Phiên bản 1.53 của TreoStar đã khắc phục lỗi gây reset khi nhận cuộc gọi giấu số.

p/s: Chưa được giới thiệu trên site. BẠn nào cần xin PM mail nhé.
hauphuoc
ĐẠI BÀNG
17 năm
cái này hình như là nếu contact nào có lưu từ 2 số điện thoại trở lên khi nhận cuộc gọi vào nó không hiện lên Reminder thì phải gọi ra thì vẫn hiện bình thường
Mình chưa test điều này vì mỗi contact mình chỉ lưu một số thôi. Để mình test thử xem sao.
680 chịu rồi , bác có phần mềm nào để 680 khi gọi điện nó tắt màn hình bác nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019