Tư vấn mua di động tại Hoàng Hà Mobile?

ngoctu90tk
27/12/2009 0:13Phản hồi: 133
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bac hero3010 co the cho e hoi ve viec mua dien thoai 2hand o HH thi sao k.Ho co lua khach hang bang cach ban may vs phu kien deu the bao hanh gia? va main da bi luoc roi k? tien bac cho e xin YH de e co the trao doi nhieu hon dc k bac
x-jutom-x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em thank bác rồi đấy, bác nói HH bán hàng đểu cho em vui 1 tý 😃
Bác mua 10 con đt cơ ah? Chắc bác thay đt như thay áo nhỉ....?:banghead:
kentdylove
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bác có biết chỗ nào bán HTC wildfire và wildfire S không chứ Hoàng Hà hình như hết hàng òy hay sao đấy.Chỗ các bác chỉ cho em cũng phải uy tín và giá cả cũng tầm tầm như HH thôi nhá chứ như TGDĐ hay VTA thì thôi em nhịn đói chết mất.😢
Đã mua ở Hoàng Hà thì nên mua chính hãng nhé. Không nên mua hàng xách tay. Chúc bác tìm được máy ngon
x-jutom-x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tiền nào của đấy thôi bác ah!
Bác cứ thik ngon, bổ, rẻ thì lấy đâu ra hàng ngon, đẹp. Mua rẻ phải máy lởm bác lại chửi um lên, đúng giá và hàng chất bác lại kêu phải nhịn đói.
Vậy bác cố để dành tiền khi nào đủ thì mua hàng ngon. Chưa đủ tiền thì đừng leo cao, ko lại ngã đau. Tích cóp mãi mới mua đc mà lại trúng con dở hơi thì lại ngồi mà suy nghĩ ân hận.
Có vài lời nói thẳng hơi khó nghe.
hx e thấy nhiều cửa hàng nó ghi là đã bao gồm thuế j j đấy, e nghĩ là giá ở đấy rẻ là do chưa có thuế, lúc mình mua thì phải trả thêm tiền thuế thì cũng bằng hòa, ko biết có đúng ko ..
e cũngđang định mua ở HH mb
Đã bao gồm VAT bạn à 😃 Giá ở HH rẻ thì
1. 1 phần do xách tay ko qua thuế nên rẻ
2. Hàng chính hãng rẻ vì có nguồn phân phối rẻ & lợi thế cửa hàng nhỏ (ko phải trả nhiều phụ phí như các cửa hàng lớn hay siêu thị)
hihihi thanks c
bg mua đt ra HHmb mua :x đúng là lượn lờ 1 hồi thấy ở HHmb vẫn là rẻ nhất :x
Cửa hàng chỗ lê duẩn của Hoanghamobile mình có qua đây nhiều chủ yếu là mua mấy con chính hãng vì nó rẻ, hôm rồi qua đó thấy cửa hàng đông lắm nhưng mặt tiền và mặt bằng nhỏ nên chẳng em nào phục vụ cũng chán nhưng chỗ này cũng lắm tai tiếng lắm cơ chạy qua Nhật Cường chỗ Võ Thị Sáu một mình một chợ phục vụ ngon lành mình mới qua đó xem con S2 thấy bạn nhân viên phục vụ nhiệt tình và vui vẻ lắm thử máy thoải mái có lẽ sẽ ưu tiên Nhật Cường vì tinh thần phục vụ
kentdylove
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tiền nào của đấy thôi bác ah! Bác cứ thik ngon, bổ, rẻ thì lấy đâu ra

Cái điều bác nói thì ai mà chẳng biết nhưng vấn đề là j bác biết không, vấn đề là khi tích góp đủ tiền mua con xịn thì 1 là con đấy không SX nữa rồi (chỉ còn hàng cũ thôi) 2 là nó bị lỗi thời mất rồi😢
Ơ thế nếu mua của HHmb thì lúc bảo hành ra hãng hay ra HHmb :|
Tùy bạn mua hàng j 😃
1. Xách tay thì BH tại cửa hàng
2. Chính hãng thì lên TTBH nhé
Mình cũng thắc mắc tại sao cái thì bảo hành tại hh cái thì bảo hành chính hãng 12 tháng..hóa ra là xách tay vs công ty....
Tks nhiều nhiều.... 😁
Tobie_arc
TÍCH CỰC
13 năm
Vừa phải đi bảo hành 1 con LG Optimus 7 ở hoangha.Giá mua khá tốt với các cửa hàng khác.Bảo hành thì chưa biết thế nào vì đây là lần đầu tiên phải mang đi BH 😔 Không biết kết quả thế nào.Có gì sẽ review lại cho ae tham khảo
Bà chị mình mua con Op 1 ở đó, hơi vđề sau đó bảo hành. Ở Hoàng Hà nó format lại bộ nhớ xong đổi thẻ mới cho. Từ đấy về sau là ok. Nên có thể yên tâm bạn ạ :F
giá thì cũng bt, nhưng ở đó hay báo ảo lắm, mất công đến rồi lại ko có hàng, mà gọi đthoại thì bảo ko bán hàng qa mang . mất công mấy lần đi
Bên đó gọi hỏi hàng ko có thì nói ko có mà. Với lại họ hiểu bán hàng qua mạng ở VN chưa phát triển & uy tín nên họ ko làm 😃
Rep

Mod cho e hỏi tí ạ!e đang tính mua nokia 5230 ở HH?đấy chắc là hàng chính hãng chứ ạ?hì
Bạn xem bên cạnh nó ghi - BH tại cửa hàng (xách tay) hay chính hãng 12 tháng là biết 😃 Song mấy loại máy Nokia này là chính hãng cả đấy :p
Rep

E cảm ơn mod nhiều ạ!😃mà hh có 3 cơ sở phải k mod?
Oreo.milk
TÍCH CỰC
13 năm
đúng là có 3 cơ sở thật, bạn cứ lên web của cửa hàng đó mà xem , mà không cảm ơn suông thế đâu nha :p
Đúng (1 cái ở 194 Lê Duẩn, 1 cái ở Láng Hạ thì phải & 1 cái bên Nguyễn Văn Cừ) nhưng ra trung tâm ở chỗ Lê Duẩn mình vẫn thấy tốt nhất 😃 Có j bạn trước khi mua gọi để hỏi trước, có 1 số máy thì tuy khu vực còn hàng hay ko :p
Rep

E cảm ơn mod ạ!chắc e phải gọi điện hỏi trước thôi vì con 5230 cũng ít hàng mà!hì .😃Rep
Ok bác!e ol bằng máy tính sẽ thanks đầy đủ ạ!
có ai mua máy cũ ở đây chưa?
mình định mua ip 4 16g cũ ở đây mà chưa biết ntn?
Lần trước mình mua galaxy mini ở bên HC homcenter là rẻ nhất
ngày trước mình cũng một lần tới hoangha. Cửa hàng của họ nhỏ, nv thì k niềm nở, cứ tưởng tại mình mua loại rẻ nên họ k tiếp chứ hóa ra ai cũng thế ;) Mua con sony chập chà chập chờn, một lần gọi lên hỏi tư vấn kĩ thuật thì cũng k giải đáp gì cả bảo mang tới cửa hàng, thế là mình ngại cũng k mang tới luôn. Mà hàng chính hãng, về sau thì bị móc mất... cũng k tiếc lắm
Nghe nói vụ hàng xachtay thì k uy tín cho lắm, phụ kiện k chuẩn (bản thân chưa kiểm chứng)

Nói chung k có ấn tượng tốt đẹp với hoangha. Chỉ vào WEB tham khảo giá thôi.
Còn đứa bạn thì thích hoangha toàn ca ngợi thôi, nói chuyện mà phát bực :mad:
v0va_kut3
ĐẠI BÀNG
12 năm
haiz.sao nge nói ở đấy cũng hay có đồ lởm mà.haiz.đúng là khó nhận định.mình chưa thử mua.hxx
Hi các bác.
Em đang định mua galaxy note ở hoàng hà các bác cho ý kiến cái nhỉ?
Update thêm em muốn mua galaxy note hàng xách tay tại hoàng hà nhé.Có tốt không các bác nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019