Tường thuật buổi Offline PALM-TREO TP.HCM ngày 24/08/2008

xuanhahepza
24/8/2008 7:8Phản hồi: 118
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hic, chưa bao giờ họp mặt anh chị em dùng palm đông vui thế này.

ra về, được một đống quà, một túi kiến thức, kinh nghiệm và mối quan hệ, và nhất là một lòng nặng trĩu những tình cảm, xẻ chia, và nhiệt huyết, như bao nhiêu năm trước ...

Cám ơn tinhte.com, cám ơn mọi người. Thật tuyệt vời!
abc_cad
ĐẠI BÀNG
16 năm
anh em trong Nam vui vẻ thật. Anh em ngoài Bắc lặng lẽ hơn nhiều. Nhiều lần hô hào offline rồi lại đóng băng. Mod Bắc đâu. Off thôi.
chuẩn quá ! làm tí cho công bằng đi mod.😁
hưởng ứng cả 2 tay nè các bác. :p
thì các bác cứ lập topic ra kêu gọi như anh em trong Nam rồi mấy mod sẽ nhảy vào ngay đó mà 😁
Hai@PDA
ĐẠI BÀNG
16 năm
vui quá các bác ạ. phải chi các bác đi offline ở lại off chai hết là càng vui nữa....he..he...
Cảm ơn tinhte.com cảm ơn khacten.com và cũng cảm ơn các anh em đã nhính chút thời gian họp mặt cùng anh em.
Hungnhon
TÍCH CỰC
16 năm
Hi Hi Cám ơn Cám ơn tất cả và Đặt biệt cám ơn cách thành viên ban tổ chức đã dành thời gian tổ chức chương trình này.

Mình bận nên không đăng ký dự mà giờ chót phải ngắt tí thời gian đến chơi (1h15'') với anh em và phải công nhận buổi họp mặt thành công ngoài dự kiến.
Mình có vài nhận xét Palm (tinhte) dạo này trưởng thành nhiều so với thời gian trước đây.

-Mr. Hòa (Theman) vẫn đạo mạo và vẫn ấp ủ hoài bảo về Palm...
-Mr. Hà (xuanhahepza) Ấn tượng với phong thái và mái tóc văn nghệ sĩ đầy mình...
-Mr. Thành (dihuta) Hoạt bát thư sinh....
...........
- Cám ơn riêng các bóng hồng đã làm sinh động buổi họp mặt....
- Thiếu vắng cuhiep là một thiệt thòi không nhỏ (mất đi một số ảnh đẹp)

Và lần sau mình sẽ dắt theo 3 thành viên nhí 10 tuổi và 7 tuổi dùng Palm rất sành điệu (2TX, 1TE - hình thật tại Avatar) và Antondat đừng quên đơn đã đặt hàng áo pull cho thành viên nhí nhé.

Mong Ban tổ chức cố gắng có bản tổng kết chính thức cho anh em tường.

Và để góp vui mình vọc bức ảnh cuối tại post# 6 của Airblade14 mần ra (mất đầu):

[​IMG] [​IMG]
hic, anh hungnhon ơi, em có đạo mạo đâu, teen thấy mồ.

công nhận lần này vui thiệt, mà còn vắng bóng nhiều cao thủ lắm, quy ẩn giang hồ đâu hết rồiiiiiii
😁 hôm đó nghe anh Hòa nói mà em ngất ngây ! Anh nói hay quá xá !
buubam
ĐẠI BÀNG
16 năm
ối sao bác ghép đầu em ngoảnh đi thế kia, tay cầm palm mà dòm chổ khác àh :no6xn:
chắc thấy em palm khác đẹp hơn :yes4lo: 😁

em rất vui đc gặp bác. chúc bác sức khỏe và vui vẻ.
Các bác ơi, hôm nào tổ chức ở HN đê. Nhìn mà thèm.
Ngoài iphone còn có pocket pc và bb nữa đó bác 😁
không biết hôm qua có thành viên nào ở xa hơn mình không, mình là thành viên mới tập tễnh tham gia Palm hơn nữa năm, nhưng cũng hang hái lặn lội từ Hà Tiên - Kiên Giang lên xì-phố góp mặt với anh em, công nhận hôm qua đông vui quá.

Ngồi bên phải mình là TranTrungKienvt, không ngờ ngồi kế bên "Ân Nhân" mà không biết, nhờ bác mà mình ngày càng khoái Plam hơn sau khi vào topic 4shared, lần sau lên xì-phố sẽ mời bác 1 chầu đó nha.
SevenUp
ĐẠI BÀNG
16 năm
Ôi, nhìn các bác đông vui kỷ lục thế này mà em càng thêm TIẾC!

Thừa thắng xông lên, làm tiếp tập 2 đi các bác ơi!

SevenUp
nguahoangvn
ĐẠI BÀNG
16 năm
Hèn gì tui tìm hoài mà không thấy SevenUp.
Mạn phép upload cái hình buổi gặp mặt tháng 10/2004 coi như 1 chút hoài niệm.

(em xin phép anh Quang post lại cái hình cho nó hoành tráng)
vaduc
ĐẠI BÀNG
16 năm
Lâu rồi không nghe tin gì của coco82, hôm qua lại thấy có mặt đi offline, vui thật.

Tiếc là thiếu mất nhiều lão làng của Palm, nhưng cuộc hội ngộ của palm user hôm qua đúng là đông vui không ngờ!

Hy vọng VNPUG sớm được hồi sinh sau ngày hội ngộ lần này!
Nghe anh The-man nói là thỉnh cầu gì đó, em vẫn chưa hiểu làm sao để thực hiện được anh.
Ðang đọc: 27 (13 thành viên và 14 khách) dangquang0305 , thangto , nguyenhoang2979 , lieudung , o0cutie0o , reevemax , nhktmp , dinhductho1970 , xedaprach , boy_vn , minhtrung96 , h135
topic hot quá. Ngồi kế bác zenglike bác ấy sở hữ đủ 3 em thứ dữ BB 8320 palm 700p O2 😁
hôm nay lục lại thấy mấy cái ảnh post lên cho anh em coi chơi nè

ai chưa có quà thì giơ tay nè (em thì lấy từ trứoc rồi nên khỏi giơ) 😁:D

anh già noel mặc quần đùi đi phát quà

í... palm gì mà sáng thế :laugh8kb:

ớ...bác kia có con palm gì độc thế nhẩy

a lô , alô đề nghị đồng chí áo đen bỏ lách xuống nhá

còn vài tấm riêng tư nữa nhưng vì lý do an toàn của mọi người ( sợ coi xong các bác đau tim ) nên không dám post lên ạ 🆒🆒
tấm cuối là lách em đấy ạ hehe....................😁
mắc cỡ quá :D
hế hế,thế ạ.xin lỗi bác nhá.........:D:D
các bác ọp vui wá hà

em vẫn chưa có áo nè anh Đạt đâu rồi 😕

2/9 có làm tiếp ko?
ối! các bác pam kiếm đâu mà có quán đẹp thía... mấy bác bb cứ gọi là chào thua! híc híc
atiger
TÍCH CỰC
16 năm
Vui vẻ quá ^^ chúc mừng anh em Làng Palm HCM. Nhưng em chưa thấy hàng "độc" nhỉ?
anh ATiger lúc nào làm chuyến HCM off với anh em đi 😁 nào, vào còn cho anh em con con TH55 của anh chứ :D
thegioia
TÍCH CỰC
16 năm
nhìn các bác đi off mà tiếc quá, đăng ký rùi nhưng bận việc lại ko đi được
Trời, không ngờ anh Hòa Nguyễn trung thành với Palm quá xá. Phương đây anh Hòa nhé.
Anh em họp mặt vui thật. Mình cũng thuộc hội đấy nhé. Vẫn còn con Palm IIIxe ở nhà 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019