Tuyệt vời
Tuyệt vời
Chiều cao màn hình không khả dụng cho nội dung này. Vui lòng xoay dọc màn hình thiết bị.
Tuyệt vời
Xe nhà có sẵn, nhưng giá điện đang tăng chả biết có bù nổi tiền sạc không.
Com All
TÍCH CỰC
3 tháng
@Methanol Tăng đấy chứ tăng nữa thì nó vẫn rẻ hơn đổ xăng, cứ lo những cái không đâu.
Com All
TÍCH CỰC
3 tháng
Nếu có lợi thế cạnh tranh và giải quyết được nhiều cái thì tội gì không làm. Giờ dịch vụ, kinh doanh hay buôn bán... cứ cái gì có ưu điểm hay thế mạnh hơn thì có thể lật đổ cả một mô hình cũ hay cả một đế chế là chuyện đã và đang xảy ra.
Trên cả tuyệt vời, một mô hình thượng đẳng quái thai không giống ai. Sx xe thì không lo đầu tư công nghệ cải tiến, ai đời đâu bán không được lại tự mở cty con bán cho chính mình đẩy xe đi, khai khống lợi nhuận 😅. Giao hàng thì chỉ có xe 2 bánh mới phù hợp cho cơ sở hạ tầng ở đông lào thôi …
Com All
TÍCH CỰC
3 tháng
@VincentLai Bạn "khôn" quá cơ, nói ra câu nào là thấy "khôn" câu đấy rồi
Cười ra nước mắt
@Com All Chứ bạn có thể phản biện lại ý gì không hay chỉ biết công kích cá nhân thôi
Com All
TÍCH CỰC
3 tháng
@VincentLai Bạn nghĩ tầm mình mà không biết bạn “khôn” thế nào à 😂, cỡ bạn không đáng để tớ nói gì
Cười ra nước mắt
Cái gì làm ra tiền ko vi phạm pluat thì làm thôi kaka
Nói nhỏ cho các bạn biết, cổ đông của các cty từ số 1 - 20 đã buộc các GĐ KD (toàn cầu lẫn khu vực) bay qua học chiêu này nhé. Dự kiến là "năm tới" sẽ thực hiện nè 😃
thay dùm bọn ghtk luôn thái đồ lồi lõm lắm