Unbox combo "Fly more kit plus" của DJI Mini 3 Pro

Nhà Của Cáo
21/5/2022 13:46Phản hồi: 41
Unbox combo "Fly more kit plus" của DJI Mini 3 Pro
Đi kèm với DJI Mini 3 Pro sẽ là 2 phiên bản combo kit đó là: “Fly more kit” và "Fly more kit PLUS", chúng có cùng số lượng phụ kiện bên trong và chỉ khác nhau dung lượng pin của viên pin trong combo.

Trong bài viết này mình sẽ mở hộp bộ Fly more kit plus, và cho anh em xem bên trong nó có những gì, dành cho anh em quan tâm thì giá của 2 combo này sẽ là:
  • Fly more kit là 4.490.000VNĐ.
  • Fly more kit plus là 5.490.000VNĐ.

Bên cạnh đó là mời anh em đọc thêm các bài viết của mình về chiếc DJI Mini 3 Pro này:

Như đầu bài anh em đã thấy ngoại hình của hộp rồi, và khi mở hộp ra thì tất cả được để gọn trong balo như hình trên.

Phần mặt sau của túi có các đường cắt chống gãy form, các túi trước mình dùng cũng sẽ có hiện tượng gãy, nhưng mà không đáng kể lắm.

Phần dây đeo thì không được xịn lắm, chỉ có một cái khoá kim loại như thế này, ngoài ra không có đệm vai hoặc cái gì đó bảo vệ người đeo tương tự.

Bên hông túi cũng có các hoạt tiết tam giác khá bắt mắt.

Khoá kéo có logo DJI.

Đây là hai khoá kéo để mở phần miệng chính của túi.

Quảng cáo

Túi sẽ mở lên ở tư thế này và bạn có thể chứa được 3 thành phần chính là flycam, tay cầm, và bộ sạc ở 3 khu vực lớn nhất trong túi.

Bên trong túi.

Phần nắp cũng có một ngăn kéo để bạn chứa các phụ kiện như dây USB-C, cánh dự phòng hoặc cáp sạc.

Túi có thiết kế đeo chéo.

Quảng cáo

Dây cáp trong hộp fly more kit plus sẽ là cáp A to C, thay vì C to C giống như trong hộp của Mini 3 Pro.

Nhân vật chính quan trọng nhất trong bộ kit này là 2 pin và dock sạc cho 3 pin, thiết kế của đời 3 có phần nhỏ gọn hơn và dễ cất giữ hơn so với đời 2 và Mini SE.

Phần trước của dock sạc sẽ có 1 nút nguồn check dung lượng của từng pin, một cổng input nhận điện để sạc cho 3 pin, 1 cổng output dùng để sạc điện thoại, khiến dock sạc lúc này đóng vai trò như sạc dự phòng.

Một góc nhìn khác.

Pin đi cùng với Mini 3 Pro sẽ có chữ: Ultra Light 249g, còn lại 2 pin của fly more kit plus thì không có chữ.

So sánh dung lượng pin trên máy và trên bộ kit.

Cuối cùng thì đây là tất cả những gì có trên bộ Fly more kit plus.

Bộ Fly more kit plus có giá là 5.490.000VNĐ cộng với DJI Mini 3 Pro phiên bản có DJI RC (tay cầm có màn hình) là 21.490.000VNĐ, tổng cả hai sẽ là 26.980.000VNĐ. Anh em thấy sao về giá và combo này, cá nhân mình thấy rất ok, vì chiếc tay cầm DJI RC sẽ cực kì tiện lợi.
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

atmh
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ad chỉ mình mua bộ kit plus này ở đâu nha, tìm khắp nơi mà chưa thấy đâu bán!!!
Sơn Kao
TÍCH CỰC
2 năm
@atmh Vjshop
atmh
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Sơn Kao Họ kêu chờ
atmh
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Ngô Đắc Thành Đã gọi và họ kêu phải chờ
atmh
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Ngô Đắc Thành Đã mua được rồi, cảm ơn bạn.
Nhìn phê quá
Điệp Phan
ĐẠI BÀNG
2 năm
Tính ra giá con Mini 3 Pro này cũng cao chứ ko thấp, nếu như ngày trước cả Fly More Combo của Mini 2 chỉ khoảng 14 triệu (mình canh sale Laz mua chỉ 12 triệu) thì giờ với ít nhất 17tr590k chỉ mua dc mỗi bản Basic, full giáp ít nhất cũng 22tr đối với bản thường. Nếu như các lĩnh vực sản phẩm khác, version ra sau đôi khi giữ nguyên giá hoặc chỉ nâng giá nhẹ, thì ở DJI version ra sau của cùng 1 dòng mà giá nhiều khi gấp rưỡi đến gần gấp đôi version trước chứ ko ít, như Mini 3 hay Mavic 3 gần đây. Tất nhiên nâng cấp công nghệ thì việc nâng giá bán là cũng bình thường nhưng ý mình muốn nói ở đây là khoảng cách quá xa về giá giữa các version.
nynohu
TÍCH CỰC
2 năm
@Điệp Phan Mình chờ mini 3 ra để mua mini 2 cho rẻ, ai ngờ nó ra bản pro cao giá hẳn nên ko giảm giá mini 2, quá buồn 😔.
Điệp Phan
ĐẠI BÀNG
2 năm
@nynohu Còn mình thì tính nâng cấp Mini 3 nhưng giờ đành ở lại với Mini 2 😆
@Điệp Phan Trước mua full combo 499 usd, giờ full là 1000 , vãi dji
pisa
TÍCH CỰC
2 năm
@Điệp Phan Đây là Mini 3 Pro mà đâu phải bản kế nhiệm của Mini 2 đâu, nên tăng giá là đúng rồi, khi nào ra Mini 3 thì mới là dòng sau của Mini 2 chứ.
Giống như iphone 12 với 13 pro có phải cùng phân khúc đâu.
haico1992
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đang có combo mini 3 + fly more cần quay đầu. Bạn nào muốn lấy nhắn mình O38782872I
nseri_n95
TÍCH CỰC
2 năm
@haico1992 E này có j ko ổn ah bác?
tnduong75
ĐẠI BÀNG
2 năm
@nseri_n95 gimbal tởm lắm bạn. minh mới bị rớt, gimbal vỡ tan tành mây khói. nhìn giống hàng mã.
Vậy là pin trên bô kit bay được lâu hơn à, mua con Mini 3 + bộ kit giá cũng cao dữ
Đặt mua mà giờ chưa có hàng gửi về haizz
Mr911Min
ĐẠI BÀNG
2 năm
cái đốc sạc này là sạc từng cục pin hay sạc 1 lúc 3 cục luôn nhỉ
@Mr911Min Trước giờ vẫ là từng cục
Mẽo làm ăn qq gì mà để thằng dji trùm thế <(")
Túi đẹp, đồ chơi DJI Mini 3 Pro khá tốn kém 😁
Tôi tin em!
Hiện tại cái này đang hết hàng nè mọi người! Mình ra chính hãng dji mà họ kêu hết
phê quá phê.
đẹp nhỉ
wallfire02
ĐẠI BÀNG
2 năm
Giá này mua con Mavic Air 2 Combo ngon hơn nhiều.
Với Tiền này KHUYÊN mua Air.2s ăn thua là cảm biến né vật cản chỉ thua Mavic 3. TX này anh em dùng cho 2 Pro 2 Zoom rồi mà gần như nhóm mình chơi ít ai mua, có thể nó mắc hoặc có thể nó quá to (tx gắn điện thoại nó vẫn có cái chất riêng).
mình cũng đặt combo full opt 27tr nhưng đã quay xe lấy Air 2S, theo mình giá 27tr hơi cao.
cũng mới lụm : ))
empty77
TÍCH CỰC
2 năm
con tay cầm pin dc bao lâu nhỉ
Con này bay có rơi khum ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095