Vấn đề nano sim cho iPad mini

vinhpapa
23/12/2012 13:33Phản hồi: 11
Tình hình là em mới mua iPad mini 4G. Em đang tính mua sim D COM 3G Viettel nhưng gọi ra cửa hàng Viettel gần nhà thì không có Nano sim.
Hiện nay nano sim của Viettel có bán ở đâu không các bác?
Trường hợp không có nano sim thì cắt sim có khó khăn gì không. Nên mua sim thường hay micro sim thì cắt dễ hơn?
Thanks các bác tư vấn giùm em
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

open0
CAO CẤP
11 năm
Mình dùng sim thường nhờ cửa hàng cắt là xong. SIM viettel tiện nhất là có tiện ích nạp tiền .

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
Bạn mua sim thường hay micro sim đều cắt thoải mái bạn nhé.K cần mất thời gian tìm mua nano sim đâu..
Bạn dùng ipad mini bạn có gọi được facetime qua 3G ko hả bạn 😃
vinhpapa
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình chưa thử facetime vì bạn bè toàn xài Tango
thematrixhn
ĐẠI BÀNG
11 năm
1. Viettel đã có SIM nano, bạn có thể mang SIM cũ và Hợp đồng ra làm thủ tục đổi, mất 20.000đ (tôi dùng 3G trả sau)
Mua SIM nano mới chắc cũng được (phôi SIM này dùng cho iPhone5, các nhà mạng đang phân phối chính thức)

2. iPad mini gọi được FaceTime qua 3G.

KH.
mình dùng mobifone nhờ cửa hàng cắt cho vẫn dùng được nhưng vẫn muốn có nano sim dùng. Mobifone cũng có trang web nạp tiền vô tư mà mạng này lại nhanh hơn so với các mạng khác về khoản 3G
Amarkong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dễ mà nhỉ, giản đơn
vinhpapa
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có bác nào mua được nano sim dcom không?
nếu k có nanosim bạn làm lại sim Micro Sim mạch nhỏ hiện nay, rồi cắt thành nano vẫn được bạn nha...
Cần quái gì, cứ cắt lẹm vào mạch đồng một tí vẫn chạy tốt nha bạn !
tinhte1102
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình dùng ít, nhà có wifi, cơ quan có wifi, nhờ các bác tư vấn giúp dùng SIm gì rẻ nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019