(vấn đề về tài khoản Icloud) cần bro ghé thăm chỉ giúp

vulongvy
26/2/2014 6:45Phản hồi: 8
(vấn đề về tài khoản Icloud) cần bro ghé thăm chỉ giúp
tình hình là em đang có 1 con ip5s-GSM quên id apple đang chạy fw 7.0.5(đã Jailbreak), vấn đề là ở đây là chủ máy là bạn em mà trong khi chủ máy lúc active máy thì lại tạo 1 tài khoản id Apple ảo(mail ko có thực) vừa rồi cũng đọc qua 1 bài hướng dẫn xóa ID ICLOUD và đã xóa được tài khoản cũ đi rồi, (trước đó người dùng trước ko bật chức năng Find My Phone.)giờ em viết bài này mong xin nhận được giải pháp tốt nhất.
thanks all !!!

và em nghe mấy bác trên 4rum là nêu ko bật chức năng Find My Phone thì sẽ restore bình thường phải ko ạh
tiên đây ai có tài khoản pro của Check trạng thái Find My Phone xem On or OFF thì giúp em với IMEI EM ĐÂY 35 803005 9899 380
ai giúp em vụ này với
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

K bật Find my iphone nghĩa là chưa thiết lập Activation Lock => ???? Help 😕
@Cà phê đá em cầm vào maý thì nó đang off chức năng Find My Phone rồi, có cách nào chêck trạng thái on hay off của Find My Phone ko ạ
@vulongvy Ban vào trang Icloud.com qua máy tính nhập tk đó vào kick Find my iphone là biết ngay bạn nhé!
@Just Cavali nhưng tài khoản cũ thì ko nhớ pass mà bạn, giờ đánh vào sao được 😔
@vulongvy Mình chưa test nhưng theo mình biết thì Activation Lock là đăng nhập iCloud và Turn On Find My iPhone.
Nếu iCloud đc kích hoạt nhưng FMiP Turn OFF thì Restore bình thường và k bị hỏi Pass iCloud.
http://www.tinhte.vn/threads/quan-trong-tim-hieu-lua-chon-find-my-iphone-moi-trong-icloud-tren-ios-7.2122177/
http://www.tinhte.vn/threads/huong-dan-su-dung-activation-lock-tren-ios-7-giup-bao-mat-thiet-bi-khi-that-lac.2179007/
Mail chưa đăng ký thì sau xác minh nhỉ
thanks cả cả nhà đã quan tâm nhé 😃 chủ cũ đã tìm được Account, đã xài bt. thanks all, mừng quá :v
x0xgiangx0x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có ai biết cách để tiếp tục đăng nhập vào icloud mà nó ko hiện cái này nũa ko ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019