[VCW 2011] – Giới thiệu và mời thăm gian hàng nhà phân phối Altech

Hư Trúc
13/7/2011 8:37Phản hồi: 20
[VCW 2011] – Giới thiệu và mời thăm gian hàng nhà phân phối Altech
Tham dự với tư cách nhà tài trợ chính thức cho triển lãm VCW, diễn ra từ ngày 14-17/7 tại TP.HCM, nhà phân phối Altech mang đến cho khách tham quan triển lãm những phụ kiện và hệ thống máy tính cao cấp.

Tham quan gian hàng Altech tại khu 12A, bạn sẽ được tận mắt trải nghiệm sản phẩm đỉnh cao được thiết kế tỉ mỉ và chuyên nghiệp hướng đến người dùng cao cấp: thùng máy Antec Dark Fleet 85, RAM Corsair Dominator GT, Razer Naga, Razer BlackWidow Ultimate,... Và còn rất nhiều sản phẩm đa dạng đến từ các thương hiệu khác như Aiptek, A-Ram, Astrotek, Avermedia, Aywun, Inno3D, J&W, Palit, PCT, Shuttle, Thecus cũng sẽ tham gia triễn lãm tại gian hàng Altech.

Khách tham quan gian hàng sẽ có cơ hội nhận được các sản phẩm cao cấp như card đồ họa, USB dung lượng cao, thùng máy tính cao cấp,… trong chương trình rút thăm trúng thưởng diễn ra vào mỗi ngày.

Ngoài ra, vào mỗi buổi của triển lãm, Altech sẽ tổ chức cuộc thi đấu game mang tên “Gamer – The Last Man Standing” trên hệ thống chơi game cao cấp với bo mạch chủ ASUS Crosshair IV Formula, bộ xử lý AMD Phenom II X4, card đồ họa HIS Radeon HD 6790; 4GB RAM DDR3. Các bạn tham gia sẽ có có hội tranh tài và khẳng định đẳng cấp để giành lấy những giải thưởng hấp dẫn: thùng máy cao cấp của Corsair, BitFenix, Gigazone.

20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko có bài này thì thật ko bít altech là ai
nhìn cái case ngon nhỉ
mai có bác nào đi hok điểm danh đê (trong đó có em ^^)
thipm2020
TÍCH CỰC
13 năm
Thứ 7 lên SG rồi ghe luôn....
Đi VCW 2011 có cần vé vào cổng ko mấy a (chị). Đăng ký trên website VCW mà mãi ko đăng ký được ... hix
Năm nay không có vé sẽ mất 10k.
Hết hạn đăng ký rồi bạn. Bạn đến café tinh tế để nhận về nha. Khi đi nhớ alo trước xem còn vé hay k nha.
min90
ĐẠI BÀNG
13 năm
năm ngoái mình đến nơi rồi đăng kí tại đó luôn, vào phát 1, mở ra mong cho người ta vào mà, ko gây khó dễ đâu
hy vọng là bạn min90 nói đúng. còn ko tí nữa chạy qua cafe Tinhte lấy vé cho chắc ăn 😃
May qua! Dc 3 kai ve hom bua lay ben tinhte! Sao nam nay lai thu phi 10k nhi? Em di 2 nam roi no ko lay! Chac la do gia ca thi truong nhu: rau muong, hanh, toi ....va co ca thit heo tang gia 😁 ko biet altech la gi neu chua doc pai viet nay luon!
8700 anh em thong cam!
À mới đăng ký được rồi ! mừng quá ... :d
mai cũng đi cho nó máu
mới nghe thương hiệu này lần đầu luôn, không biết trong máy mình có phần cứng nào của hãng này không ta 😁
Thời gian diễn ra triển lãm đến mấy giờ vậy ah? Mình đi làm cả ngày nên chỉ rãnh buổi tối thôi...
Cafe Tinhte.vn hết vé luôn rồi.
Các bác chịu khó mua vé nếu họ không cho vào miễn phí.
Hôm bữa bận không lên TinhTế lấy vé được, mai em giở vờ kêu là có thằng kia nó lấy đồ của em rồi nó chạy vô đây, anh cho em qua nha, em ra liền, tí em bao uống nước, thế là vượt cổng.:bounce::bounce:. Tý trốn luôn.
matmeo007
ĐẠI BÀNG
13 năm
đánh dấu tên gian hàng để tham quan vào trưa ngày mai...
hihi ! Mai mình cũng tham gia đây, có ae nào đi cùng mình ko, cty mình ko có gian hàng nhưng tài trợ máy cho khách tham quan đăng ký vé mời, hihi (góp tí công sức cho VCW 2011 thành công ấy mà), có ae nào mua máy tính thì pm tớ phát nha.
Tiếc rằng không ở sài gòn ; muốn mở mắt chút cái trong.
cảm ơn cho em bít cụ thể ko thoi em vẫn ngu như ngày nào
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
cáe nhìn đã quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119