Vespa GTS 150cc

Ruah
8/3/2020 7:7Phản hồi: 33
Tôi cao 1,6m chưa bao giờ sở hữu xe tay ga. Định mua em vespa gts 150cc. Bác nào đã sử dụng cho ý kiến tham khảo về dòng này. Chân thành cảm ơn các bác!
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TuDien1
TÍCH CỰC
4 năm
Chưa đi nhưng thấy chất vãi.
7200rpm
ĐẠI BÀNG
4 năm
1,6m thì đi ok bạn nhé, gts thì cực ngầu rồi, bao chảnh luôn 😁
G7Rose
ĐẠI BÀNG
4 năm
GTS thì nói gì nữa, con này nhìn đã chất quá rồi, 1,6 thì vẫn lướt vô tư nhé
Google VN
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đi được bạn nhé, nhưng đi gts thì quá ok rồi, con này là đỉnh của vespa rồi, mua con này thì khỏi lăn tăn gì nữa luôn
Ruah
Trứng
4 năm
Tôi thấy em GTS 150CC này tôi rất mê. Nhưng khổ nổi Trời cho có 1,6m nên không biết có bị rớt nài không hehe.... Nghe các bác nói được thì cũng vui. Rất đáng quan tâm tiếp. Cửa hàng thì phải đặt mới có xe, nên mình đang tìm ai có là muốn xin chạy thử 1 vòng hihihi....
@Ruah bác ra cửa hàng nào của piaggio đi thử xe là dc...bên đó người ta lúc nào cũng có xe cho bác thử...chạy 125 cũng dc...chủ yếu là cảm giác ngồi xem với m6 có hợp ko....nếu thoải mái thì làm luôn con 150...
phuocdh
TÍCH CỰC
4 năm
mua Pi ẹc gồ chả khác nào ném tiền qua cửa sổ
phuocdh
TÍCH CỰC
4 năm
@theroom4 Thôi. Cờ tay ai ng nấy phất. Tui né cục sắt theo nghĩa đen này ra.
Ruah
Trứng
4 năm
@hoangtung_ag Cám ơn bạn hoangtung chia sẻ những cảm nhận, cũng là những ý hay đáng tham khảo, trân trọng. Song, bác nói mua chiếc xe để thể hiện hay sang chảnh gì đó ngoài xã hội tôi thấy nó sai sai với cá nhân tôi hihi... Tôi chỉ cần tìm một chiếc xe nhiều công năng, đáp ứng thực tiễn cho cuộc sống, nói chung tương xứng giữa chất lượng và đồng tiền mình bỏ ra, chứ xe nào chả là xe để đi lai? Hihihi....
Ruah
Trứng
4 năm
Cái hay, cái đẹp, mình đã cảm nhận rồi. Em cần các bác nói thật nhiều cái bất tiện vào như thế em sẽ rất cám ơn. Em sẽ sáng suốt mà quyết định
Ruah
Trứng
4 năm
Nghe bác hoangtung nói em thấy cũng hợp lý chỗ 1,6m ấy kakaka..... Còn bác nói thằng em sở hữu đến 3 con. Có con nào động cơ Iget chưa? Tại sao nó tệ thế mà quất luôn 3 con?
Ruah
Trứng
4 năm
Như đã nói từ đầu. Mình chưa biết đến chiếc xe tay ga nào. Ngày trước xuống tay chơi em côn tay TFX của Yamaha không nghiên cứu nhiều. Xe thì ok nhưng công năng sử dụng không có. Mua về 3 năm vứt xó. Chạy thì không chê vào đâu được, trời mưa thì xác định là muốn đem xe đi vứt cho rảnh nợ
Ruah
Trứng
4 năm
Giờ nhờ các bác nêu bật cái được và cái không được của em GTS kẻo em mua về vứt xó hay ném tiền qua cửa sổ. Hihi.... Còn đáng đồng tiền bát gạo thì rước em ấy dìa dinh hihi
taiusenext
TÍCH CỰC
4 năm
1m6 thì vẫn chạy ngon nha, chỉ là dùng đèn đỏ thì bạn chống một chân, chân còn lại thì để trên xe vẫn bình thường.Mình thấy nhiều người chạy tay ga cũng ngắn ngủn mà họ vẫn thoải mái đó.Còn về công năng Vespa GTS thì khỏi bàn rồi, đi làm, đi chợ, đi phượt nó điều lo tất, cái cốp cũng không phải là nhỏ để đồ vẫn thoải mái.
Death1922
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ra tiệm chạy thử là biết liền chứ gì, ngon thì xúc không thì mua con khác, đơn giản
TuanZen2
ĐẠI BÀNG
4 năm
GTS ngon mà, quan trọng là nhu cầu ntn nữa, có điều kiện thì cứ mua thôi bạn, bảo dưỡng đúng kỳ hạn, đi xe bình thường không biến nó thành ghe tàu các thể loại thì biết khi nào mới hư
TaBuuChanh
ĐẠI BÀNG
4 năm
nếu ở SG thì bạn ra Sapa mà coi thử, họ có cho chạy thử đấy.Vespa thì đã ngon trở lại từ 2017 đến nay rồi từ khi thay đổi động cơ mới i-get thì dân tình ít kêu ca hơn chứ mấy đời trước thì căng
origin
ĐẠI BÀNG
4 năm
VN thì 1m6 cũng đã là cao rồi, mình đi Medley S còn chống một chân bình thường dù cao 1m75, có vđ gì đâu nè
kaolu2
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đã có đk mua Vespa lại còn là bản GTS 150 thì lo nghĩ gì nữa, xác định nhu cầu thực sự là dứt thôi b
THDuyTan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vespa bây giờ ngon lắm rồi không những về động cơ mà còn vấn đề hậu mãi nữa vì không phải ai cũng rành xe cộ nhất là nữ nên hậu mãi cực kỳ quan trọng khi mua xe mà nữ chạy, niềm tin là trên hết
phuan
TÍCH CỰC
4 năm
theroom4
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chạy vài tháng lại sanh bệnh tiếp thôi bác ạ, lúc trước mình cũng vậy, sửa con Su mãi cũng ngán, góp tiền mua luôn con Vespa Sprint chạy ngon đến giờ, tiền sửa xe cũ không hề rẻ tí nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019