[Video] Thăm dò người dùng khi trên tay và nghe giá của BlackBerry Priv

cuhiep
14/11/2015 15:36Phản hồi: 311
[Video] Thăm dò người dùng khi trên tay và nghe giá của BlackBerry Priv
BlackBerry Vietnam Fan vừa làm một clip dài gần 5 phút để hỏi về phản ứng của người dùng điện thoại bình thường và người đang dùng BlackBerry về Priv. Trong clip này chúng ta thấy được phản ứng của người dùng khi lần đầu tiên cầm trên tay Priv và đặc biệt là khi nghe về giá 18,5 triệu cũng như cấu hình. Clip quay đẹp, không nhàm chán, giọng các bạn HN hay, dễ nghe...không cố gắng bắt người xem phải xem cái hay, cái đẹp như clip quảng cáo. Mời anh em xem qua và cho ý kiến.

Theo thông tin rò rỉ thì Priv sẽ bán ra ở Việt Nam vào khoảng cuối tháng này. Mình sẽ cố gắng sắp xếp một buổi offline để chia sẻ với anh em nhiều hơn về Priv.

klq nhưng anh nào đó đang mở trang nhattao.com trên Priv
311 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tctvn
TÍCH CỰC
8 năm
Ngon :3 hjhj có tiền quất liền
@tctvn Nếu .... thì nhưng là nếu đi đôi với không thì ... .mà đó chỉ là không có mới nếu có thì sẽ không nếu nữa @@. cơ bản cũng chả ai mua
Overadover
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thích nhất lúc mọi người trượt màn hình lên....."á" 😁
@Overadover Trượt lên người ta không á đâu bạn, tại vì nó dài ra nên ngươi ta sợ thành ra á ý mà hehe
có tiền thì mua
đã từng dùng và rất yêu BB.
Nếu là Android user hiện tại thì mình nghĩ khối người đổi lại BB Priv này cho xem
master.i7
ĐẠI BÀNG
8 năm
ngon. mỏng hơn z30. cuối năm có lương thưởng hốt ngay
;D
@master.i7 Ko liên quan nhưng giọng văn bác hơi giống người của hội "quăng bom" 😁

P/s: so sánh vui nha 😆
master.i7
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Khánh Bee xin lỗi bác. mình sinh viên mới đi làm. cũng đam mê BB. nhưng chưa có tiền thôi, đợi tết có thưởng thì có mua thôi. có sao ko mà quăng bom, bạn nghĩ ai cũng sống ảo cả ah.
@master.i7 Bạn hiểu lầm rồi. Ý tôi là cái câu "chờ cuối năm có thưởng nhất định sẽ rước 1 e BPhone" được hội seeders của a Quảng Nổ quăng khắp các trang báo, diễn đàn. Bạn nói y hệt nên buồn cười thôi. Có thể là trùng hợp ngẫu nhiên mà =)))
Ngon
Prince23
TÍCH CỰC
8 năm
Tuyệt vời thật. Nhưng vẫn yêu PP silver
Dạo qua 1 vòng thấy gái hn quá xấu
@MaxCute Mình nghĩ không cô gái nào trong clip là người Hà Nội
ngduchoai8
ĐẠI BÀNG
8 năm
@MaxCute Gái tỉnh đấy, cứ Hà nội là gái Hà nội à
yahiba
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ngduchoai8 Mình sinh ra và sống ở HN vài chục năm đây, tiết lộ cho bạn một tin mật này nhé: gái mà "người HN gốc" ấy, hiếm người xinh lắm. Không muốn dùng từ này nhưng mà mặt bằng chung là "khá" xấu. Tuy nhiên gái ở HN thì nhìn chung là nhiều em xinh, mật độ cao hơn SG nhiều.
Sáng sớm mà ngồi trà đá, cafe dưới chân mấy tòa nhà văn phòng hoặc tối đến ra mấy đường chính là hoa hết cmn mắt luôn đấy.
@yahiba _KLQ, nhưng mà 28 năm ở HN, 18 năm biết thế nào gọi là gái đẹp, và kl của mình là : gái HN gốc xấu lém, nhưng gái đẹp Sống ở HN, vốn phần lớn gái miền tây bắc, thì tỉ lệ đẹp kha khá cao hơn gái HN gốc. Nhưng sau khi vào sg hơn 1 năm, thì mình lại thêm 1 kl mới : gái miền Nam tỉ lệ % đẹp không = gái bắc, nhưng mà một khi đã đẹp thì ... :3
tangtdsse
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mua bằng mọi giá.
glhoanganh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ôi cái giá 😆
Công bằng mà nói, mình thấy Priv rất đẹp, tuy nhiên ko hiểu sao hôm trc đọc bài báo, BB lại phát biểu sẽ đợi phản hồi thị trường rồi sẽ quyết định đầu tư tiếp hay ko dòng Priv. Tức là BB vẫn chưa định hình ra hướng đi tiếp theo cụ thể ntn. Nếu Priv bán ko tốt, những ng nhỡ mua rất có thể dính vào tình trạng BB đem con bỏ chợ 😔
@glhoanganh Khôn chứ bạn, phát biểu nước đôi,
@glhoanganh Nhớ vụ Playbook được hứa hẹn chắc chắn lên BB10 ko, cuối cùng thế nào ai cũng biết. Vì thế rút ra là tình cảnh hiện tại của Blackberry nó như Nokia ngày trước ấy, mò mẫm tìm hướng ra, vẫn muốn giữ lại cá tính của mình...chỉ có điều nguồn lực là có hạn. Vì thế khi được hỏi thì vẫn phải nói, chỉ có điều tình cảnh này thì chả có gì là chắc chắn cả, tất cả đều phải chờ và lựa phương án chứ ko dài hơi đc...
anh523110
TÍCH CỰC
8 năm
@glhoanganh vấn đề bạn nói BB SẼ ĐEM CON BỎ CHỢ
-nếu nói là không UPDATE FW nữa thì chắc không có vụ đó đâu vì BB hữa là sẽ UP các bản cập nhật thường xuyên cho Priv.
-nếu ý bạn là không còn sx nữa thì sẽ có trường hợp đó
danhhoaiphuc
ĐẠI BÀNG
8 năm
đa số ng dùng iphone kêu nta cảm nhận thấy LOL 😁:D
cocconden
TÍCH CỰC
8 năm
Vẫn chỉ trung thành với ẻm Q10 thôi,, giá 18tr5 thì hơi cao so với kinh tế của mình.
TTris
TÍCH CỰC
8 năm
A sẽ chờ e về với giá dưới 10 củ...
diepa9k39
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chỉ lo hỏng cáp 😃 hì
konica123
ĐẠI BÀNG
8 năm
@diepa9k39 E dùng con Nokia nắp gập từ 2008 tới giờ còn chưa thấy cáp bị hỏng nhé.
@diepa9k39 Có phụ kiện xạc không dây nhé
@diepa9k39 Có cái cáp mà nhai đi nhai lại mãi thế, hỏi mấy ng dùng 9800 9810 xem bao nhiu người bị đứt cáp rồi -_-
@tndoubleh Cáp nối giữa thân máy với màn hình ấy bạn ạ, ngày xưa mấy con trượt này xài nửa năm đứt cáp tè le, hãng nào cũng thế, giờ chả biết có khá hơn không.
@o0o_akechi_o0o Nhiều bạn xài 9810 thì cả 3-5 năm không sao lun :3
diehard007
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có tiền mình sẽ mua. Chắc chắn. Cơ mà giờ đành phải tạm hài lòng với Q10.
sau vụ z10 giảm giá thì bây giờkhông tin vào giá BB đưa ra nữa rồi
Doanh nhân zô hốt, em là lính văn phòng chờ các anh doanh nhân xả hàng:oops:
“em mua iPhone " chắc phải nghe câu này đến 20 lần là ít 😁 klq nhưng hơi dìm BB mặc dù là clip là của fan
bt_mis
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Mohamed Tony Tưˋ Clip do BB fan thực hiện, những người được khảo sát được chọn ngẫu nhiên và họ có định hướng riêng. Riêng phần khảo sát dành cho BB fan thì họ chỉ ngại về giá.
Đây là clip khảo sát, người tiêu dùng nói lên suy nghĩ của họ chứ ko phải dìm hàng. Nếu ai cũng nói tốt, tôi sẽ mua... thì sẽ có người lại nói là PR cho BB.
nemo1560
TÍCH CỰC
8 năm
nếu giá ok thì mình sẽ quay lại BB. đang ngóng giá priv chưa quyết định đổi nexus 5P

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019