[Video] Trailer chính thức của Mercedes-Benz GLC mới ra mắt đêm qua

levuongthinh
18/6/2015 1:25Phản hồi: 30
[Video] Trailer chính thức của Mercedes-Benz GLC mới ra mắt đêm qua

Mercedes-Benz đã chính thức ra mắt GLC và họ mới công bố thêm một đoạn video quảng bá cho mẫu crossover này. Màn ra mắt của Mercedes-Benz GLC đêm qua không quá hoành tráng như thu hút được nhiều sự quan tâm của giới đam mê xe ô tô và đặc biệt là các tín đồ của hãng xe Ngôi sao ba cánh. Mercedes-Benz GLC ra đời là để thay thế cho dòng SUV GLK-Class khá thành công trước đó với tổng doanh số từ năm 2008 đến nay là 650.000 chiếc.

So với GLK-Class thì GLC lột xác hoàn toàn về thiết kế với những đường nét bo tròn. Xe mềm mại và lả lướt hơn chứ không còn vuông vắn như xưa. Trong khi đó phần nội thất thì được thừa hưởng những đường nét từ C-Class thế hệ mới, nìhn hiện đại và ấn tượng hơn nhiều.

Phải đến tháng 11 năm nay thì Mercedes-Benz GLC mới được bán ra ở một số thị trường châu Âu với giá khởi điểm là khoảng 54.000$. Dự kiến thì trong năm 2016 thì Mercedes-Benz Việt Nam có thể sẽ mang mẫu xe này về bán tại thị trường trong nước.

Các bạn có thể xem thêm thông tin về Mercedes-Benz GLC tại đây.
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp thiệt !
Trời ơi nó đẹp. Giá 54k, về VN lên 3tỷ5.. Quá ư là tuyệt vời...
@hoangtrinh8282 Liệu có nhầm ko nhỉ, vậy thì bằng con GLE à? GLK trước cũng chưa đến 2 tỷ.
MacBoy
ĐẠI BÀNG
9 năm
ngon phết. về tiễn e Martin 107 chuẩn bị cưới e này thôi. 54.000$ thì quy ra bao nhiêu em Bphone vs iPhone nhỉ
@MacBoy hơn 300 cái bphone thôi bạn nhé
anh quảng bán được 12.000 cái, mỗi cái thu về hơn 4tr nếu trừ chi phí linh kiện 290$, vậy anh ấy thu được gần 50 tỷ, trừ 10 tỷ hôm ra mắt, vậy là mẻ đầu anh ấy thu về được khoảng 40 tỷ, tiền này sau khi trả lương và chi phí nghiên cứu phát triển chắc còn được 20 tỷ, cũng mua được 5 cái xe này đấy
MacBoy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@www.NgonSachRe.com :eek::eek::eek::eek::eek:
Em này mà ở VN cũng 54k $ thì ngon quá nhỉ,chắc cũng cố gom lúa lại mua cho bằng anh em thôi.
Mer thì chất quá rồi, nhìn thôi chứ hok mơ.
rubinh0c
ĐẠI BÀNG
9 năm
KLQ nhưng nhìn cái biển số của bọn nước ngoài nó rất hợp với xe! biến số ở vn thì cái dài cái vuông ko thẩm mỹ bằng!
con này ở vn bán tầm 1.7 tỉ thôi, thà mua em nay còn hơn porsche macan , q5, x3, evoque, vì rẻ hơn mà đẳng cấp không thua ai là mấy
không thể so sánh với porsche macan được bác ah
Giá này về VN chát lắm.các thánh hãy đợi 2018 nhé.time trôi nhanh lắm.e thì hâm mộ em Lancuido và parado hơn.nhần hầm hố to cao đi đã 😃
Xe mềm mại và lả lướt hơn chứ không còn vuông vắn như xưa.
nội thất thì được thừa hưởng những đường nét từ C-Class thế hệ mới, nìhn hiện đại và ấn tượng hơn nhiều.
Bọn nước ngoài đời sống cao thật
tt2me
TÍCH CỰC
9 năm
@alexxlee101 tại bạn nghèo đấy thôi :p
tt2me
TÍCH CỰC
9 năm
xe đẹp wá chừng. ai đang nghèo thì ráng giàu lên nha ^_^
hoang1403
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nếu về Việt Nam mà giá hơn 3 tỉ sẽ kén khách mua. Trong tầm giá các đối thủ khác đều có giá tốt
@hoang1403 Với sức mạnh thương hiệu Merc tại VN thì em nó chỉ ngán mỗi Lexus RX thôi bác, Bim, Au, Land và Pors sẽ phải lo ngay ngáy trước em này.
hoang1403
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Amon Amarth Em thấy pos, bim k ngán đâu bác à. :3
@hoang1403 Bim thua chắc bác ơi, X3 mấy ai chạy đâu? Có chăng em X6 đc 1 số.

Còn Pors Macan chắc cũng thế, ko kém hơn, thậm chí xịn hơn, nhưng vẫn kén khách hàng.

Đã từng trải nghiệm nội thất toàn đỏ của 1 em Macan, sướng kinh :v
hoang1403
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Amon Amarth Thấy macan vẫn đẳng cấp hơn. Ý kiến cá nhân thôi nhé
@hoang1403 Mình cũng thấy như bác :v Porsche dù gì cũng tạo đc sự khác biệt so với bộ 3 M B A
diemmycake
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp thì có đẹp mà chỉ để ngắm thôi
axim_x50v
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xe này mẫu hiện bán có 1tỷ7, h nếu mẫu mới về bán 3 tỷ mấy thì mua GL hoặc ML đi ngon hơn nhiều vì chiếc này chỉ là baby GL thôi
hoang1403
ĐẠI BÀNG
9 năm
@axim_x50v 1ty7 là GLK em này đổi chữ K thành chữ C r bác
~.~ Ko khoái dòng crossroad này lắm ~.~..Mà giá chat hơn mấy con cùng phân khúc nhiều.
Đẹp quá
năm nay nhiều em hot quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019