Vietnam Motorbike Festival dời qua tháng 03/2017, thêm biker Thái Lan, Malaysia, Lào...

levuongthinh
25/11/2016 10:53Phản hồi: 24
Vietnam Motorbike Festival dời qua tháng 03/2017, thêm biker Thái Lan, Malaysia, Lào...
Năm nay Vietnam Motorbike Festival sẽ không diễn ra như dự kiến mà được dời sang tháng 03/2017 nhằm kỷ niệm 5 năm thành lập. Để đánh dấu mốc thời gian này, VMF 2017 hứa hẹn sẽ ấn tượng hơn cả về quy mô lẫn phong cách. Ban tổ chức cho biết VMF 2017 sẽ đi theo phong cách đường phố như nhiều Bike Week nổi tiếng trên thế giới.

Chủ đề của Vietnam Motorbike Festival 2017 là “The New Great Migration”. Sẽ có 5 khu vực fanzone dành cho tín đồ của những chủng loại xe riêng và từng khu sẽ có những hoạt động giải trí phù hợp với phong cách chơi.

Đặc biệt, các dòng xe cổ điển sẽ có một không gian riêng cùng với lễ hội cafe racer dành riêng cho những người yêu thích các dòng xe này.

Lễ hội mô tô Việt Nam sẽ vẫn có các hoạt động truyền thống như International Auto Salon nơi các “lò độ” trong và ngoài nước trình diễn những chiếc xe đặc biệt mà họ đã tạo ra. Chợ trời mô tô Silk Road Flea Market sẽ được diễn ra trong 2 ngày, tạo ra sân chơi và giao lưu cho các nhóm biker.

Một điểm mới ở VMF 2017 là sự góp mặt của các biker đến từ Thái Lan, Malaysia, Lào, Campuchia,… Hy vọng là BTC sẽ giữ lời vì các biker của Thái Lan hay Malaysia sẽ giúp tạo nên nhiều màu sắc hơn cho lễ hội.

Các hoạt động đáng chú ý khác ở lễ hội là chương trình thi tài Gymkhana, trình diễn mô tô mạo hiểm, thi trang trí xe đẹp,...

Vietnam Motorbike Festival 2017 dự kiến sẽ diễn ra trong 02 ngày 25&26/03/2017 tại Sài Gòn.

Xe.Tinhte.vn-Vietnam-Motorbike-Festival-2017-3.jpg Xe.Tinhte.vn-Vietnam-Motorbike-Festival-2017-5.jpg Xe.Tinhte.vn-Vietnam-Motorbike-Festival-2017-9.jpg Xe.Tinhte.vn-Vietnam-Motorbike-Festival-2017-10.jpg Xe.Tinhte.vn-Vietnam-Motorbike-Festival-2017-11.jpg Xe.Tinhte.vn-Vietnam-Motorbike-Festival-2017-4.jpg

Quảng cáo

24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

weedsbrand
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mong là năm nay có thêm nhiều PG và xe đẹp 😃
vxx9x
TÍCH CỰC
7 năm
Quá chất, hy vọng dc xem
ReventonV12
ĐẠI BÀNG
7 năm
He He ! Hóng coi sao , nhớ mấy năm trước vào nghe xe cộ nẹc đau cả đầu mà vui 😁
cứ kéo đến cái đoạn này là em kéo nhanh qua, có bác nào như em ko? :mad:

BBW
TÍCH CỰC
7 năm
thấy, và chán vcl, muốn tắt mà ko biết tắt thế nào, ngứa cả mắt
shuchanglove
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác nào biết mua cái mũ giống hệt trong hình chổ nào không ạ. Chất quá! IMG_0301.JPG
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
7 năm
@TiaMi Mũ này trất sao bằng mũ kia
*Dũng Còi*
ĐẠI BÀNG
7 năm
@shuchanglove 3/4 viền da, trên lazada đầy bạn nhé!
pnh268
ĐẠI BÀNG
7 năm
@shuchanglove http://shopphukienmoto.com/san-pham/chi-tiet/non-34-bulldog-helmet
@shuchanglove đợt mình thấy có mấy chỗ bọc da mũ 3/4, bác google thử xem, không thì tìm mấy shop may ví da đặt hàng thử. Khắc tên không biết có làm ko ta
đề nghi trả lai5 giao diện máy bàn laptop. ai muốn coi bản này có thể qua m.tinhte.vn . ép khách coi giao diện lướt web dtdd máy tính bảng quá !
kheops121
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hà Nội không có à! ko lẽ bay vào SG chơi 😆
authien9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kheops121 Thái, lào, cam còn qua vn chơi dc bác máu mà k vô sg dc thì còn tiếc gì?
Còn lâu vãi
V1104897
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xin phép adm cho mình hỏi ngoài lề 1 chút!
Hiện tại mình đang ở nhật và muốn mua cái balo solo 3 velocity trên amazon của mỹ
Thì mình có mua và amazon họ có ship về nhật cho mình không ạ? Và có bị tính thêm thuế gì không ạ?
Tại amazon nhật không có loại này.
Rất mong ace nào có kinh nghiệm chia sẻ với mình ạ
quá ngon
shuchanglove
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko có bác nào biêt à
Đang hóng chương trình này, mà sao không tổ chức gần gần đợt VMS hay VIMS xem một loạt nó mới sướng.
bacuongng
ĐẠI BÀNG
7 năm
hà nội chưa thấy có nhỉ. ah em hà nội đang mong chờ
valenleo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Màu ảnh retro, classic đẹp quá:rolleyes:
wow...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp