Viettel giảm giá 30% các dòng sản phẩm Blackberry 8100 và 8700

Didu
16/10/2009 10:29Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em thấy Gmail trên mobifone vẫn rung, nhạc ầm ầm khi có mail đấy thôi. Hix hix.
anh nào cho em hỏi cái
Mua 87 Viettel về có unlock đc ko nhỉ.Để dùng mạng khác ý mà
không phải xài hợp đồng thì hay quá
khoanpb
ĐẠI BÀNG
15 năm
khi nào ông "thịt heo" ko chơi cái kiểu hợp đồng push mail thì ra cửa hàng chém ngay 1 e 8700.
Up len cho moi nguoi thay ne ........................
3G ra rồi, mấy cái 2G không giảm giá thì bán cho ma....

Giá này vẫn quá đắt, pà con làm em 8707 đi, giống em nè... ngon bổ rẻ mà 3G ầm ầm...
binhdq
ĐẠI BÀNG
15 năm
Theo tin mới nhận được sau buổi họp với các bác Viettel bên TT KHDN, Viettel sắp nhập về thêm 3 dòng máy mới nữa: 8520, 8900 và 9630. Các bác chờ đón tin chính thức nhé.
Thôi đợi chừng nào Bold giảm thì ra làm 1 em hehe
E cũng đang đợi Bold giảm còn 99$ như Iphone đây................
Cam kết cũng ok.....
giảm thêm chút nữa em sài....
hi.
daisalvic
ĐẠI BÀNG
15 năm
Viettel mà ra cam kết cho điện thoại di động thì chắc anh em cũng cố gắng xài như sim đẹp cam kết . Tiếc là không....
việt theo chơi bb của mỹ hay .... e cũng k biết là gì
cuong205a
TÍCH CỰC
15 năm
có Push Mail vậy sử dụng Yahoo Messenger bản chuẩn được ko ta? hay là chỉ có mail?
ôi.thằng viettel bán mắc quá ít ng mua nen bây giờ nó họ là phải rùi,bán cái giá trên trời + thuê bao nữa.ẹ.khiếp.giết ng.ẹ
viet23ht
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thôi cố chờ nhà mạng bán 8530 hoặc 9700 rồi nghiên cứu xem có mua không, chứ mấy loại máy này khó sài quá, chưa đáng đồng tiền bát gạo, chưa đáng để đầu tư. He he
viettel phân phối bb giống như at&t với iphone ở bên mỹ.hic.giá này thì chết ngất mất...
hôm rồi có thằng người Hàn Quốc làm chỗ em thấy em dùng BB 6210 nó cứ hỏi em mua ở đâu để nó mua với em bảo sang China mua nó bảo thế VN mình không có đại diện của BB à em chỉ cho nó trang Viettel xem giá xong so sánh với tiền việt với tiền $ nó bảo mỗi câu Expensive rồi lắc đầu thế em lại chi cho nó mấy trang các bác nhà mình quản cáo bán trên Tinh tế nó chẳng bảo j chỉ bảo mua đc 😁
em thấy trên thế giới bán BB mà không kèm dịch vụ thì giá niêm yết rồi mà đi kèm dịch vụ giá chỉ bằng một nửa có khi chỉ còn 1/3 thôi tại sao viettel mà mình không áp dụng như thế cho anh em mừng nhỉ như em dùng bb với viettel hơn 4 năm nay rồi mà mỗi lần đăng ký GPRS hay làm j đến mạng cũng đến khổ, khổ nhất là mấy cái máy của em không có 3G mỗi khi không có sóng thì biết ngay nó chuyển mạng sang 3g chán
Gakhonglo
TÍCH CỰC
14 năm
Khi nào vittel bán BB rẻ như chương trình tặng máy nhỉ, giống như kiểu: mua 450k tiền máy tài khoản KM 500k ý.........😁
như anh Hải nói thì mua bold 14T chắc nó tặng cho tk 15T gọi ko biết bao h thì hết nhỉ =)) =)) nếu đc như thế em cũgn mua bold vịt teo =))
up cái cho vui cửa vui nhà, hi`hi`

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019