WonderBuy vệ sinh máy tính xách tay miễn phí cho tất cả khách hàng

sonlazio
9/9/2010 14:58Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ở nhà lấy chổi quét bụi cho nó lành, 😁
hehe ko phải đa nghi nhưng mf ở VN thì mọ chuyện có thể xảy ra. Cứ như bác trên e nói là chuẩn, ở nhà lấy chổi quyét cho nó lành
Chỉ lau màn hình, lau máy, hút bụi bàn phím thì em ở nhà làm cũng được. Ai dám giao "vợ" mình cho người vệ sinh như vậy.
J4f
TÍCH CỰC
14 năm
máy mình dùng 3 năm rồi, cũng nên cho em nó đi làm tút một chút. Và cũng muốn tìm hiểu cách phục vụ của WB ra sao?!
vệ sinh như vậy bị tháo tem bảo hành thì sao? vệ sinh máy tại chổ cho mình xem hay hẹn lại mấy sau? lỡ gặp anh nhân viên nào đó biến chất xào nấu linh kiện bên trong máy của mình thì sao? hay vô tình làm hư hỏng trầy xước máy mình thì sao?
thời gian trước có 1 số cửa hàng sữa chữa xe gắn máy lớn cũng đăng quảng cáo phát tờ rơi giống vầy nè, kiểm tra bảo trì bảy tám chục món phụ tùng trong xe gắn máy chỉ với giá 5 6 chục nghìn, nhiều người ham rẽ mang xe tới nhìn thấy cửa hàng to treo biển hoành tráng nhân viên niềm nở ai cũng tin tưởng hoàn toàn, sao khi ngồi chờ 10' thì xe máy của mình bị tháo tanh banh ruột gan rồi nó đưa 1 cái list 3 4 chục món bị hư hỏng cho mình xem mà món nào nó cũng báo là hỏng hoàn toàn( mình chạy tới nhìn thì thấy toàn là nhông sên dĩa ron bạc đạn bị bể bị mòn ( mà trước đó xe mình chạy êm ru........) bắt buộc mình phải thay, cầm hóa đơn ít nhất là 1 tr rưỡi mà cắn lưỡi luôn, trên báo còn đăng 1 thằng mang con SH mới keng vô mấy chổ này xong bị luộc đồ tè le rùi căn răn đi chỗ khác thay đồ zin, tốn 20 chục chai chưa hết bệnh
nói chung là tiền mất tật mang khi mang vô mấy chổ này mọi người đừng tin
ở SG công nhận bụi kinh hồn luôn, máy lúc nào cũng bám bụi nhiều vô kể! mà mang tới vệ sinh thì cũng lo thiệt, ai mà biết điều gì sẽ xảy ra chứ. Tốt nhất đúng là tự mình làm vẫn hơn, hehee
khucthuydu
ĐẠI BÀNG
14 năm
nếu vệ sinh chỉ lau màn hình với bàn phím thì cần j phải tốn time mang đến đó.

Ko nói rỏ ràng chi tiết gì hết thì vô ích, PR là chính.
anoe
ĐẠI BÀNG
14 năm
Trời tiếc quá, không phải ở Hà nội nhỉ....?
Mà không biết ở HN có cửa hàng nào như thế không? Bác nào bít giới thiệu em với😁
CIRCLE H
TÍCH CỰC
14 năm
Dịch vụ này coi bộ ngày càng phát triển nhỉ
ở đà nẵng k có chj nhánh sao ta
riverlong
TÍCH CỰC
14 năm
nếu nó vs trước mặt mình thì còn an tâm chư đưa vào phòng thì có trời mới biết, mặc dầu người yêu mình hết han BH rồi nhung cũng không dám
Làm trước mắt - Thấy trước mặt. Vì thế khách hàng đến không sợ bị "luộc" đồ nhé!

Một số hình ảnh cho các bạn tham khảo ở file đính kèm
hung7641
TÍCH CỰC
14 năm
Tự tay tháo vệ sinh, thì mới nâng nui vật giá trị mình có, đem ra hàng, thợ giỏi ko nói, lắm thằng ngu, máy đang lành, mở ra ko bít lắp vào, hoặc máy ko chạy.

Chưa nói đến việc vs xong, máy lăn đùng đổ bệnh.
oài chán thế cứ tưởng ở HN cũng có :sleep:
viprocker
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em gọi hỏi rồi, chỉ là dùng máy thổi bụi bên ngoài và lau chùi màn hình thôi. Tưởng là tháo máy, tra keo này nọ luôn...làm mừng hụt ! 😁
Duc.Nguyen
ĐẠI BÀNG
14 năm
Wonder Buy phải là Hợp Nhất ngảy trước không nhỉ ?
danlv
TÍCH CỰC
14 năm
là Hợp Nhất đó bạn

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.
Hehee... CHủ nhật này tôi đi rồi về báo cáo cho các bác.
Máy của mình mình tự vệ sinh đi cho chắc ăn.. Không nên liều lĩnh... Hehe.
e sợ bị thịt đồ lắm à.
Máy em toàn ở nhà em tự xử ko thui!.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019