"Xa xỉ hóa" Sony PlayStation 3 Slim với bộ vỏ vàng 24K

niky
9/12/2009 16:46Phản hồi: 25
"Xa xỉ hóa" Sony PlayStation 3 Slim với bộ vỏ vàng 24K
"Sang trọng hóa" các vật phẩm kỹ thuật số cá nhân hiện nay dường như đang là xu hướng được khá nhiều người dùng chú ý tới khi mà số tiền họ phải chi ra cho sản phẩm để sở hữu nó đã không còn quá quan trọng. Hòa cùng xu hướng có thể nói là xa xỉ đó, nhà cung cấp dịch vụ đặc biệt Computer Chopper dường như cũng đã "ăn nên làm ra" với nhiều mẫu mã thiết bị ốp vàng, mạ vàng 24K như: Blackberry Tour 9630, Blackberry Bold, iPhone 3GS, Macbook Pro 13"... Và mới đây nhất là chiếc máy chơi game để bàn Sony PlayStation 3 Slim.

Chiếc máy chơi game của Sony này được bọc toàn bộ bằng lớp vỏ vàng 24K. Thời gian chế tác theo nhà cung cấp cho biết vào khoảng 10 đến 12 ngày với tùy chọn giữ nguyên logo PS3 hoặc mạ vàng luôn logo đó. Khi khách hàng đặt mua sản phẩm hoàn thiện với giá 4.999 USD này sẽ được tặng kèm 2 tay cầm cũng bọc vàng và bảo hành trọn bộ máy 1 năm.

Bộ vỏ chất liệu vàng 24K thay thế cho bộ vỏ đen bóng truyền thống của Sony PlayStation 3 Slim.

Nhà cung cấp cũng cho biết là họ sẽ có thêm phiên bản đính đá quý và ốp bạch kim trong vài tuần tới.

Nguồn: Kotaku
[relate]"vàng", "PS3"[/relate]
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thế giới đang gặp khủng hoảng, còn nhà giầu thì vẫn cứ xài đồ xa xỉ phẩm, thế mới biết cuộc sống cóa nhiều cái bất hợp lí 😁
trandotrung
ĐẠI BÀNG
14 năm
vỏ vàng khi chơi thì nhiệt độ chắc là khủng khiếp
hilaryteri
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn học lớp mấy rồi!
Vàng là kim loại dẫn điện và nhiệt tốt nhất trong tất cả kim loại! nên chắc chắn là tỏa nhiệt nhanh và mát hơn rồi bạn ah!
ý bạn ấy là tỏa nhiệt chứ nhỉ,chứ làm gì chơi mà vỏ mát đc hả pro :p
vic1806
ĐẠI BÀNG
14 năm
vỏ kim loại tỏa nhiệt rất tốt mà vàng lại là kim loại tỏa nhiệt tốt nhất nên sẽ mát hơn là vỏ bằng nhựa bạn ạ
oánh dấu vào đây, mấy bữa nữa có điều kiện mình đi rinh về 😁
:eek::eek: Nhà cạnh kho bom hả bác
thật là xa xỉ, máy người nhà giàu mới mua về quá. nhìn khủng khiếp thật. bên VN ai mà mua là bái phục luôn.
minhquoc85
ĐẠI BÀNG
14 năm
mới mua cái PS3 vỏ nhựa đen mà đã thấy phí vì ít khi chơi rồi T__T mua cái này chắc chết vì xót của mất
Mr.Google
ĐẠI BÀNG
14 năm

Nếu thấy phí thì có thể nhượng lại cho mình 😁

Thực ra có nhu cầu thì mới có sản xuất. Ko thể coi đây là sự lãng phí được. Nhà sản xuất họ có lãi thì tội j họ ko làm 🆒
Ai nhỉn đẹp chứ sao mình thấy vàng nó không đẹp, chỉ thích cái giá trị khi quy đổi ra tiền của nó thôi
id@wn...
TÍCH CỰC
14 năm
Làm cái bằng bạch kim thì thấy đẹp hơn cái màu vàng như cái này.
zozethaimat
ĐẠI BÀNG
14 năm
con này giá bao nhiu nhỉ?
Đúng là quá XA XỈ
duco2
ĐẠI BÀNG
14 năm
mua cái này phí của quá

theo mình mua 1 cái ps3 slim + 5 chỉ vàng là ok

kẹt tiền bán ps3 lổ chut đỉnh còn vàng hên sui lên thì lời
lilcalvin
ĐẠI BÀNG
14 năm
nếu mà là vag` trăg' or là bạc thì đẹp hơn :X
đúng là xa xỉ quá, PS3 bọc vàng thế này cũng chẳng có ích gì nhiều.
vinhhip
ĐẠI BÀNG
14 năm
đã gọi là đồ xa xỉ thì nó chỉ cần thể hiện đc cái sự xa xỉ chứ quan tâm j đến ích lợi 😁
Có cái vỏ nào làm = kim cương ko nhỉ . Như thế mọi người mới lé mắt =]]
zozethaimat
ĐẠI BÀNG
14 năm
kim cương có dát mỏng đc đâu bác, làm vỏ thì chắc phải nặng gấp mấy lần bình thường.
K ai biết giá con này à?
Vàng đang sốt 😁:D:D:D
Short quá 30char
mơ có một cái thôi, chứ đừng mạ vàng e sợ lăm
Xa xỉ phẩm
Chỉ dành cho đại gia thôi
k=Ko đọc kĩ à.
Khi khách hàng đặt mua sản phẩm hoàn thiện với giá 4.999 USD này sẽ được tặng kèm 2 tay cầm cũng bọc vàng và bảo hành trọn bộ máy 1 năm.
Đăng lên để nhìn cho đẹp chứ để làm gì đâu,nếu ko thì sinh ra spam làm gì.Giá thì toàn thể loại gần tròn 4999 nghe như vàng 4 số 9.5000 số ko ấn tg bằng 4999 ->thể loại tuy bạn ko cao nhưng ng khác vẫn phải ngước nhìn.
sonyclie
TÍCH CỰC
14 năm
quá xa xỉ,hic,nhìn là thấy mê ah..................................
đẹp ứa uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019