Xin đánh giá ưu & nhược điểm của Mazda Cx30

Mr Bean11
28/1/2022 13:12Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vương Lữ
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chia sẻ về màn hình trong xe một chút, màn hình nhìn sang, mịn, rõ nét, theo em thấy màn hình như vậy là quá vừa vặn. ko quá cao sẽ gây người lái phân tâm, đặt vừa hướng mắt liếc sang nhìn, thuận tiện khi lái xe
Tôi đánh giá cao phần động cơ và vận hành của Cx30 nha bác, vào cua rất ngọt, chạy bốc, cảm giác lái thể thao có lẽ do gầm thấp hơn CX5 nên cảm giác lái đã hơn nhiều
Tôi đã lái thử chiếc xe này ở showroom, và lập tức chốt ngay, cũng đi gia đình như ông anh ấy
Tổng giá lăn bánh con này là tầm bao nhiêu các anh nhỉ?
Giờ đang có chương trình giảm 50% thuế trước bạ ấy bác, Tôi sắm con CX-30 từ lúc dịch bùng hồi tháng 7, nói chung cả nhà đều ưng ý với thiết kế và option nội ngoại thất. Bác tranh thủ mua ngay đợt này đi.
Nội thất toàn bọc da nên khi bước vào bên trong xe cảm giác như xe phân khúc cao cấp ấy bác ơi
Lúc này đang cận kề Tết rồi, xúc luôn đi anh, chạy đi Đà Lạt chơi rồi sẽ chia sẻ kinh nghiệm với anh em sau
Phin Lâm
ĐẠI BÀNG
2 năm
Thời điểm này anh mua là được giảm gần 90 triệu đấy
Danh Hên
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nếu hay đi công tác, hoặc du lịch thì nên cân nhắc Cx30 vì chiếc này có nhiều tính năng an toàn lắm anh
Tý Nhớt
ĐẠI BÀNG
2 năm
Sau 7 tháng sử dụng thì e thấy ổn, xe này e chỉ dùng đi lại loanh quanh trong nội ô, chở con đi thay đổi k khí, giá em mua không được giảm thuế nhưng mà em thấy ok phù hợp nhu cầu nên cũng không chần chừ
E cũng chạy thử con này của ông anh rồi, nói chung linh hoạt, mùa mưa chạy k sợ ngập, kiểu dáng đẹp thể thao ít đụng hàng
Lê Dữ89
ĐẠI BÀNG
2 năm
Sau 10 ngày nhận xe thì mình có cảm nhận xe chạy đầm, êm, phù hợp với mức giá
Tôi mới đến đại lý tham quan mấy mẫu xe nhập khẩu của Mazda. Công nhận option nội ngoại thất đều xịn sò, trang bị công nghệ, tiện nghi ko có gì phải chê, qua tết là xúc ngay 1 con để vi vu cùng gia đình
Mấy option của CX-30 ok mà anh, nhất là hệ thống an toàn cao cấp i-Activsense, có hệ thống này lái yên tâm hơn hẳn. Xe nhập thái nữa, độ cách âm ngon hơn xe lắp ráp đấy anh ạ
CX-30 này hình như dưới phân khúc Cx5 nhỉ, nhìn kiểu dáng hơi giống M3 nâng gầm
Quyết luôn có xe mới mà đi bạn ạ. mùa dịch này đi xe của gia đình cho đảm bảo an toàn
Minh Mẫn29
ĐẠI BÀNG
2 năm
Thiết kế ngoại thất CX-30 rất nổi bật, trang bị nhiều công nghệ hiện đại. Em cũng tính sang năm hốt con này, dự là hè đi du lịch cùng ẻm cho an toàn
Tham Ghê
ĐẠI BÀNG
2 năm
Em còn đang lưỡng lự mà nghe các bác nói khiến em cũng thấy tin tưởng ghê, để ra showroom lái thử xem như nào
tui cực kì ưng ý với dàn loa trên cx30 nhe, chạy mà nghe nhạc đen vâu rất là chill luôn
Chiếc Cx30 nhìn thể thao nam tính lắm, phù hợp với anh em có gia đình nhỏ, múc luôn cho nóng anh ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019