Xin phần mềm dùng đèn Flash làm đèn pin

momaibenem
27/6/2008 15:44Phản hồi: 92
Các bác cho em xin phần mềm dùng đèn Flash làm đèn pin cho N6120c HDH s60. 3r 9.2 .
Em thử hết các phần mềm của S60. 3r 9.1 roài không cái nào sáng cả.
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn xem lại cài đặt phím nóng đấy,mình cũng thử rất nhiều cho thằng nhóc 73 của mình.Nhưng chỉ có dùng màn hình làm đèn pin dc mà thôi😁.
Đèn bin cho s603rd

Đèn bin cho s603rd dùng thử di bạn nhé
S60SpotOn_0[1].06Series60v3-SymbianOS9.1_Viet Hoa-Leftup.zip
hixhix máy mình hack rùi mà sao intall hoài chẳng dc, potay với pm này lun😕😕:mad::mad::mad::mad:
bạn có cái khác ko?????
Mình xài E 63 khỏi cần cài PM (trong máy đã có)
Các bạn dùng thằng này thử xem sao.mình dùng dc cho E71 nè,N95 nữa đó.hay phết luôn:laugh8kb:
VerySoft.NiceLight.v1.00.Unsigned.VH.có thể dùng đèn Flash.đèn màn hinh làm đèn pin..rar
hik sao mình pm thử không được nó bắt pass ma không có giúp mình với
mình cũng xài 6120, íntall xong, code xong rùi cũng chẳng thấy sáng, hix hix pótay.com.canh
masonuce
TÍCH CỰC
15 năm
tidus38
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác cho e hỏi mấy cái này N82 có dùng đc hok??e chán cái con đèn flash xenon của N82 quá chụp ảnh thì sáng đừng hỏi nhưng mà muốn làm đèn pin thì lại hok có phần mềm nào đáp ứng đc nó.chán ghê cơ!!!!
sử dụng flash xenon thì không nên dùng bất cứ ứng dụng đèn pin nào hết
Vì bản chất của flash xenon tỏa nhiệt rất cao , nên nsx đã không hỗ trợ cho flash camera sáng liên tục ( chẳng hạn quay film trong bóng tối ..) nên nếu sử dụng soft để ép nó phải sáng , thì sớm muộn gì cái flash đó của bạn cũng tiêu và có thể làm ảnh hưởng đến các bộ phận khác của phone
kimkien
ĐẠI BÀNG
15 năm
sử dụng flash xenon làm đèn pin có thể ảnh hưởng đến bộ nguồn và bộ công suất của máy !! 😁
nếu zậy thì fải đem theo cái "đèn pin nhỏ nhỏ" để cho an toàn dế yêu thôi :p:p😁:D:D:D:D
sao em ins len may toan bao chung chi het han vay ha cac bac.em dung nokia 6120c.cac bac giup em voi
JunoCute
ĐẠI BÀNG
15 năm
haiz,em thử cài hết toàn bộ rồi mà ko có cái nào sáng hết mấy bro ơi,em xài n78 đó
em cũng cài hết rồi mà chẳng cái nào sáng cả, dù chỉ 1 tí tẹo. Hic. em dùng N6120c
Các bác cho e hỏi với. E cài lên nhưng mà cái flash nó ra màu đỏ, làm sao cho nó màu trắng đựoc đây?
sao mình cài nó bảo unable to open the file, it is not supported nhỉ,
Ai biết tư vấn cho mình với. Mình dùng E71
sao mình cài nó bảo unable to open the file, it is not supported nhỉ,
Ai biết tư vấn cho mình với. Mình dùng E71
thanks bạn nhiều , phần mềm rất bổ ích ^^
Thua bac la cai phan mem cua bac nhu eo y ak.bo ong
bac nao co phan mem dung flash lam den pin cho E71 khong.cam on!
bac huong dan cho em voi.em dao ve ma cai thi no bao het hen chung chi( het han su dung)
bluedragon
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hic, soft đèn pin hiện nay chỉ có Nicelight là hiện màn hình trắng nếu mình đặt ở chế đọ dùng đèn màn hình nhưng chỉ dùng dc 1 tg thôi ah, về sau cứ mở lên dc 1 lúc thì đèn màn hình tự động chuyển thành màu đen ko thể nào đổi lại dc. Ai biết lý do thì chỉ cho ae cách giải quyết hay có PM khác tương tự post lên nhé
Bác nào có pm để bật đèn flash cho E71 thì làm ơn cho em với , cái nào làm cho đèn flash sáng trắng lên cơ . Chứ loại tối thui như đèn hết pin thì em có rồi ạ .
Bạn này núi nghe cũng có lý. Thanks bạn nha
cac ban oi cho minh hoi minh sai e71 khong cai den pin duoc.dowload ve cu bao chung chi het hang lien he nha cung cap.hoac phan mem bi hong minh chang biet lam sao.co ban nao cao tay xin chi dum.minh rat cam con
ban oi sao minh dung e71.nhung khong cai duoc no cu bao chung chi bi loi vay?xin ban chi giup minh cai.minh rat cam on ban nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019