Youtube fix connect không vào được trên nokia E71??

Quốc Võ Minh
23/12/2016 18:59Phản hồi: 9
Youtube fix connect không vào được trên nokia E71??
Mình mới mua con Nokia E71, mình xài Sim Mobifone, wifi khoẻ, đã hack phone, có Pip, pipes, aio patch, Super Python 2.9,... Đầy đủ cả. Mình tải youtube coi không đc... Lên mạng tìm thì thấy thớt Youtube của Sicnarf00r fix connect,... thì cũng có mừng vì vào đc giao diện tìm kiếm, bấm tìm thì lại ra lỗi Could Not Connect hay Connecting Failed lỗi hệ thống -30207 hoặc HTTP response 410......v.v....... Ai chỉ mình cách fix với ạ... . Mình cảm ơn.
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sky Lake
ĐẠI BÀNG
7 năm
cũng đang định mua con e71 về đọc truyện mà giờ toàn máy sửa rồi câu dây lung tung :v
@Sky Lake Là sao bác??
Hình như ứng dụng youtube không hoạt động trên symbian nữa bạn ạ :v
@Dương Đức Tình Bạn làm mình buồn quá... Nếu không dùng được thì sao ông anh mình vẫn xài như siêu nhân zợ?? Ông anh mình mua s60 E71 cách đây 3 năm, xem youtube được... Giờ mình mới mua, chẳng lẽ hồi trước khác, giờ khác??? Bạn cho mình xin link tải youtube của bạn đi!!!
Sauyeui
ĐẠI BÀNG
7 năm
You tube đã khai tử app trên S60 rồi
Mình chỉ bạn cách này. tải opera mini về, vào youtube là xem được ngay. à thêm phần nữa. bạn vào cái realdplayer> tuỳ chọn>cài đặt> luồng>mạng> điểm truy cập mặc định : bạn dùng gì thì chọn cái đó. rồi ở phần proxy >chon proxy: có. ok xem đc youtube rồi đấy . nhưng ở chất lượng thấp . cho mình hỏi con e71 của ông anh bạn xem được youtube bằng phần mềm gì vậy, chất lượng cao không ?
@lebo0026 Cũng là pm mình xin ở top trên đấy. Mà có điều ổng mua từ hồi lâu nên xài đc... Giờ mà tải youtube lại cũng đâu có đc đou
@lebo0026 Thank bạn iuuuuuuu mình làm đc rồi. Mà có điều, xem 1 lúc là hình chạy trước âm???????
h.congdx79
ĐẠI BÀNG
7 năm
e71 FP1 không hỗ trợ sha256, mấy máy về sau như e72 FP2 mới dùng được (tải thêm file networkimprovement.sis hoặc 1 số rom cook mấy anh thường thêm vào hết rồi). với nên update cer để lúc vào mạng ko bị hỏi tùm lum.^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019