3 triệu đồng chênh lệch, nên mua Apple Watch Series 3 hay ráng để lên thẳng Series 4?

12/10/2018 7:38Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đời 4 ngon quá, nên tiện đây xin ké bán con Apple Watch sr2 42mm bản Ceramic trắng tinh, phụ kiện đầy đủ fullbox luôn, có kèm theo một dây Nike màu trắng luôn. Mình đang xài còn rất mới. Bán lên đời 4.
vinhbao1989
ĐẠI BÀNG
6 năm
sao ko test bluetooth 5.0 của AW 4 nhỉ
Khanh_Ichi
TÍCH CỰC
6 năm
nhìn đánh giá này các thanh niên lại phải cố 😃
fank2000
ĐẠI BÀNG
6 năm
Theo mìnhư nên mua mẹ cái đh automatic mà đeo, mấy cái đh thông minh chả khác gì đồ chơi, cho đánh thêm 😃(
nguyendata
TÍCH CỰC
6 năm
cái gì trứ Apple Watch thì cứ 4 mà mua. mắc chút nhưng đáng đồng tiền bát gạo để bỏ ra.

còn ko thôi khỏi sài.
Apple Watch không như đồng hồ cơ. Theo ý mình đã chơi đồng hồ thông minh cứ mới nhất mà xài.
phuongthy
TÍCH CỰC
6 năm
Vẫn đang xài seri 1 còn ok.
Mua 2 cho rẻ.
Mà đồ đeo này thây nếu ko tập thể thao thấy hơi phí
HamDzui
CAO CẤP
6 năm
Mình dùng Gen1 cũng chỉ dùng tác vụ cơ bản như chỉ số cơ bản... chơi Golf..

Thấy cũng ổn
Nếu tiền ko là vấn đề thì cứ mẫu mới mà làm. Còn ko thì mẫu cũ vẫn ok mà sao phải lăn tăn
nokia1111
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mua đồng hồ để tập đạp xe ????

Không đeo đồng hồ vẫn đạp xe được mà. Nhiều người vẫn hàng ngày tập thể dục miệt mài, sức khoẻ cực tốt mà chả đeo cái gì cả.

Bạn ko cần 1 thiết bị đo để thay đổi sức khoẻ của mình. Bạn chỉ đeo nó vì bạn muốn người khác thấy bạn đeo ...
samsungogo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Series 3 là đủ. À mà xài series 1 vẫn ổn nếu nhu cầu cơ bản với một chiếc Smartwatch. Ai đam mê thiết kế mới thì lên 😁
Wuhuituan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vừa quất watch 3 thép , nói gì nói chứ watch màn hình to không giải quêyt gì nhìu cả , đợi sang năm watch 5 ra thì cân nhắc
tất nhiên là bản 4 ngon hơn rồi 😁, chỉ tiếc là giá năm sau luôn cao hơn năm trước :D, tsb apple chứ :D
Nếu bạn nào dùng cả hệ sinh thái của Apple thì AW là hợp lý vì khi đó sẽ sử dụng được nhiều hơn.
sticker
TÍCH CỰC
6 năm
Giá này mua 4 chứ thẩm du với cái 3 2nd chi vậy
Sr4 đang khan hàng nên giá h vẫn cao quá, loanh quanh 13 củ cho bản 44. Tuần trước gặp 1 bác bán bản 44 giá co 11,8. trần chừ 30p nghĩ nên mua không thì người ta bán bố mất rồi. cả tuần nay ngồi săn không có deal nào thơm quả. giờ mua luôn thì rẻ nhất gân 13 củ. còn chịu khó đợi tới cuối thagns thì xuống được tầm 11,5 củ. đang suy nghĩ
@sieu_nhan Tầm loanh quanh 11tr là giá rất tốt rồi á bác.
Đã hốt e nó, thấy rất OK.
Quan điểm thích cái mới, nên cứ 4 mà sút, nhưng mà money thì hao tổn chân khí thiệt 😁
ở hà nội mua apple watch4 ở đâu giá hợp lý hả các bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019