5 lý do chọn iPhone X cũ: vẫn long lanh, nền tảng mạnh, bền bỉ, cam ngon, màn hình đẹp

cuhiep
13/12/2018 5:11Phản hồi: 389
389 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

X vẫn rất tốt, nhưng với chênh lệch 100$ (mới), sẽ chọn XS 😃
trantan7711
ĐẠI BÀNG
5 năm
X xai la ok, xs, xs max cung la tai tho " binh cu ma ruou cung cu luon " sang nam thay doi la ok
mình đổi từ 6splus lên X cũ thấy hài lòng, rất ưng thao tác vuốt
tdt.lol
TÍCH CỰC
5 năm
Với Hiệp thì rắm apple vẫn thơm mà
mvo94587
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vẫn đang dùng X và Ipad pro 2019, lâu lâu Face Id nó ngu như bò, không nhận diện được, buộc phải nhập pass. Ngày hay đêm vẫn bị như nhau
vãn dùng X và ít nhất 3-4 năm nữa mới nâng cấp, quá ngon luôn, pin mình dũng kĩ cả nưa năm nay mà vẫn còn 97%
@dark knight 918 Pin dùng 1 ngày là ok k anh ơi.
@hunghxist k chơi game thì vô tư nhé, mình thì thời gian dùng tb 1 ngày 2t45 tiếng on screen à, vì lúc làm thì k đụng tới nó, ít khi xạc qua đêm lắm, toàn để qua ngày mới xạc vì pin dc ngày rưỡi lận, do ít dùng nhé.
@dark knight 918 Thế đc rồi, em không game, chủ yếu nghe gọi nhắn tin thôi
dzungntd
TÍCH CỰC
5 năm
Mọi thứ đều ổn trừ pin. Nhanh hết và nhanh "chai". Lý do mình đã phải đổi lên xs max
blablakaka
TÍCH CỰC
5 năm
Xài tốt, chỉ có 1 vấn đề duy nhất là pin yếu thôi.
Mới mua cây X và bị lỗi màn hình cảm ứng lúc dc lúc ko.
Đem đi đổi nhưng ra trung tâm bh ko test ra lỗi
App chỉnh sửa ảnh của anh trong clip tên là gì vậy các bác?
E cảm ơn ạ!
vitkon
CAO CẤP
5 năm
Dùng con 8+ ngon mà. Trước con 6+ bị lừa vụ pin chai tụt hiệu năng, nên mua con 8+ thay thế. Giờ chả tìm được lí do đáng yêu nào nữa ^.^
đâu nhất thiết phải Ip X. Em vẫn đang dùng iphone SE zàng 64 GB máy chính. cũng ngon mà giờ nghe đâu còn có 3-4 triệu hàng đẹp, tốt, lướt game , các kiểu ngon lành. Pin lâu yên tâm.
Đặc biệt thấy chơi liên minh đỡ mõi tay hơn chơi trên 6S+ 😃. Mặc dù hay mang theo 6S+ để support công việc.
@kijutonet chuẩn kakak mình cũng rất là ưng SE
nhưng hàng 3-4tr bây giờ toàn là hàng mông má lại o đó, thay vỏ.. chỉ có cái main là còn zin thôi... mặt kính, màn hình, vỏ... độ hết rồi
@hoangtien123 ủa vậy hả, mình xài nguyên hộp mất gần hơn 13 củ hồi năm ngoái. Mà phải công nhận xài nó nhanh lạ lùng.
@kijutonet h kiếm cái dt vừa nhỏ gọn, vừa đẹp, vừa mạnh.. kiểu như SE chắc o có và sẽ o bao h có nữa huhuhu
san110
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kijutonet Em mới kiếm được cây 32G grey TBH VN/A chưa active... cứ gọi là bóc tem và phá tờ-Rinh luôn
Mà cái giá để phá cái màng cũng chẳng dễ chịu gì, hơn 5 chai VNĐ lận...hic hic
KyleGuy
TÍCH CỰC
5 năm
dù j vẫn ngon hơn xr
CHỢT NHẬN RA XIAOMI MI MAX VẪN LƯỚT WEB COMMENT ĐC SAU 2 NĂM SỬ DỤNG. SỐ SIM VẪN GIỮ NGUYÊN LÀ 2 SIM, MÀN HÌNH VẪN 6.4 INCH độ phân giải full hd. 😁 VÀO MANGAROCK ĐỌC TRUYỆN TRANH TÍ :D
boy37.nxc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng 8 và đợi apple cải thiện chip mạng mớ đổi máy
X là quá đủ cho mọi nhu cầu !
Cứ một tay cầm iphone x , một tay cầm 1 con android cao cấp mới thấy ip x hoàn thiện tốt và đầm tay thế nào. Các máy android hoàn thiện cũng rất tốt trong vài năm gần đây nhưng so với Apple thì còn ọp ẹp lắm
@junying1607 cậu đây rồi 😁 chính xác nhé
wenquan
TÍCH CỰC
5 năm
@junying1607 Nhưng độ tiện dụng phần mềm thì Ios không bằng Android
@wenquan Android tiện hơn gì vậy bạn ? Cài theme với cài game lậu hả ?
wenquan
TÍCH CỰC
5 năm
@junying1607 Nếu mua điện thoại để chơi Games thì đương nhiên ko thấy tiện hơn rồi. Đang nói đến quản lý email, làm việc với file đính kèm, những ai mua máy cho công việc thôi.
Cái vụ bán lại x có vẻ là thật rồi.
Lý do duy nhất là *éo có nhiều tiền. Thế thôi.
Azumy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái quan trọng nữa là pin yếu như sên thì ông chủ thớt không đả động đến.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019