Ai chơi battleNations vào add nick đi ( online)

songoku9x
20/11/2011 3:35Phản hồi: 1.744
1.744 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1/ Có bạn nào làm cái nhiệm vụ "go to marin""get the guy who cheated you" được không, sao mình kill hết raptor với mấy cái bêtông rồi mà sao cũng không hoàn thành nhiệm vụ này được?
2/ Nhiệm vụ "Capture the Human shields" nữa, đã kill hết những con giết được, để lại những con có dấu chấm than mà sao cũng không hoàn thành nhiệm vụ được?
Nick: sadforever
Lv: 47
E cũng có vài thắc mắc mong các nác đi trước chỉ giúp.
Ngoài tank killer ra thì nên dùng con nào, xếp thế nào để đánh bọn sandworm hơn 500 máu. TK đánh tốt nhất rồi nhưng nó cho tý độc dễ chết. E lvl 30. K chơi nano các bác tư vấn giúp.
Ngoài nuôi lợn và field, có cách nào lên lvl nhanh k. E chơi toàn hết nv để làm. Pvp cũng thỉnh thoảng vì càng ngày nano càng ưu thế
add nick e: louisvu1991, vào tapjoy.com = ip xog down game ve mớí nhận dc nanopod hả các bác hay vào qua PC cũng dc nhỉ
Bạn dùng quân Peace Keeper hoặc Riot Truck có skill hình cái còng số 8 tóm hết những con có dấu chấm than là qua được bạn ah.
Mình toàn chơi nguyên 1 dàn killer 8 con bắn bọn đó.
@hameco
e chưa add dc bạn nào thì đánh pvp kiểu gì hả bác hameco???
louisvu: cứ vào Tapjoy, cài game, chạy game, k thích thì xoá đi thế là nhận đc nano rồi. Add friend k liên quan tới pvp. Pvp phải cùng lvl. Bác add hieudz có j e sẽ giúp nhiệt tình.
bibom: Ltng dragoon là con lính sét trong nhà barack. Mình thấy con lính này có 160hp k giáp, cũng k biết chống đạn tốt thế nào?
Đang có sự kiện x2 SP các bác mới chơi cố cho quân rank 4-5 hết đi 😆
@ChiHieu94 Làm sao cho quân lên rank nhanh hả bác? Mình mới chơi có 3 bữa, lvl 7 thôi.
@ChiHieu94 Bạn nào không chơi nano thì nên đầu tư con Ltng dragoon, máu lên rank 6 là 580, defense cao.
@missyou144 Bản 2.8 đã fix lại con Ltng dragoon, máu rank 6 còn 270.
mới lv7 thi lên rank lạm j bác, trồng cây cối lên lv 25 rôi mới nghĩ đến rank

đội hình e hay pvp nhất : boom boom,demolitionist vs chucker, đánh cho nano chạy mất dép, tỷ lệ thắng 9/10
@bloodkid E cũng đang hướng đầu tư 3 chú này chuyên để pvp. Rẻ, k nano, khoẻ, điểm UV rất thấp. Pvp còn j bằng 😃
nick cua minh la facebook binhnguyenusa@yahoo.com
tsunamiix - lev 45.
Các bạn cho mình hỏi chút. Mình cài tapjoy đến phần cài đặt cấu hình thì máy báo "iphone của bạn chưa được kích hoạt" rồi ko cài được thì phải làm thế nào bjo.
mà up rank wimp 4>>5>>6 mất bao nhiêu tài nguyên để mình chuẩn bị trước chứ mình vừa up 3>>>4 mất 10000 sắt mà kho thì max có 8000 😁

Nick mình: black013
mới lv 31
các bạn add nhé

mình đã tìm đc chi phí up của thằng wimp rồi các bạn tham khảo nhé :D (vãi quá)
rep
ĐẠI BÀNG
11 năm
em bị hạm đội Wind chiếm nhà, bác nào cứu em với 😔
Nick: ThanhMeo
em cảm ơn
hình như trước có nik bác này, hình như bác xoá e rồi
austin139
game càng ngày càng phân biệt giữa lính thường vs lính nano quá 😔
Bạn nào đang lvl 20-30 xin add acc cafecoc giùm với. Anh em cùng học hỏi kinh nghiệm. Tui đánh Trons base hoài không được, nó đẩy tới lớp thứ 3 là mình chết hết ráo rồi.

Xin các bạn đi trước chỉ giúp cho cách luyện quân ntn. Nên luyện con nào có sức, có tính chiến đấu cao và có thể sử dụng lâu dài.
@tuongkinhquoc mình thấy hiện nay các lv 32 -40 (không có quân mua bằng nano ) đều đùng boom boom lv6, The wimp lv 6, tank killer lv 6 và Rocket Truck lv6. Nếu bạn mua được những con này mà luyện lên lv6 thì cũng ác đấy(mua được loại nào thì luyện ngay). Kinh nghiệm luyện thì chỉ cày cuốc thôi, nếu có tiền mua x2 SP thì nhanh hơn. chém gió tý, bạn có thể tham khảo. acc: vantuyen
M vừa train đc wimp lên r6 thì nó update giảm mất sự bá đạo của wimp đi 1 tí 😔
@eosboy giảm như thế nào vậy, mình đang train winp lên lv6 ?
@vantuyen68 à thì bây giờ chỉ đc tối đa 3wimp/1 trận đấu nữa , với lại wimp sẽ chịu ăn nhiều damage lửa hơn (fire sheld 125% )...
mình lv 32 đang train wimp bạn nào biết chỉ mình cách đánh con boss đi nó trâu quá ko biết đánh như nào hết. mình có tank killer 3, R truck 3, LT tank 2
@blackhole013 8 Tank Killer r4 hoặc 5 chắc chắn giết đc. Chấp nhận mất từ 2-3 con. Xếp 4 trên 4 dưới, cách nhau dọc giữa. Đổi lấy 1-2 laurel và widget tầm này cũng đáng.
@ChiHieu94 8TK rank 5 chưa chắc đã giết đc nó đâu ông ơi, nó quạt tay 1 cái là 2 hàng đầu bắn miss ầm ầm , nếu có TK nào chưa kịp khai hoả mà đã chết thì chắc chắn thua 😁
Đội hình chuẩn nhất là 3 tank mạnh nhất xếp hàng 1 , và 5 TK so le nhau, tỷ lệ thắng tương đối cao (dù vẫn có lúc chết gần hết :D )
@ChiHieu94 làm như thế này phải ko Hiếu

@blackhole013 Chuẩn chuẩn. TK rank to hơn thì bắn ít hơn 1 phát là chết rồi. Có trận may TK dodge nhiều thì chỉ mất 1 con. Về sau xếp Hvy tank hoặc ST hàng 1 thì có thể k mất con nào
Tuần nào e chả kill đc con boss này vs 8 TK. E đủ widget và cho TK lên r6 rồi. Đang bày cách cho bạn kia ở lvl dưới 35. Cho 3 Lt tank vào chắc 100% ăn hành 😃 còn về sau xếp 3 hoặc 4 hvy tank (ST càng tốt) thì ít thiệt hại hơn. Tuỳ, nếu xếp 3 tank thì phải bắn viên đá
Mà bác eosboy nói chuẩn đấy. Nếu có thời gian thì nên cho mấy quân chủ lực lên r5 trc khi cày wimp r6 (gần như bằng thời gian). Chưa kể bây giờ chỉ cày đc bằng cách đánh thú chứ k còn wimp6 occupy nữa :|
Acc của bác eosboy là j thế. Của e là hieudz lvl 36. Đang sống qua ngày bằng TK và RTruck 😃
Có Heavy Tank r5/6 thì oánh con boss dễ ẹc ngay 😁
Mà công nhận Chíhieu train đc TK lên r6 cũng giỏi nhể , m train lên r5 là thấy chả có mục đích train lên r6 làm gì nữa =)) , căn bản TK thì khỏe nhưng ít dùng
Nếu các bác có ít Nanopod thì em khuyên chân thành là nên tiết kiệm 100 nanopod để mua ít nhất 2 Salamander lvl 39 , mua về đảm bảo sẽ ko hối hận tí nào đâu :D
@eosboy Hồi trc toàn dùng TK đánh wimp occupy mới lên nhanh thế. Từ hồi update thì hvy tank r2 mãi k lên 😃
Bạn nói rõ hộ con salamander cái. Nhìn qua đc cái HP trâu. Chắc chuyên dùng để đánh thú kiếm tiền. Nhưng dame cũng bé chưa chắc 1 hit 1 kill. Nếu chỉ để cày tiền nhanh thì Rocket Truck bắn cũng thấm. Mình ít nano nên cần tư vấn cụ thể
@ChiHieu94 Con salamander skill fire của nó đánh chả bjo trượt , lên rank 2 có thể dùng 3 skill liền với cơ số đạn riêng nên round nào cũng đánh đc.
Giáp salamander rất khoẻ và chống đc poison nên chấp hết sandworm và heavy chemical tank nhé , với lại khả năng né tránh cũng cao nên quân địch bắn rất hay miss.
Nói chung salamander r5 mà solo với super tank r5 thì salamander chắc chắn win
chủ đề này dạo này ảm đạm quá nhỉ, mọi người bỏ chơi Battle nations hết rồi sao nhỉ ? ít người bình luận quá.
Anh em nào biết ở đâu nạp Nanopods cho mình thông tin nhé, gần đây tìm hiểu trên mạng nạp nanopods toàn bọn lừa( Gift Itunes giả, acc apple có tài khoản sẵn giá rẻ ....lừa)
@vantuyen68 M chơi "Free my Apps" , đổi đc 1 gift 10$ và mua đc 15$ cũng từ gift đổi này của 1 ông anh ở Lạc Long Quân.
Nhưng mới xài hết có 10$ , còn lại để dành chờ lên 5x mua MEgatanks hoặc có sự kiện gì thì xài 😁
@eosboy bạn biết ai bán bảo mình nhé. sao bạn mua mấy con ST dùng tạm đến được mua MT?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019