Ai chơi battleNations vào add nick đi ( online)

songoku9x
20/11/2011 3:35Phản hồi: 1.744
1.744 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác nào kill con boss lv 50 ở ancient ruins chưa cho e xin it kinh nghiệm với. e dùng tank killer bắn nó toàn 10 - 20 máu bó tay quá
@beakay tôi thấy, ko cần lãng phí để kill nó, tốn quân, được chả mấy
@kochothoat mình muốn hỏi xem bác nào pro kill được nó không cho mình biết cách thui chứ mình cũng biết là như thế mà.
3 wimps + 1 Cryo + 6 Megas + 20 nanopods to heal Megas. Sau cùng còn lại 1 Mega.

Cheers.
@dongochai Tốn kém wa,
@doremon72
@dongochai co that khong? the phan thuong cua ban la gi
nick fantacyfinal--lv 55
@fantacyfinal Thấy trên wiki bảo là có tỉ lệ được 2 cái tay của con boss. bạn xem clip này tham khảo http://m.youtube.com/#/watch?v=F1YSCq0SPuc

theo mình thấy thì cái tay của boss sau khi bị băng của cryo thì chịu ảnh huởng lớn từ tank killer.
Nick mình là tuan091291 mọi người add nhé
@trauduc85 Acient Sentinel

Ko co cach nao ma khogn mat quan ca. Dung cryo stun tay phai cua robot roi dung TK thi co the ha duoc tay phai trong vong 2 luot ban. Sau do dung cac quan con lai + nano thi moi thang duoc.

Victory: 98% la duoc laurel va wid + gold. 2% duoc ranged frag.
Lâu quá không thấy cao nhân nào vô đây chia sẻ cho anh em nữa nhỉ?
Mình mới pvp một trận, lvl 26 thôi, đụng ngay 1 con wimp lvl 6. Thua là tất yếu. Mình cứ thắc mắc là mới 26 sao nó luyện thế được nhỉ?
À, có bác nào chỉ giúp cách lên lvl nhanh tý, cả 10 ngày nay mình cứ giẫm chân ở lvl 26 hoài, không cách gì qua màn để làm TK được.
@tuongkinhquoc muốn lên lv nhanh thì trồng rau và nuôi lợn đi bác. lv 26 mình chơi tầm 2 hôm là up lv thui. Còn wimp6 thì lv 26 là có thể có được rồi. nó kill con boss ở ancient ruins lấy laurels up wimp6.
......
J thế. Lvl 26 có wimp6. Cao nhân. Bác chắc k đấy. Ít nhất phải 27 có TK mới kill đc boss. Hồi trc mình kill đc nó lúc lvl30 đã thấy hoành tráng rồi. Lvl26 minitank là to nhất, chả nhẽ nó dùng nano hồi máu cho minitank vs cannoneer liên tục :?
Lên lvl nhanh nhất là pvp lấy 30VP đc cả đống XP.
@ChiHieu94 PVP là làm gì vậy anh ?
Add nick mình với nha.
Ntanh
Level 18
@ Chi Hieu: Thực đấy, nó bỏ khẩu súng xuống rồi quạt một phát là cả dàn 3 con minitank của tui văng vách hết. Thằng này có cái nick như Nhựt Bản í, nó không thèm add friend. Bữa nào xui gặp nó liên tục thì 10 điểm còn khó.
Bác nào hay đi pvp xin chia sẻ số lượng quân mình nên đầu tư. Mình vừa lên lvl 27 mới có 10 con mini tank, 3 con tk. Tính làm cỡ 10 chiếc tk, không biết vậy là nhiều hay ít.
Canoneer raider tốn gear quá, các bác thấy có nên đầu tư không? Cho đến khi nào thì mình mới có quân mạnh nữa hả các bác.
@tuongkinhquoc Thì bác lên kv 55 di thi the win ko là cái gì dâu chi dê ocupy thoi
Bác fantasyfynal va khongchothoat cung la cao thu bâc nhât viêt nam minh do Nha các bác nên hoc hoi là ok

Chia sẻ với các bác đây là đội hình pvp có tỉ lệ thắng cao nhất của e tầm 8-9/10. Cộng với chem troop r1 và boom r5 nữa khá vô đối khi pvp do cả đội có điểm Unit Value thấp, quân mạnh, đa dạng. E xếp đc tầm gần 20 đội thế này, thỉnh thoảng vào đc TOP50 daily ;)
Mấy bô lão cũng chia sẻ tý kinh nghiệm đi cho ae học hỏi.
Acc hieudz lvl50
@ChiHieu94 Trước em cũng có 1 vài đội hình vô sờ đối nhưng từ khi lên lvl 55 thì tụt hẳn cảm xúc , đội hình vô đối ngày trước trở thành đội hình "tất bại" ngày nay 😔
Kinh nghiệm là lvl 55 chơi càng nhiều hàng khủng càng dễ thắng 😁
@eosboy
có trận thắng có trận thua. thực ra thì lên 55 pvp gặp nhiều hàng khủng 1 là nano nhiều, 2 là xếp quân tôt. tóm lại là khó xơi lắm :rolleyes: ...
Hôm qua mình pvp mới gặp thằng có cái tay ranger của con ancient sentinel khỏe ghê gớm lắm 😔 đã bắn xa, máu trâu lại còn khỏe nữa chứ.

Anh e nào rảnh add nick minh cùng thảo luận nhé.
update mới,cuối cùng thì nó cũng cho ra hệ thống bang hội như mong đợi rồi,anh em nao rảnh thì vào VN on the world nhe,mình cũng không co nhiều thởi gian rảnh lắm,hi vọng chia sẻ kinh nghiệm được với mọi người
nick fantacyfinal --lv 55
Ai add mình chơi cho vui. Nick lyvu, lv 55 nhé (chữ đầu là L thường chứ không phải chữa i hoa đâu)
các bác vào nation Vn on the world nhé, đang đông vui

có mấy đội hình pvp mà chưa up ảnh tù ipad dc
nick: binhdio
lv: tương lai lv 55 :p
chơi 2 tháng rồi mà còn quá nhiều thứ chưa biết, mong mọi người chỉ giáo
anh em mình có ai biết tại sao mà các cao thủ biến mấy cái cây nhỏ xát vào nhau vậy. Bình thường occ 1 lần được 9 cây, của tụi nó được 25 cây lận.
bò mãi cũng vào được top 100 rùi
@kochothoat Chuc mung bac minh rang co gang vao top 10 mong rang Việt Nam! Se co nhieu nguoi vao top
binhdio: Hồi xưa có kĩ thuật xây đè lên nhau, ai biết được rất lợi. Từ bản 2.8 fix lại rồi k xây thế được nữa. Chưa pvp bao giờ hay sao mà hỏi lạ vậy 😃 là cái mục xếp 7 quân đánh với bọn trên mạng ý.
tsunamiix: Con boss bây giờ 2 tay phế rồi. K tấn công được nữa. Bác đánh thử xem có cách nào nhẹ nhàng hơn ko. Chắc chỉ bắn nổ thân là thắng.
kochothoat: chúc mừng a. Ngày nào cũng thấy vào top daily bảo sao k vào đc top 100 😃
@ChiHieu94 thực ra con boss ancient sentinel đã fix máu trâu hơn. 2 tay trước bị lỗi lệch skill thì đã fix lại cho đúng. có hôm vừa update xong nó bỏ 2 skill ở 2 tay để fix lại thì 2 tay không có skill. xong lại đâu vào đấy rồi.
@ChiHieu94 boss hiện tai hơi bị trâu va kill dame rất mạnh,nhung cũng co cach thắng nó rồi,nhưng tốn nano rat nhiều,đã kill nó đuoc 3 lần,ra toàn phần thưởng cùi bắp,đội hình sử dụng thì tương đối nhẹ nhàng,bác nào cũng có thể giêt được,chỉ cần có sẵn khoảng 50nano để bơm máu thôi,không có thì đừng hi vọng,bác nào thực sự muốn kill nó,mình sẽ hướng dẫn cho
victory: 4supertank,1wimp,1cryo,2tankiller,1radio test,1boombus+ hơn 30nano
đây là đội hình đơn giản nhất mà mình nghĩ ai cũng có thể có được,ai có kinh nghiêm đội hình đơn giản hơn,ít tốn kém thì chia sẻ nhe
anh em vao NATION-->VN on the world chia se kinh nghiệm nhe
nick fantacyfinal-lv55
@fantacyfinal ------------------------------------
3 wimp, 1 cryo, 2 TK, 4 Megas + 18nano 😁
@dongochai có thật không vậy bác,thế bác ở đâu có thể cho e học hỏi không,với đội hình thế mà bác thắng được thì bác quá pro,em suy nghĩ cả đêm cũng không thể hiểu bác đánh thắng tay trái của nó bằng cách nào,nghĩ hoài không ra,không có con nào đóng băng được tay trái của no....thì mấy con khác dánh với nó như là muỗi chích...mong bác chỉ dẫn em với...
và cho là bác cứ lấy tank bơm máu liên tục rồi đập nó,giet được tay trái đi,con cai mình nữa,thì với em nếu dùng đội hình của bác thắng đươc(nếu may mắn) chắc em tốn cũng không dưới 30 nano đâu...
e quên 1 điều nữa là mega cùa bác rank 6 hay nhiêu vậy?
Room chat nào vậy
Quân đội của ông ý r6 hết. Cả megatank :|mình đã từng thấy rồi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019