Android 4.0 đã có cho Samsung Galaxy S2, LG Optimus 3D

poisonpure
18/11/2011 21:51Phản hồi: 202
202 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

up rom luôn rồi ai zà nó không có chạy được nhiều: camera ko dc, không có thấy một cột sóng, nhiều cái chạy không dc lắm huhu buồn ghê thế là phải chờ rom khác.
Mình thắc mắc rằng các bác gọi anh ấy là hacker mà tại sao không gọi là developer. Vì theo mình thấy thì developer đúng ý hơn chứ nhỉ
kipper180
TÍCH CỰC
12 năm
chờ đợi nào ................
Maxllem
ĐẠI BÀNG
12 năm
optimus 2x sao không có động tĩnh gì từ LG vậy nè. nản thật😢😢
các bác cho e hỏi samsung galaxy R chíp lõi kép liệu có kham nổi 4.0 ko nhỉ 😁
Maxllem
ĐẠI BÀNG
12 năm
hi vọng thôi bác à. nghe lg củng cho optimus 2x lên, nếu SS quan tâm khách hàng thì SS R quá được bác ạ
mình nghĩ chắc kiểu gì chả có room cook cho galaxy R
cùng 2x cả mà 😁
Ai thử chưa nhỉ

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
Chúc mừng các bác có GS II nâng cấp nên 4.0 mà thưởng thức 😁
ko thích android ở chỗ là đa nhiệm kém , vd mở market lên sau đó mở 1 market ở 1 cửa sổ mới vẫn là cái market đấy , ko thể mở 2 cái đc .
vào 1 app sau đó thoát ra vào lại vẫn thế ko thể open new window .và ko thể chạy song song 1 app với 2 cửa sổ khác nhau
Bác cứ làm như máy tính ko bằng ý.
BÁc cứ làm như nó là windows k bằng
iamme181
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác này thích đa nhiệm kiểu kỳ dị vậy :|
bạn dùng meego chưa , bạn sẽ thấy sự khác biệt giữa app đang chạy và app vừa vào gần đây
mà đa nhiệm thực sự chỉ có thể có trên pc chứ các hdh di động đa nhiệm còn kém quá
ss ace của em thì không biết thế nào nhỉ hjccccc các bác hacker quan tâm dùm em nó với nha 😃
Mấy bác dúng SS 2 sướng thế còn j:dance:
jfuolu
TÍCH CỰC
12 năm
Sensation của mình cũng có, mỗi điều chưa dùng được...cảm ứng 😁
daotu79
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn còn lỗi nhiều lắm. Nhưng đúng là giao diện chuyên nghiệp!Hát bài ca chờ đợi thôi.
Chúc mừng ng dùng samsung vs lg chắc em fải lên đời sớm rùi
Mấy cái phím mềm của ICS thì sao nhỉ, ss2 vẫn có các phím bấm vật lý. Mình nghĩ lên ICS thì vẫn nên dùng các phím bấm vật lý này và bỏ các phím bấm mềm của ICS đi, như thế sẽ tiết kiệm diện tích màn hình hơn.
thích quá má ơi😁
ko biết là sau 4.0 Android có tiếp tục phất ko nhỉ? chắc lúc đấy mới có money mà chơi Android 5.0, 6.0😆
Đúng là siêu phẩm Androi được bán nhiều nhất không lên 4.0 đầu tiên mới lạ. Kinh nghiệm là cứ cái gì bán được nhiều, nhất đình đám nhất là ta mua hỗ trợ từ cộng đồng quốc tế bây giờ SS là nhất
chắc là em LG Optimus One của mình không up được rồi. Chán quá.
nhìn cái "tít" sướng hết cả người!
đọc bài xong đầu hoa mắt váng!
vội vàng săm soi lại cơ thể.
cứ ngỡ là trúng chưởng u mê!
bác chủ làm em tý nữa thì "tẩu hỏa nhập ma"! nhưng cũng mong ICS sớm ra cho chú s2 của mình!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019