Ảnh làng nghề ở Phan Rí: hấp cá và nung gốm lộ thiên - Chụp bằng HTC U Ultra

tuanlionsg
30/3/2017 14:27Phản hồi: 135
135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
Vô mấy cơ sở này nghe mùi cá thôi chắc " ghiền " luôn. Khi nào S8 về làm bài chụp phonf cảnh Đà Lạt Mộng Mơ đi bác Tuấn ơiiiii
g_p3
TÍCH CỰC
7 năm
Xem trên đt đẹp ghê.. ko biết trên pc sao
duyson_88
TÍCH CỰC
7 năm
nếu htc m8, m9 được hTC trang bị tốt camera ntn thì doanh số sẽ đi lên. hTC đầu tư camera hơi chậm chễ. kể từ 2016 các sản phẩm htc chụp ảnh tốt dần
socbacoluon
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hình chụp rất đẹp . Tuy nhiên địa danh hình như có gì đó không chính xác , địa danh Bắc Bình - Phan Rí Cửa thực chất là xã Phan Rí Thành của huyện Bắc Bình đa số là đồng bào chăm chuyên về gốm còn Phan Rí Cửa là Thị Trấn lớn của huyện Tuy Phong cách Phan Rí Thành cũng không xa nha các bạn
phamtuanspkt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuanlionsg Hình chụp biển là ở thị trấn Liên Hương phải không bác chủ thớt. Không phải ở Thị trấn Phan Rí cửa phải không? Mình thấy cảnh hơi lạ lạ 😁 .
@phamtuanspkt Biển là ở thị trấn Liên Hương đi ra hướng biển Cổ Thạch. Gốm là ở Bắc Bình cách Ngã ba Liên Hương 25km trên đường vào sgon. Mình hỏi thì ngta nói Bắc Bình thuộc Phan Rí cửa.
disloyalvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuanlionsg Mình nghĩ cảnh biển hoặc là xã Bình Thạnh hoặc xã Phước Thể chứ không phải là TT Liên Hương ^^
phamtuanspkt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuanlionsg Vậy là rõ rồi. Hình chụp biển là ở thị trấn Liên Hương thuộc huyện Tuy Phong. Còn hình chụp làng gốm là ở huyện Bắc Bình . Nhưng ở xã nào mình cũng không biết luôn . Phan Rí Cửa cũng là 1 thị trấn giáp biển nằm giữa 2 địa danh trên và thuộc huyện Tuy Phong. Mà hình bác chụp đẹp nhỉ 😁
Topic của anh Tuấn thì xem rồi like chứ ko muốn khen nữa 😁
cảnh quá đẹp
vinh007x
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cảm ơn tuanlion đã chụp và giới thiệu quê hương tôi. Đẹp!
quá đẹp :rolleyes:
vào tay anh Tuấn máy nào chụp cũng đẹp 😁
Ngocanh55xd1
ĐẠI BÀNG
7 năm
K biết bác có chỉnh màu với độ tương phản k, nếu k thì cam con này cho màu quá ngon.
tmdvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thúng chai đâu hết rồi sao toàn thau nhựa vậy? Hay mình nhìn lầm?! :eek:
timinghaft
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho hỏi bác có chỉnh màu lại k hay là màu của cam, nếu màu của cam chắc xúc 1 e,
timinghaft
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho hỏi bác có chỉnh màu lại k hay là màu của cam, nếu màu của cam chắc xúc 1 e,
TPQUANG
TÍCH CỰC
7 năm
Sợ nhất anh này review camera điện thoại 😆 cái nào cũng đẹp hết riết ko biết chọn cái nào luôn 😃)
Minhh Leoo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Những bức chụp phong cảnh thật sự rất đẹp.
Mầu đẹp thiệt chắc là cảnh nét ko đc nhanh 😃
bendn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhiều hình nhìn sắc nét đến quá cứng, mây mềm mại mà cứ như là gì ấy.
anhtu_1990
ĐẠI BÀNG
7 năm
sao mình cũng mua HTC U Ultra này mà camera máy không được như vậy, mai mình qua TGDD trả lại đây.
1ink
TÍCH CỰC
7 năm
Chụp hay, hậu kỳ quá giỏi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019