App Tinh tế có update để sửa nhiều lỗi và giao diện xem bài mới, mời anh em download

Duy Luân
17/12/2017 23:11Phản hồi: 128
App Tinh tế có update để sửa nhiều lỗi và giao diện xem bài mới, mời anh em download
App Tinh tế vừa được cập nhật lên phiên bản mới để hỗ trợ đầy đủ iOS 11 và iPhone X, bên phía Android thì update lại giao diện xem bài cho ngon lành hơn và tạo được trải nghiệm thống nhất hơn giữa web và app. Bọn mình cũng chỉnh lại giao diện một chút để hiển thị reply vào comment không còn bị lỗi nữa và khắc phục nhiều lỗi crash app. Tất nhiên, app này vẫn chưa hoàn hảo (ví dụ: cỡ chữ chưa tối ưu, chưa hiện được các chuyên trang) và vẫn còn nhiều chỗ cần cải tiến, sắp tới mình sẽ có một dự án lớn để làm mới mạnh mẽ app Tinh tế nhằm đem tới một trải nghiệm thật sự tốt, anh em chờ nhé. Nhân tiện, app Tinh tế cũ bằng Tapatalk cũng không còn hoạt động nữa, lạc hậu rồi, anh em dùng app mới này nhé.

Phiên bản mới gồm những thay đổi sau :
- Sửa nhiều lỗi crash phiên bản trước.
- Cải thiện độ mượt khi xem các bài viết

Và thay đổi ở phiên bản trước :
- Hỗ trợ iOS 11 (bản cho iOS)
- Thay đổi giao diện Poll
- Sữa lỗi hiển thị và thay đổi giao diện trên nhiều màn hình khác nhau
- Hiển thị Post với nhiều cấp độ reply
- Sửa lỗi crash

Anh em có gặp lỗi nào thì comment vào bài này nhé, các bạn app developer của Tinh tế sẽ theo dõi để cải tiến. Cảm ơn anh em rất nhiều.

Ghi chú: nếu cần tinh chỉnh lại tùy chọn những thông báo nào sẽ xuất hiện, bạn nhấn vào avatar của mình trên nền web > Tùy chọn thông báo.

128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iphone1224
ĐẠI BÀNG
6 năm
Update 2 ngày rồi
Vy Hải
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xài trên browser cho nó lành ^^!
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
@Huy_Microsoft_Windows Đâu phải chỉ mỗi app, còn nhiều app khác mà, nhất là Facebook sinh ra một đống rác. Nó tới GB chứ ở đấy mà Mb
@Vy Hải chuyên mục khoe : em có pixel2 128 Gb lận cài nát máy
phoipha
TÍCH CỰC
6 năm
@Vy Hải chuẩn, tinh tế mà cái app không tinh tế chút nào nếu không muốn nói là quá tệ
Vy Hải
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Vy Hải Ùm, Tinh tế chỉ cần làm tốt giao diện và trải nghiệm trên browser là dc rồi.
suddenboy
TÍCH CỰC
6 năm
vẫn ngon, mượt.....
mr3dua
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hạn chế xài app, lên chrome xài cho tiện. Cái gì cũng cài app laza, tiki, sendo, tinhte .... nặng máy tốn pin
mr3dua
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Black Mamba Mình chưa bao h thấy trải nghiệm app hơn web cả. Cá nhân mình sử dụng bất cứ gì cũng đề cao hiệu năng (có lẽ mình dân it). Mà hiệu năng thì mình thấy app ko bằng
@mr3dua IT 1/2 mùa.
@mr3dua Bạn so sánh app Viber, Whapsapp, FB Messenger, Zalo, Facebook, Google+, Twitter, Lazada,... với phiên bản web của nó xem sao nhé, nếu bạn có thể chỉ ra được một ưu điểm nào đó của phiên bản web so với app? Cái "hiệu năng" bạn đề cấp đến là cái gì? Độ mượt, hay giao diện đẹp, hay tốc độ load, hay gì? Vì mình thấy hiện nay hầu như các app đều được xây dựng phiên bản app mobile trước tiên, và rất tốt rồi, sau đó họ mới phát triển thêm trên web.
tuanday
TÍCH CỰC
6 năm
@mr3dua Native mà lại ko ngon à. Trừ khi deve quá lởm 😆. Tinh tế là 1 thí dụ!
namautoenx
ĐẠI BÀNG
6 năm
Omg, đã quay lại xem trang.đừng có cuộn vô cực nữa,xem bài chán vl.
tiennv12
ĐẠI BÀNG
6 năm
@namautoenx Công nhận là bực cái cuộn vô cực vcc. Vì nó mà e phải lên apkpure down bản cũ hơn về xài. Nhưng bản update này đã fix lỗi đó rồi bác nhé. Ngon lành.
vietkieudl
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mọi người cho mình hỏi sao dạo này app tinh tế trên máy mình không ấn được vào các dòng link ( ip 7 lpus ios 11)
vietkieudl
ĐẠI BÀNG
6 năm
@devdev Mình vừa up bản mới nhất sáng nay
Clarkdale
ĐẠI BÀNG
6 năm
@devdev Bất kỳ link nào nhá. Và thường mấy cái info graphic của BaroTo ko xem được
update app tinhte có chức năng cạo râu cho ông cuhiep không anh luân đẹp zai , gớm dài tý nữa thì của ông ấy thành râu dê rồi đấy , không để râu thì ok còn để vào nhìn dỹ dỹ kiểu gì ấy :p
maquan
CAO CẤP
6 năm
Dùng trên iphone X lag dã man
huuphuoc2507
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lâu lâu bị lỗi văng ứng dụng
Từ khi ra chức năng trả lời cm, và bản tt trước, mk k còn cmt và đọc cmt của các th khác😁
vubang
TÍCH CỰC
6 năm
Vẫn crash như trước khi reply.
Hi vọng ko "pheo"
Đã update mấy ngày nay rồi
Thomas6688
TÍCH CỰC
6 năm
App tinhte nó có giúp ích gì so với duyệt bằng trình duyệt di động ợ?
hthmobile
TÍCH CỰC
6 năm
@Thomas6688 Không ích gì
ntherol
TÍCH CỰC
6 năm
@Thomas6688 1 chạm. Có ích chứ bạn
hugnvn87
TÍCH CỰC
6 năm
Remove cái phần khuyến mãi đi, nó chỉ show 1 page với thông tin km chẳng ăn nhập gì với cả giao diện app
playb0y810
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vẫn bị out ra liên tục -_-

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019