Apple đang làm lại bản đồ một cách mạnh mẽ, tốt nhất từ trước đến nay, bản iOS 12 beta mới sẽ có

Duy Luân
30/6/2018 4:18Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

K quan tâm lắm ... mấy cái ứng dụng dịch vụ bên ngoài thì bên Google lun làm tốt hơ
Apple Map chưa tốt, sự thật là thế, còn Siri nữa, Apple chưa cải tiến Siri, vẫn còn tệ lắm.
vẽ ra cho fan hi vọng à, gì chứ về khoản data map thì chỉ có ngày càng bị google nó bỏ xa chứ đuổi theo sau thì hi vọng gì. Làm tốt còn chưa nổi ở đó mà mong tốt nhất 😁
vuquan2008
ĐẠI BÀNG
6 năm
Một trong những lý do khi được tặng Táo mà tôi ko dùng. Phố nhà tôi có 18 năm nay, thuộc 1 quận nội thành lâu đời tại 1 trong 3 TP trực thuộc trung ương sớm nhất VN. Vậy mà map của nó còn ko thèm cho vào.
Cũng nhiều lần trực tiếp được trai sang gái đẹp tay cầm iPhone đời mới, mồm hỏi đường Hà Nội...!!!
mr_tam
TÍCH CỰC
6 năm
@vuquan2008 Đọc cmt là biết cách sd công nghệ của bạn ntn rồi. Bạn k dùng ip vì bản đồ chưa ngon nhưng ko biết cách lên store mà tải maps về à? Vd ggmap. Chắc chỉ biết bóc máy ra ntn sd thế đó. Thiết bị thông minh nhưng phát huy đc ntn thì còn phải phụ thuộc vào sự thông minh của ng dùng.
vuquan2008
ĐẠI BÀNG
6 năm
@mr_tam Ô! Thế bạn chưa kiểm tra xem Google Maps cho iOS và cho Android nó khác nhau thế nào à?
egoz
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vuquan2008 thành phố không xứng đáng để được vào iMaps
Có hơn đc google map ko đây
mình củng rất thích xài Apple Maps vì nó chỉ đường đi thời gian ngắn hơn so với GG Maps nhưng tiếc là dữ liệu tại VN của Apple Maps k đc nhiều nên sẽ có vài địa chỉ search không ra
Nupanachi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang xài here map offline. Lúc đầu dùng thì như hạch. Về sau dùng quen + đoán được đường đi thì thấy đơn giản hơn gg map và tiện vcc vì offline map ko phải tải đi tải lại sau 1 time ko dùng.
những lúc bên ghệ dù rất cố gắn nhưng em tìm mấy ứng dụng maps chỉ đường thế méo nào cũng chỉ vào nhà trọ 😁
Đến cái map cũng nhái được, chịu apple. Sau là cái gì đây Appletube à, nhạc thì nhái spotify.
mr_tam
TÍCH CỰC
6 năm
@Apple Haters 2.01 Tội nghiệp bạn thật.
@mr_tam If you want to look at Apple Music as Apple "copying" Spotify, I guess you technically aren't wrong. But what Apple is doing is what every company tries to do: improve your own business and eliminate the competitors. Spotify is a competitor so Apple wants to take it out so they will get more money. If Apple Music is indeed very similar to Spotify
lonehuybom
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã từng bị gg maps dẫn vào đường 1 chiều k biết bao nhiêu lần, mà có phải ở đâu xa đâu, hà nội mà nó vẫn chỉ vào đường 1 chiều, đến chịu.
Hy vọng ổn hơn chứ trước giờ chưa dùng vì chuối quá.
không biết có giống FB dẻ bản đồ hoàng xa và trương xa là của trung quốc ko nhỉ
gét mỗi maps trên ios thôi như shit...😁:D:D
Doujinshi
ĐẠI BÀNG
6 năm
vậy cái này với Navitel thì có tốt hơn ko nhỉ:rolleyes::rolleyes:
nguyenanh9
ĐẠI BÀNG
6 năm
Món này thì google maps nó hỉ mũi apple maps

Xu hướng

Bài mới