Apple iPhone 5 bản quốc tế có giá từ 649$

vuhai6
14/9/2012 1:37Phản hồi: 759
759 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mr_v
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích lumia nhưng mua rồi bị rớt giá làm nản quá. Nhưng đến khi chờ cho nó xuống giá mua 2hand thì là 1 lựa chọn không tồi 😃
Còn iphone thì bên singapore đang có đứa rao bán khoảng 1300SGD ngày 21 giao hàng 😃 Có bác nào muốn làm người sở hữu iphone lúc 4h chiều ngày 22/9 thì pm cho em nhé. Em xin ít $ hải quan thôi :p
Chính xác là unlocked iphone . Mấy cái lock. Chính xác là locked to carrier
davidd
TÍCH CỰC
12 năm
Nói gì ko biết, chờ iphone 5 giá cả ổn định thì bụp nó.
hongducwb
TÍCH CỰC
12 năm
@davidd uh ........ khoang t12 😁
davidd
TÍCH CỰC
12 năm
@hongducwb Mua trong tháng 12 xem như là quà Noel cho riêng mình á :rolleyes:
davidd
TÍCH CỰC
12 năm
Nói đi nói lại, từ lâu tôi đã không tín nhiệm Nokia dòng cao cấp mà chỉ tín nhiệm Nokia dòng thấp như Nokia 112 chứ không hoàn toàn loại trừ Nokia, còn nếu phải chi chục triệu mua 1 cái điện thoại thì tôi sẽ mua iPhone, tôi không "tôn sùng" sản phẩm Apple, nhưng đối với riêng iPhone thì tôi sẽ mua và xài, cũng có thể sẽ bán nó đi trong 1 ngày nào đó mà xài lại Nokia 112 hay 1 cái Nokia cùi bắp gì đó, nói thế cho các bạn hiểu luôn 😁
@davidd Cùng ý kiến với bạn, nokia tui chỉ thích dòng trằn đen thôi, tui đang dùng 1280 nè, rớt xuống đất văng pin ra, ráp dzô xài vẫn bt :d, còn smartphone thì iPhone vẫn thích hơn.
phuongthy
TÍCH CỰC
12 năm
Đang góp lúa để tậu 1 em....;)
gia o haloshop lan 18 trai cho ban 16gb.chua co ban 32 na 64gb.hien tai nhung nguoi dag dat hang cho haloshop van phai doi toi ngay 21/09/2012 moi co hang.
davidd
TÍCH CỰC
12 năm
@ProaShy Mặc dù đã nghe nói nhiều về haloshop nhưng hôm nay mới vào tận website xem địa chỉ nó nằm ở đâu, ai ngờ chi nhánh 2 của nó gần công ty mình 😁

Đúng ngày 21.9 sẽ ghé qua xem :rolleyes:
meotron
TÍCH CỰC
12 năm
Khả năng ip5 ở vn lượng xách tay ko nhiều vì mang về ko sử dụng đc, các nhà mạng vn chưa sx nano sim, các tay đầu nậu cg chả dại gì mà nhập về, do vậy ip5 có lẽ sẽ do nhà mạng bán trc, lúc nào ở vn có nano sim thì ip5 mới hót
mr_v
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích nhất iphone ở chỗ không bị rớt giá. Mua mới toanh xài đã đời bán lại vẫn k lỗ nhiêu. Tha hồ lên đời đt
Hic! Mua xong làm sao dùng ở VN đây trời? Chờ tới tháng 10 mới có sim của vinaphone! Chẳng lẽ vì cái dt mà đổi số liên lạc cả chục năm nay à? Xài IP4S là ngon rùi!
tính ra giờ mềnh lỗ 10 củ nếu bán ip4
mr_v
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em sắp về rồi có bác nào hứng mua iphone 5 xách tay Singapore thì pm nhé
hàng xách tay về vn là giá bán trên trời .
mrtuyen1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
về VN giá cũng lên 1000$.các bác đừng mong rẻ
Bạn em ở bên US nói là bây jờ chỉ có hàng Lock - mua kèm hợp đồng, chưa có bản Quốc tế. Cái já 649$ bản Quốc tế khi nào thì mình mới mua đc các bác nhỉ ???
Rổ já thế nào bác ơi, tiền Việt ý ???
mr_v
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quangvuhee Em về ngày 22/9 thấy tiện thể ngày 21/9 nó bán đợt đầu ở Sin. Nhưng khó cái là em không đặt mua đc (hôm đó đi học)
bác tham khảo trên này http://forums.hardwarezone.com.sg/mobile-phones-bazaar-201/
Có nhiều đứa bán lắm. Bác bid rồi gửi tiền cho người nhà của em (có giấy tờ hẳn hoi) em cầm về VN chỉ lấy bác tiền Hải quan thôi. Chắc tầm 19-20tr. Nếu bác bid đc phone rẻ hơn 1100SGD thì còn rẻ nữa.
Tóm lại là em chỉ cầm giùm với giao dịch giùm thôi chứ SV k có tiền ôm hàng. Nên giá sure là rẻ lắm
timinh02
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sau 1 thời gian xài IP, cõ lẽ bây giờ là lúc thích hợp quay lại với NOKIA để có thêm nhiều trải nghiệm mới. Dù IP hay NOKIA thì đều rất tuyệt.
bao giờ ra cửa hàng sờ tận tay ip5 lumia s3...rồi mới so sánh suy nghĩ chứ mỗi người mỗi ý lung tung quá...ý kiến ai chứ ý kiến của mình mới là nhất..mình thik là được..chấm hết
khanhBB88xx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các Bác toàn dịch ở đâu ấy chứ
Bên Đức nếu mua Quốc tế bản 16gb suýt 19 triệu luôn rồi, mình định lấy ít nhưng ngại khoản sim thôi
mr_v
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khanhBB88xx Bên Singapore này tính ra cũng tầm 1000sgd. Tuy là rẻ hơn bên Đức nhưng k phải dễ mua ngày 21. Sao thương gia VN bán rẻ thế nhỉ. Bao nhiêu thứ: Tiền vận chuyển, hải quan, công canh me vào đặt hàng. Không thì phải mua lại của tụi order thành công. Về VN giá 18tr thì ngay cả mình cũng khó mà mua đc giá đó bên này.
khanhBB88xx
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng có mối nhập, nhưng căng lắm, ko hề rẻ như mọi người nghĩ đâu, với lại ko ai xếp hàng chờ mà lấy đc số lượng nhiều, tối đa cũng đc tầm 5 chiếc là cùng
ko máu mê lắm 😁 lấy về mà bóc seal ra nghịch thì toi 😆
mr_v
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khanhBB88xx Bên SIN này cũng có vài chiếc rao bán ngày 21 nhưng cũng không nhiều người cmt lắm. Có lẽ mua sử dụng thì ok chứ bán thì chả lời nhiêu. Thôi gom góp làm 1 em chống vã vậy ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019