Apple phát hành sách chứa 450 bức ảnh sản phẩm của hãng, giá 200-300 đô la

ND Minh Đức
15/11/2016 13:57Phản hồi: 319
319 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chết rồi vẫn moi tên tuổi và hình ảnh lên bán.aple mới lấn sân qua thị trường làm ăn của diêm vương chăng
Chắc chỉ có Same mua về xem , phát triển ý tưởng thôi , chứ ai mua :rolleyes:
conco119
TÍCH CỰC
7 năm
Ifan đâu mua nhanh nào
kulele
CAO CẤP
7 năm
tuyệt vời, ra mình mua ngay, apple làm gì cũng đỉnh hết
@kulele Thánh chém
vupicaso
TÍCH CỰC
7 năm

Thích chưa ?
Sách nặng về PR kiểu này chỉ nên phát miễn phí (có giới hạn) thì hơn là mang bán. Giá quá ảo!
kulele
CAO CẤP
7 năm
@ndkhoivtv thích thì mua ko thích thì phắn anh bạn ạ! ai ép
umumti
CAO CẤP
7 năm
@ndkhoivtv Mình cũng có suy nghĩ như bạn và khi mình nói suy nghĩ này với bạn mình, bạn mình chỉ phán một câu "tư duy chỉ đến đó thôi sao?"
Razor11
CAO CẤP
7 năm
@umumti Đúng rồi phải biết kiếm tiền như apple =))
bt_mis
ĐẠI BÀNG
7 năm
@umumti Tư duy cỡ lãnh tụ của một đất nước nhỏ nhoi nào đó trên thế giới đòi bán một tờ giấy với giá trị gấp 200 lần có giá trị sử dụng. Bạn của bạn có tương lai làm tủ lanh. Hihi, mình vui thôi nhé.
khoaslim
TÍCH CỰC
7 năm
năm nay mua cuốn này rồi, năm sau nó ra thêm ip, ipad, imac, mb in thêm mấy trang nữa. thế là ap lại có thêm nguồn thu đều đều tứ sách 😁
Cái natf những người làm design như mình rất khoái :d . Nhưng nếu là ảnh không thì sẽ không mua , trừ khi trong đó ghi các nguyên lý thiết kế
iBook?
Một công ty "đặc biệt" nên có cách làm tiền cũng rất cá biệt!
Dự là sắp tới táo sẽ bán sản phẩm không kèm hướng dẫn sử dụng, sau đó in hdsd dạng như trên và bán bằng nửa giá cái sản phẩm. Quá tuyệt!🆒
@ngthvinhhvkt bạn thật là sáng tạo. Có khi bạn được Apple mời về làm việc sau cmt này đó 😁:D:D
Giá trị sưu tầm rất cao. Ai có tiền nên mua, mua để nguyên đừng khui, tầm 10 năm nữa đấu giá mình dám chắc lời ít nhất 10 lần.
@ncdangson 10 năm nữa chả biết app ở đâu trên bản đồ công nghệ nên chuyện ấy còn xa lắm ^^
@boyngo1988 Nếu 10 năm nữa apple phá sản, mình tin sẽ lời ít nhất 50 lần.
@ncdangson Iphone 4s ra cũng gần chục năm rồi đấy bạn, giờ nguyên seal bán hơn 2 củ. Bạn nghĩ sao? Mình sợ cuốn sách bạn đang nói đến sau khi ra mắt đem lót chuồng gà luôn ấy chứ nghĩ gì mua về đóng gói cất đi chờ tăng giá
hvt2.0
TÍCH CỰC
7 năm
@calvin68 nguyên seal bán hơn 2 củ chỗ nào bác chỉ mình mua về sưu tầm phát. nếu không có thì bác khỏi QUOTE mình làm gì nhé :rolleyes:. Chính xác là nguyên seal. Đừng nguyên mồm nhao_O
@hvt2.0 http://didongviet.vn/apple-iphone-4s-8gb.html?gclid=CJOI3oqIrdACFQt9vQoddIAOTg
day la 1 vài chỗ nhé, bạn có thể vào google seach thêm. Mình nghĩ bạn là người yêu Táo mà thông tin này bạn cũng chưa biết thì có lẽ tình yêu của bạn ít quá
lehn85
TÍCH CỰC
7 năm
by Apple for iFan
Tommy297
TÍCH CỰC
7 năm
Mình cũng rất thích nhưng 300$ thì nhiều quá,ai mua về cho e mượn copy lại để dành xem cũng đc :p
sách hậu trường bộ phim hay hơn.
khoavnd13496
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cosmos47 đúng r, mấy sách đó hay, coi dc nhiều cái thú vị, ý tưởng, cách sắp xếp tạo hình các kiểu, giá trị sưu tập, mà thường giá cũng chỉ khoảng 30$ chứ ko chặt chém như vầy.
Tim Cook đúng là ko thể chê vào đâu được. Quá tài
Tự sướng lvl max.
Không biết sách này bán ra có kèm theo phụ kiện gì không để bắt người dùng mua phụ kiện nữa. Ví dụ in chữ cực nhỏ để người dùng mua kính apple
Hóng các ifan thể hiện tình yêu và sự tôn sùng tuyệt đối
@Đỗ Tân 2805 Thời gian hóng của bạn nên để dành làm việc khác có ích hơn đi . Người ta dùng gì mua gì kệ người ta có gì mà hóng .
Mua về sưu tầm thì đc 😆
Sách cũng có bản thường và bản pờ lút. Pờ lút đắt hơn 100 đô. Đẳng cấp apple 2016. 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019