Apple Watch có giá từ 349$, đặt hàng 10/4, bán ra từ 24/4

sonlazio
9/3/2015 18:48Phản hồi: 249
249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

N.E.M
CAO CẤP
9 năm
apple watch khá bất tiện cái vụ dây đeo, thay vì làm dây tháo ráp được như pebble để ai thích dây gì thì chọn dây đó hoặc đổi, còn gắn chết như thế này rồi phân ra nhiều loại nhiều giá tiền sẽ làm người dùng bối rối khi chọn mua thiết bị
Trừ khi ip xóa app clock mặc định trong phần mềm thì con này mới có cửa sống
Yên tâm đi sẽ như tôm tươi thôi, apple ngoáy cục hỉ mũi đem bán cung có ng mua
nhoxchuot97
ĐẠI BÀNG
9 năm
các thím ở trên dìm hàng thế, các bạn ấy đang bận lập bàn thờ mới nên không có time với các thím thôi 😁
Có thể Apple watch sẽ là món hàng đầu tiên của thời Tim Cook ế nhất trong năm nay. Cái giá làm từ thích chuyển sang chán.
Ba
Bạn ơi ngày xưa máy xem tin nhắn đeo ở thắt lưng củng bằng giá với đồng hồ thông minh bây d rùi^^
Côk chưa thể cạnh tranh vs adroid rồi. Bỏ 10tr mua cái đồng hồ lại thất bại như 5c thôi. 10tr tôi gần mua đc note 4 xt rồi haha.
ndthuanx
TÍCH CỰC
9 năm
xấu quá, xấu 0 chịu nổi.
Apple tưởng mình là rolex hay sao áh
namkt41
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chỉ nhìn hình thôi thì mình dự là thằng nào mua Apple Watch thì 1 là ái, hai là thừa tiền. Xin gạch đá nhẹ tay vì dù sao cũng chỉ mới nhìn qua hình ảnh thôi! 😁:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
hơn nhau 4mm anh xin các chú 50$, biết kiếm tiền vãi. cái giá yêu vãi cho những fan của táo
tung.dq
CAO CẤP
9 năm
quả thật cái AW nó bán giá này là nó đang hút máu ae mình rồi
ức chế quá
Ít nhất thì apple cũng phải bán đc vài chục cái ở tinhte này. Đội đông thế cơ mà.😁:D:D:D:D
@Vinh.Pham10 [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]

gửi từ ip6√ máy nhổ rau của apple ®
panania
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nói thật các bác nói gì nói riêng mình thấy thật sự cái đồng hồ này đột phá và đẹp, apple tính toán rất hay từ giao diện tới tính năng, tính năng đại loại như gửi tin bằng hình vẽ v. V... Nhưng cái giá thất rất rất kinh hãi vì đơn giản smartwatch chỉ phát triển vượt bậc khi công nghệ pin xứng tầm, thím cook nói sài 18h nhưng bảo đảm sài kiểu đó là chỉ xem giờ là hết đát, ai giới thiệu ko nói cho dữ, đt sài cường độ cao đc 1 ngày rưỡi thì hãng nào cũng nói pin 3 ngày, bởi vậy bác nào hay sài nhiều thì xác định ngày sạc 2 lần là chắc,
Riêng thấy có cái ý tưởng làm cái dây có mặt con màn hình hiển thị, gắng lên mặt đồng hồ nào cũng đc rất là hay mà ko ai phát triển nhỉ, mình vẫn xài đc Swiss 2 năm chẳng cần thay pin mà tính năng thông minh vẫn có
Qúa đẹp
Tinh tế
Sắc nét
Em hỏi ngu tí không biết cái Apple Watch này có tương tích với Nokia E63 của em không ? chỉ cần nhận cuộc gọi là ok
letran2016
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao mắc dữ vậy ta. Chắc táo nó cũng tính sẽ ít người mua nên cứ treo giá như vậy thôi. Tui thì đợi thêm vài đời iw nữa mới mua, không thích làm chuột bạch cho lắm. Hóng review của Tinh tế!
Cũng thít nhưng ko xứng đáng với số tiền đó nên ko bao giờ mua

Sent from my iPhone 6 plus using Tinhte.vn
DOANHA2012
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mong đồng hồ thụy sĩ giảm giá xuống đi chơi, em này cao quá đà!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019