Bên trong Apple Smart Keyboard: dùng sợi dẫn điện thay cho dây điện thông thường, 0 điểm iFixit

Duy Luân
24/11/2015 23:38Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hình như lần đầu tiên có một thiết bị đạt điểm tuyêt đối thì phải 😁 :D congrat Apple
Ngày xưa có ông thầy dạy Toán hồi lớp 9 của mình, mỗi ngày ổng đều tặng lớp khoảng chục điểm 0 😁 . Cứ gọi đến tên VD : Nguyễn Nam lên bảng, ... đi đc nửa đường thì "Cậu có thuộc không"? "Em không thuộc lắm ạ" ... "Thế thì về chỗ đi, khỏi trả lời, 0 điểm". Ổng còn nói thích cho điểm 0 để dễ cộng điểm 😕
xmen02q1
TÍCH CỰC
8 năm
Ngày xưa thích nhìn nội thất đồ Apple bao nhiêu thì giờ nản bấy nhiêu - từ ngày cái anh Cook lên điều hành thì từ bộ lòng của AW giờ đến em này nhìn thấy kinh :|
@xmen02q1 Đồ lòng mấy em iphone ipad đẹp kinh hồn cơ mà :3 cái này đâu phải để tháo, mấy ông kia tháo ra nên nó nát bét ra ấy
xmen02q1
TÍCH CỰC
8 năm
@The avengers Vì Iphone Ipad vẫn do S.Job phụ trách mà, giờ Cook chỉ phát triển trên cái có sẵn đó thôi. Còn mấy cái ra đời từ ngày ông Cook này chịu trách nhiệm thì nội thất xuông cấp hẳn.
copee
TÍCH CỰC
8 năm
đi bảo hành là dc thay mới, phẻ haha
chỉ có apple mới có thể làm những món đồ hoàn hảo và tinh tế ntn thôi các hãng khác còn phải theo dài dài.
Phụ kiện apple có bền không? Đương nhiên là ko, ai đi mua phụ kiện apple sẽ đc nhận trái đắng ... rất mau hỏng mà giá phụ kiện thì đắt gấp 10 lần giá máy.
0 điểm là chuẩn rùi.....cơ mà cũng thích vì nếu hư thì 1 đổi 1 ko có sửa
0đ về chỗ quỳ gối :p
0đ tuyệt đối, chắc nếu hỏng là mua mới.
hic
Nhiều thanh niên: "càng khó sửa thì càng bền." .... không hiểu đang nghĩ gì=)).
Chắc đây là món đầu tiên iFixIt cho 0 điểm 😃
Cái này gõ ngon, mỗi tội ko có backlight và thiếu ko có các phím tắt
Nội thất nhìn thấy ghê

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019