Bên trong Galaxy S9+: camera 2 khẩu, nhiều keo, vẫn dùng công nghệ nhận gương mặt truyền thống

Duy Luân
10/3/2018 22:59Phản hồi: 381
381 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Định mệnh, giờ đến cả so sánh xem thằng nào thiết kế mạch đẹp hơn =)) các thánh định dùng vỏ trong suốt à? Mạch có bố trí linh kiện có như cái tp Hà Nội đi chăng nữa cũng không ảnh hưởng đến chất lượng mạch và thiết kế mạch đẹp cũng không tăng được chất lượng của máy mà chỉ kiếm thêm tí không gian chẳng đáng kể.

Cái quan trọng là chất lượng linh kiện và thiết kế chức năng của mạch, đảm bảo tín hiệu điện, có bị nhiễu hay không mới là cái đáng bàn. Toàn bàn mấy cái thứ tào lao y như đám con gái vậy.
megamind AT
ĐẠI BÀNG
6 năm
liên quan lone gì ở đây
teobe
TÍCH CỰC
6 năm
Đoạn tháo màn hình nghi là hỏng vỡ rồi, không thấy mấy anh Ifix chụp chính diện..😆
Long Vu86262
ĐẠI BÀNG
6 năm
sau vài năm dùng mà hỏng màn thì chắc vứt 23 củ luôn giống note 5 vãi
ok_never
TÍCH CỰC
6 năm
Chả ai nhìn linh kiện bên trong để chọn điện thoại.
Nhưng phải công nhận khi nhìn vào thì bảng mạch của Samsung vẫn còn rối rắm, ko gọn gàng như Apple.
TinNghia
TÍCH CỰC
6 năm
nhìn cái hình chụp sỉ nhục iphone gớm. Các bác nào nhìn cái mạch điện mà bảo là sắp xếp lộn xộn không đẹp thì nếu các bác nào làm lương tháng trên 3000 thì hãy chê nó nhé.
@TinNghia Chi cho khổ vậy? Nếu như bạn nói thì nếu tôi chưa giàu thì tôi k đc phép chê bất kì sp nào trên thế giới à? Có con mắt để phân biệt đẹp và xấu mà cũng k đc sao
TinNghia
TÍCH CỰC
6 năm
@lekhanhtrung123 Đúng là như vậy đấy bạn à. Tuy có hơi nhẫn tâm một chút nhưng các bạn hãy lắng mình một chút và ngẫm xem.
@TinNghia Khổ nhở, phải khổ đến vậy cơ à, tôi thì với 2 chữ người tiêu dùng, tôi có quyền chêt bất cứ thằng nào muốn bán được hàng cho tôi bất kể là gói tăm hay cái điện thoại mà bạn dùng 3000 đồng để đội lên đầu. Thấy bạn khổ thế thương thật đấy.
Nội dung
Lolo69
TÍCH CỰC
6 năm
Tại sao khen người này lại phải chê người kia nhỉ. Sao không khen cả 2. Không hiểu được cái logic khen barca thì phải chê real.
Nhiều ông đánh giá bảo SS thiết kế mạch như máy tàu. Hài!
Chắc méo gì đã nhìn thấy cái bản Circuit Layout nó như thế nào mà phán như thánh 😁
Chỉ nhìn hình thức thì tôi nghĩ 2 cục pin của con IPX chắc nó phải gấp rưỡi cục pin thằng S9 chứ tội gì thiết kế to tổ bố vậy có mỗi 2716mAh?
Híu Mụp
TÍCH CỰC
6 năm
Năm nay Apple tung ra Iphone có camera có thể thay đổi khẩu độ. Và iCuồng nói rằng Apple làm điều này đầu tiên trên thế giới 😃
Híu Mụp
TÍCH CỰC
6 năm
@lekhanhtrung123 Mình dùng S8 chụp ảnh tối ổn, chụp ban ngày đủ sáng thì dễ bị cháy sáng. Bạn hỏi những người khác thì sẽ rõ thôi 😃 Ban ngày mà chuyển được sang khẩu 2.4 thì sẽ khác nhé. Thiết nghĩ bạn nên tự trải nghiệm trước rồi hãy đánh giá cmt của tui nhé.
@Híu Mụp Mình có nói là nó tệ đâu? Mình chỉ nói là cần review để xem nó có tạo ra sự khác biệt k thôi, bản thân cũng đang xài 1 con có khẩu lớn như s8 đây
@Híu Mụp Tôi chỉ thấy bạn đang cố nhét chữ vào mồm người khắc = cách tưởng tượng ra cái trải nghiệm mà bạn đang tự kỷ.
Híu Mụp
TÍCH CỰC
6 năm
@lekhanhtrung123 Bạn sẽ nhận ra sự khác biệt thôi 😃 Chờ các trang chuyên review test xem nhé.
Giang_Phi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chụp hình thì dùng ip. cong viec thì note.tính năng đt h jong nhau cả
cũng thấy bt
ChienNghiem
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xin lỗi, mình không muốn gây war với anh em Ipan vì cơ bản mình thích android và cũng không thích iphone vì nó hơi tù và phải liên quan đến itunes nhiều quá. Cá nhân minh thấy con Note 8 to với nam tính hơn, mình định mua 9 vì đợt này nó khuyến mãi nhưng nó nữ tính quá. cầm không sướng 😃
@ChienNghiem Công nhận nam tính, mềm mại mượt mà, thon thả, à đang nói cái ngoại hình điên thoại nhá, ko phải tả gái đâu.
baquơ
ĐẠI BÀNG
6 năm
IFixit chê S9.
chotoi
CAO CẤP
6 năm
Đẹp hay xấu không quan trọng. Sam đang lo bán ngày càng ít, tiền thu về bù vào khuyến mãi quà, quảng cáo.
viền vẫn ko lệch đi đâu dc
em k biết gì nhưng màu blue của S9 đẹp quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019