BlackBerry Bold 9790 và Curve 9380 chính thức được bán tại Việt Nam

vuhai6
10/1/2012 17:20Phản hồi: 164
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zimihieu
TÍCH CỰC
12 năm
Chơi game hd hả bạn?chờ đến 2015 đi bạn,và 3d ư,2020 nhé .ui buồn cho RIM
Làm con E71 + 2x ngon hơn, BB lúc nào giá cũng trên mây 😆

---------- Post added at 09:14 PM ---------- Previous post was at 09:12 PM ----------

Chơi game giống mấy con S40 ấy....................................................
jiji75
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thấy vẫn thích em curve 9360!Nhìn dễ thuơng em này nhiều!Mà giá cũng khá mềm!
lostangel
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không biết hệ điều hành của Rim có gì đặc biệt không chứ người chưa dùng muốn trải nghiệm thử cũng khó vì nhìn cái giá là bị dội ngược rùi trong khi với số tiền đó xài cái android hay win 7 phone quá ngon lành.
Mình đang dùng Ip4 và vẫn muốn quay lại với BB. Hi vọng BB ra em nào khủng như 9900 nhưng pin trâu hơn tí. Ít nhất phải là 1500mA mới đã
bik bao giờ mới có 1 cái nhỡ hix hix
Máy đẹp nhưng mức giá thì chưa phù hợp...chờ giảm nhiều nhiều rồi mua 😁
Vẫn đang dùng một cái Bold9000. Thề là sẽ không bỏ tiền ra mua BB nữa!
sao mà phải thề thốt thế bác , chỉ là cái phone thôi mà. thích là nhích không thích thì thôi
duong1012
ĐẠI BÀNG
12 năm
với cái giá kia thì nếu mình có tiến sẽ mua android or iphone còn sướng hơn
Dạo này không thích máy bé lắm. Đang dùng 9810 mà thấy màn 3.2" vẫn còn nhỏ. Chữ hơi bé 😔
1ink
TÍCH CỰC
12 năm
Mặc dù thích BB nhưng mình thấy với cái giá đó thì thêm ít tiền mua Iphone 4 còn tốt hơn nhiều.
Nghiện BB kinh khủng chỉ sau 2 tuần đầu tiên sử dụng! 😃 Một số người cứ bảo tầm thường này nọ.... Đúng là không trải nghiệm thì không biết được đâu! 😃
quá đẹp, một thế giới BB
lại vấn đề giá, thèm nhưng chịu thôi
lnq.vinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác Hải ơi cho hỏi sao cái máy em trúng thưởng không có giao diện cũng như bộ gõ Tiếng Việt. Giao diện Tiếng Việt thì em không cần, chỉ cần bộ gõ (OS 7.0.0.391). Mà con máy em nhận được ghi là not for sale or lease, PIN, IMEI trên hộp và máy không thống nhất. Trong máy có phần mềm Quincy gì đó, cứ mỗi lần có sự cố gì nho nhỏ là nó gửi mail về cái địa chỉ xxx@rim.net, có phải nó báo cáo lỗi cho RIM không? Có nên disable hay xóa nó đi luôn không?
BB chính hãng vừa có đợt giảm giá khá mạnh từ 1-31/1, nhưng cũng bánh vẽ (ý định mua 8520 giá 1290k coi như là viễn tưởng). Tầm tiền mua chính hãng thì vào hãng xem rồi ra ngoài xách tay vẫn ngon hơn. Nói chung giá BB không thể cạnh tranh với SP cùng giá khác. Vẫn thích BB nhưng cái cách làm QC của nó làm mình mất cảm tình.
Bjh cái j cg cảm ứg

Gửi từ LG-Optimus One của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
mrsyoohe
ĐẠI BÀNG
12 năm
9380 rất đẹp,nhưng cảm ứng thì BB không phải là sự lựa chọn tối ưu 😆 bàn phím qwerty là cái bóng quá lớn của BB 😃)
Mình là fan BB, nhưng thực sự cái giá quá cao. Nghĩ gì hả RIM. Tính theo NOKIA hả?
Xách tay dễ dính hàng câu lô lắm nha =)) Đang xài 1 em đây, khuyên bồ tèo nếu mua thì 8900 hay cố đc lên bold chứ đừng dùng 8520.

Nghiện kiểu nửa mùa hay sao mà để avatar con Sony 😃 Mà sao bồ nghiện thế 🤔
Ủa, có gì đâu mà nghiện nửa mùa bạn? 😃 Mình xài 2 máy 1 chú Bold, 1 chú Arc một lúc thì có sao đâu? 😃 Mình xài iOS, Android xong giờ trải nghiệm BB cảm thấy rất thích dù chỉ là 1 chú Bold 9000 bình thường thôi! 😃 Rất thích cảm giác khi bấm bàn phím của BB và BIS thì thật tuyệt! 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019