BlackBerry Key2 ra mắt vào ngày 7/6 với camera kép

zyzy1908
24/5/2018 20:33Phản hồi: 95
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khanhkid
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thời nhận giọng nói thông minh,AI bàn phím vật lý thừa thãi...cũng đến ngày hoài niệm thôi.
Ra nhanh để keyone rớt giá nào :3
Key2 nhìn vuông vức quá :3
có cái phím 9 dấu chấm lạ lạ nhỉ o_O
KeyOne 15 triệu thì Key2 cố gắng 25tr cho nó chất chơi, đúng đẳng cấp doanh nhân =))
Mấy em KeyOne k trang bị SOC đỉnh mà chỉ chơi SD 660 là sao
tl.law
ĐẠI BÀNG
6 năm
Khi mà BB hiện do người tàu quản lý, sở hữu, thì có còn đáng tin cậy về bảo mật, lo về gián điệp như trước đây không anh em? Xin cám ơn
Bác nào từng mê mẩn bàn phím gợi ý trên con Priv không? Em cài trên Nokia 8 nhìn đẹp và thích lắm mỗi tội cái gợi ý bay bay đó nhìn thì thích nhưng dùng thì không ngon ăn tí nào. Đành quay về Gboard 😆
@lucas_mufc Em vẫn dùng Priv và thấy nó ngon lành mà 😁 Bác thấy không ngon chỗ nào vậy?
@smartphone261 Phát ăn phát không bác ạ. Xong cứ phải nhìn gợi ý. Nói chung cứ gõ hoặc vuốt cho nhanh.
Dt có bàn phím thì khó chơi game với xem phim lắm
@huynguyen201289 bởi vậy mình thấy thiết kế của PRIV là phù hợp nhất, mỗi tội tối ưu và support upgrade củ chuối quá
dphtrieu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang dùng keyone và ước gì BB có chính sách đổi máy cũ lấy máy mới như Samsung.
Máy như cc. Có cái nút tiện ích bấm nhầm liên tục.
nhìn thích mắt quá 😁
smallking92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp vãi chưởng ,
Về tới việt nam giá tầm 10 củ là ngon, chứ giá mà trên trời thì bye bye luôn.Blackberry giờ mất chất quá,không còn như ngày nào , nhớ những ngày ngồi uprom cho BB10 và BBOS. Sao không chuyển những giòng máy chay Bb10 sang android ??? Bây giờ vào diển đàn BB thấy đìu hiu lắm nó giống diển đàn của winphoneviet
NatvPa
TÍCH CỰC
6 năm
Thiết nghĩ BB nên chơi bài của Nô, làm lại các dòng cũ
(tiện thể cái này có gì mà nhạy cảm vậy Mod?)
Em này khi về VN chắc giá bán cũng vẫn cao nhỉ!
Fits_24
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cũng được, nhưng đt này dành cho doanh nhân là hợp lý
tinthanh25
TÍCH CỰC
6 năm
Nói thật lướt cm của mấy bác trên nào là chê cấu hình yếu này nọ mà quên rằng con này hướng tới người dùng là doanh nhân, mục đích chính phục vụ cho việc nhận email, word và giải trí như xem firm, lướt web chơi game nhẹ và mạng xã hội. So về key 1 dùng chip s625 thì có vẻ yếu thật nhưng s660 mình nghĩ đã quá đủ mượt mà cho những tác vụ trên. Mình ko nghĩ là mấy ai đời đi mua con key 2 để dùng chơi game đâu nhỉ? Suy nghĩ cá nhân thôi, mong nhẹ tay ạ!
philong.ktnn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tinthanh25 nên bỏ từ doanh nhân để khỏi bị kì thị bác ạ.
hướng tới người dùng chủ yếu trong công việc, đơn giản, tiện lợi.
giải trí kém
svalmta
TÍCH CỰC
6 năm
Nói chung vẫn ế thôi ví quá ảo tưởng về giá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119