BlackBerry Passport Silver Edition chính thức được giới thiệu

vuhai6
4/8/2015 15:27Phản hồi: 449
BlackBerry Passport Silver Edition chính thức được giới thiệu

Như vậy là chiếc BlackBerry tin đồn với tên mã Dallas (hay Oslo) đã chính thức được giới thiệu với tên gọi thân quen hơn nhiều: Passport Silver Edition. Điều này cũng có nghĩa đây chỉ là một phiên bản đặc biệt của chiếc Passport mà thôi, với cấu hình không thay đổi nhưng thiết kế bên ngoài đã khác khá nhiều. Phiên bản Passport Silver Edition có khung sườn bằng kim loại chắn chắn, bàn phím đã được tối ưu hơn để thao tác bấm thoải mái hơn. Hiện tại, bạn đã có thể đặt hàng Passport Silver Edition với giá bán chính thức là 550$.

Thông số kỹ thuật của Passport Silver Edition:
  • Kích thước: 128 x 90,1 x 9,3 mm (dài x rộng x dày), 194 g;
  • Màn hình: 4,5" IPS LCD, phân giải 1440 x 1440 px, 453 DPI + Gorilla Glass 3;
  • CPU: Qualcomm Snapdragon 800 lõi tứ 2,2 GHz;
  • GPU: Adreno 330;
  • RAM: 3 GB;
  • Bộ nhớ: 32 GB + khe thẻ nhớ microSD;
  • Camera sau: 13 MP chống rung quang học + flash LED, hỗ trợ chụp HDR, quay video 1080@60fps
  • Camera trước: 2 MP;
  • Kết nối: Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac dual-band, Wi-Fi Direct, DLNA, BT 4.0 A2DP/LE, GPS & Glonass;
  • Cảm biến: tiệm cận, gia tốc kế, con quay hồi chuyển, la bàn số;
  • Hỗ trợ mạng 4G/LTE;
  • Pin: 3450 mAh;
  • Giá bán: 550$

Nguồn: BlackBerry
449 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khongtenth
TÍCH CỰC
9 năm
Ước mơ 1 lần được cầm em này trên tay mà không được 😔. Dị, đẹp và nam tính
@khongtenth Ra showroom hay cửa hàng bảo cho xem là được cầm ngay thôi (phiên bản màu này thì chờ có hàng) :p
@iPhonecafe đang xài và mặc quần jean bó sát vẩn đút túi rất bt mà bạn ơi, trải nghiệm rồi không đổi máy khác đc đâu, thật đây ^^!
@thuanqbh Hè hè ! OK bác ! Nói chung mọi việc dễ hay khó là do mình cả thôi mà :p
@iPhonecafe đã yêu rồi thì kể cả không đút túi được đeo vào cổ cả ngày vẩn chơi bác nhỉ 😁
Làm cho vui cho có thôi chứ kinh doanh mấy cái kiểu này lại ế thôi lãi lời đâu,số đông ai dùng mấy cái này,vẫn đang nằm mơ mình cách đây 7 năm về trước
mitomrau_hy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@anall Theo mình thấy chính bạn cũng đang mang cái quan điểm cá nhân bạn ra mà đánh giá đấy, vì bạn không dám đem cái tốt của BB ra mà so sánh, chỉ toàn đem cái chưa tôt của nó ra để nhận xét.
Ví dụ về màn hình: màn hình PP có thể 4,5' nhỏ hơn 5' của một số điện thoại khác nhưng màn hình 1:1 của PP lại có diện tích sử dụng lớn hơn màn 16:9, có thể xem phim, chơi game (chủ yếu nội dung là khung hình 16:9) thì không thích nhưng ngược lại đối với các nội dung dạng Text như Web hay văn bản thì nó lại ăn đứt các loại màn hình 16:9, đó là một lợi thế và là một sự thật không thể khác được.
Và ngoài những điểm chưa tốt như bạn kể thì nó cũng có rất nhiều điểm đáng để các hãng khác học hỏi đấy chứ.
@anall Trên thế giới này người giàu nhiều hay người nghèo nhiều ?
Người thông minh hiểu biết nhiều hơn hay người ngu dốt nhiều hơn ?
===> những sản phẩm của Sam Sung , Apple , Xiaomi ..nó đánh vào số đông đúng không ? . Vậy số đông đó là những người như thế nào ? chắc không cần trả lời .
Còn thị hiếu ư ?? đúng Sam Sung , Apple , Xiaomi ...họ rất khôn và khéo khi biết cách chiều chuộng phần " con " trong mỗi người , thỏa mãn được thú vui , giải trí , khoe mẽ và tự sướng của cái đám đông bầy đàn này .
Nhưng có những hãng thì không làm như thế và bạn tự vẫn động cái đầu ngu si của mình để suy nghĩ đi nhé ! thân
P/s : bạn nên biết ơn vì có một người đã bỏ ra gần 10 phút cuộc đời để thông não cho bạn ( tất nhiên là việc này đã thành công ... còn ngược lại ....rất thất vọng vì không thể cứu bạn ra khỏi " bầy đàn "đó .
@langthanglangdang Cảm ơn bạn,nhưng những từ ngữ mà bạn thông não ấy chẳng ảnh hưởng tới nồi cơm điện nhà bạn và tiền ăn sáng của bạn. Và tớ giám khẳng định cha bạn cũng nằm trong số đông đó,điều đó sai hay đúng bạn hãy nhìn thẳng sự thật nhé.
Bạn nói mà không biết nhìn,nói như vậy những người Sài Apple,Samsung,Xiaomi....đều là người ngu dốt...? Bạn phân tích như vậy 1 phần đã chứng tỏ sự NGU dốt và sự kém hiểu biết 1 cách nguy hiểm, gia đình bạn mấy người dùng BB ..? Ai trong gia đình bạn không dùng BB thì chắc nằm trong số đông đó rồi
@langthanglangdang Cho bác 1000 Like
bjboyn00b
TÍCH CỰC
9 năm
Đẹp nhỉ, nhưng ko có xiền mua . Nhìn khác hẳn với các dòng điện thoại tầm thường khác :v
chipheo979
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bjboyn00b Chuẩn cơm mẹ nấu.
Sao cạnh trên góc cạnh. Ở dưới lại bo gốc. Nhìn ko ẹp.
@nguyenhai712 chắc là để lúc cầm 2 tay type góc bên dưới đỡ cấn vào tay đó mà
@nguyenhai712 Cạnh trên góc cạnh nhìn cho nó nam tính và mạnh mẽ, cạnh dưới phải tròn để ko bị cấn tay khi cầm đó bác, đây là thiết kế theo kiểu ergonomic hay còn gọi là công thái học. Cái này là vẹn cả đôi đường, vừa đẹp vừa thoải mái khi sử dụng.
@thuanqbh giải thích khá là hợp lý!
hoangca09
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenhai712 Đút túi quần đỡ bị vướng.
buihai
CAO CẤP
9 năm
@thuanqbh Chuẩn đấy, bo tròn dưới để cầm và lúc type ko bị cấn tay vì em này thuộc dạng ngoại cỡ mà
ides
CAO CẤP
9 năm
Vẫn trung thành vs em 97 :3
ides
CAO CẤP
9 năm
@Nc.ThienTan Giải trí tớ có mvt rồi. chat sms bbm whatsapp mấy em lác mắt, a chat rì mà nhanh thế 😆
@tikaiser Em nghịch cho máy của đứa bạn, có nhiều vấn đề lắm ợ. Khi đăng nhập game, lúc đc lúc không mà nhiều khi nó cứ loading mãi.
Em hóng khi nào ổn định rồi mới cưới ạ.
iced_mocha
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nc.ThienTan mình vẫn farm ầm ầm trên em Q10 mỗi tội màn bé quá thôi. nếu xài bb full cảm ứng hoặc passport thì ok à 😁
@Nc.ThienTan Bạn chưa biết là hiện gioè đã có thể đồng bộ được COC trên BB10 rồi à.
Đặt hàng ở đâu nhỉ? Mình có anh bạn muốn đổi cái BB mới vì cái cũ vừa bị hỏng.
@Cookie210206 Đây nha bạn: http://shop.blackberry.com/store/bbrryus/en_US/pd/productID.323273800
vohuu
TÍCH CỰC
9 năm
@Cookie210206 Cosovo.vn nhé
@vohuu Bác thâm như khựa ấy 😆
vohuu
TÍCH CỰC
9 năm
@EmGiaKhang Là sao bác. Thấy bên đó cho đặt hàng ngày 8/8 nhận hàng mà
Bản gold chĩnh hãng mới 100% có thể mua ngay ở HN ở đâu e xin link ạ, cảm ơn các bác
shakimaru
TÍCH CỰC
9 năm
@thienthanchien trên phố Xã đàn có một cửa hàng chuyên bán blackberry thì phải bạn qua đó xem sao
khanhngujen
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thienthanchien Bạn qua Dâu Đen ý, mình thấy họ quảng cáo suốt bản Gold đó thôi. Nhưng có vẻ giá sẽ cao đó.
@khanhngujen M có ngó qua, giá ko nói nhưng cách trình bày sản phẩm m ko ưa, khi có món đồ hot và độc bác có đăng kiêủ ậm ờ ảnh thì ko có ko
Ducanhatc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thienthanchien Bác cứ để ý ở Dâu Đen or Mai Nguyên e mua ở đấy suốt 😁
@Ducanhatc Ko có đâu bác ạ, m hỏi bản chính hãng chứ ko hỏi bản tự mix gold
Lengockhang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có những bạn chưa sử dụng và có thể là ko bao giờ sử dụng BlackBerry mà phán cứ như đúng rồi! Ko hợp với bạn nhưng chưa chắc là người khác ko thích! Cảm ơn bạn vì đã ko sử dụng BlackBerry!
mitomrau_hy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dangchitrung Trên một diễn đàn công nghệ có người tự dưng vào nói "cho tôi đoán luôn bạn là người đã từng thử quan hệ đồng tính hay chưa luôn nhé". 😁
@mitomrau_hy Đáp lễ mấy thằng thích đoán và đòi bằng chứng thôi. Sao bây giờ trả lời trễ thế bạn. Làm minh đợi mãi.
mitomrau_hy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dangchitrung Lời nói thể hiện cho cả một con người đấy bạn ạ ;)
@mitomrau_hy ở bạn thôi.
PingMD
CAO CẤP
9 năm
Nhìn đẹp và cao cấp chỉ có cái cổng sạc là xấu.
tuyenthu13
TÍCH CỰC
9 năm
Không có màu trắng rồi.
lucky luke
TÍCH CỰC
9 năm
Đẹp hơn PP bản thường, tuy nhiên giá tầm 350usd thì ok hơn.
@lucky luke 350$, xúc phạm PP thế.
@lucky luke Mình lại thấy bản PP cũ đẹp hơn.
@lucky luke Made in canada hoặc mexico mà bác phán cứ như china.
Ducanhatc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lucky luke 350usd thì bèo qá 😁
midakt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp và nam tính. Chỉ có OS10 chưa nhiều app thôi
tnt_nz
TÍCH CỰC
9 năm
đẹp quá, giá $550 về Vn không biết bao nhiêu đây?
Đẹp + em da dán mặt sau nữa 😃
QuangTuan202
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn thích nhỉ, giờ dùng mấy em thuần cảm ứng nhiều lại muốn đổi gió sang mấy em độc độc, lạ lạ thế này.
Chỉ được cái đẹp:3 🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019