Bphone hao pin kinh khủng và bộ sưu tập "rất tiếc"

CadBuRy
17/7/2015 1:33Phản hồi: 353
353 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

theanhnt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bộ sưu tập rất tiếc đã có thêm thành viên mới 😁
trinh_phuc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhân viên BKAV chụp ảnh BPhone vô tình làm lộ tem chữ Trung Quốc trên hộp
haha. Thế này chắc ở Quảng châu thật rồi.

bphone tem tq.jpg
@Apollon Đâu có, bác bậy bạ. Bphone vừa nhận được đơn đặt hàng 50k chiếc cho quan chức TQ nhé.
vingrau
ĐẠI BÀNG
9 năm
@trinh_phuc Trung Quốc nó làm khâu KCS và đóng gói thoai. Bác nào thạo chữ tầu zoom to chữ lên và đọc thì khắc rõ nhé.

😁
@trinh_phuc Từ cái hình này khẳng định 100% made in china chứ ko phải 70% như Nổ nói, ngay cả cái hộp cũng ko làm tại VN thì nói chi cái khác.
xxxfbsxxx
ĐẠI BÀNG
9 năm
@trinh_phuc Nóng: Bựa Phone lộ ảnh =))
namboyz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hàng tầu nguyên chiếc 100% rùi không phải bàn cãi! Ngay dưới chữ "B" toàn chữ tàu khựa! Các bác cứ zoom to lên nhìn thấy ngay! Boom đã Nổ thật rồi.....
bom0110
TÍCH CỰC
9 năm
@Nông Dân Thuần Chủng Thảo nào đoán già đoán non mãi ko tìm ra xưởng sx ở đâu. Thà cứ nhận đặt hàng Tàu làm mác Việt như đt Q mobile, Viettel, Mobiistar dân tình còn đỡ ghét. Đúng là lừa đảo. Mất mặt trường BK quá đi.
microghost
TÍCH CỰC
9 năm
@Nông Dân Thuần Chủng Thôi để ngta còn đi làm ăn, kaka. Thằng biết thì không mua, kẻ mua thì đéo biết. Chỉ hô hào yêu nước thôi. Mà chả biết yêu nước nào đâu nhé, không khéo lại yêu bọn Tàu.
@Nông Dân Thuần Chủng Các bác ko phải xoắn, sau khi gọi cho A Nổ thì anh ấy thanh minh như sau:
1. Mấy chữ nho vớ vấn do đứa chụp ảnh luộm thuộm kia xuất hiện là in trên cái baobì nilon bọc ngoài, mà nilon thì đúng là mua bên tàu ...
2. Vụ máy hết pin nhanh: thì đúng như thế thật, nhưng becave đã tặng sạc pin nhanh cho rồi còn gì? chỉ hơi bất tiện cái là đi đâu cũng phải vác cả cục sạc đi!
😁:D:D
quangminhnq
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bom0110 Cái này không liên quan gì đến trường BK đâu nhé bạn!
Bản gốc bên BFans đây
@Nông Dân Thuần Chủng Vỏ thôi, hàng chưa về nhá
Lee sev7n
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sau khi đọc xong hết topic này em quay ra đếm trên con iPhone của em thì từ 53% xuống 52% mất 3 phút 35 giây, e dùng 3g và độ sáng màn hình 100% pin e nó là 1810mh.
Thế cũng ổn các bác nhỉ
Bắc thang lên hỏi ông trời
vì yêu dân tộc trót đặt bờ phôn
tiền thì nó lấy rõ nhanh
Lúc nhận được máy chờ 30 ngày
Đến tay nó lỗi lung tung
không như quảng cáo trên đầu người ta😁:D
Uh,
Uh, pin ảo đấy. Con Bphone này mang ra test chắc đã dùng hơn 1 năm rồi. Con HK-phone 2012 của mình cũng sụt nhanh gần bằng con này. Hàng smart phone dùng cở 2 măn là pin xuống rồi.
BengPr0
CAO CẤP
9 năm
@ngocthang87f Vãi cả dùng hơn 1 năm 😆. Vừa giao hàng 4/7
lumia 13
lumia 1320 của em buổi sáng rút xạc .đi lam nt vài cái. nghe gọi 3 cuộc. cứ 30p mở khóa xem giò .về nhà 100% chả biết pin bị lổi hay máy lổi nủa. chán quá chac mua bpone dùng. ai có đổi dùm em cái
chipheo979
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác cứ ý kiến ý cò là hao pin, rồi so sánh máy bomphone với mấy cái máy tầm thường khác. Nên nhớ đây là đt thông minh nhất thế giới, cái gì cũng nhất nên hao pin là chuyện thường thôi, chưa kể nó có chức năng sởi ấm, tráng trứng, hâm cà phê... Em là em ủng hộ bác Nổ hết mình, nếu mà tự nhiên em trúng sỗ em cũng phải làm quả Bom phone để doạ trộm cho nó oách!
sgvietnam79
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mấy cái thằng con lợn nào nói là của trí tuệ việt thì hãy vào xem nhá.
hd79
CAO CẤP
9 năm
Bao nhiêu thanh niên yêu nước diệt nòi đâu không thấy bơi vào đây khen nhỉ ? Đi xe máy đâu kèm luôn theo cục ắc-qui của VN sx theo mà dùng, yêu nước một thể luôn nhỉ !
vẫn tải về liên tục thì pin nào chả sụt. như iphone đến <10% cuối nếu vẫn chạy 3g thì sập lúc nào ko hay nữa là. tắt cái tự cập nhật đi là đỡ ảo đấy. còn nhân nó là android, thì liên quan gì đến khựa mà lôi ra ở đây. cái "rất tiếc" rõ ràng là engsub mà 😆)
@nayeula đúng là 10% cuối mà chạy thì con nào chả sụp nhưng sụp nhanh như con này thì em chưa thấy bao giờ 😃)
BengPr0
CAO CẤP
9 năm
@nayeula Ờ, tất nhiên là pin nào chả sụt. Cơ mà chả có cái pin nào sụt đều đều 8 giây 1% cả. Đúng là nhất thế giới. Pin sụt cũng nhanh nhất thế giới luôn
Redonline
TÍCH CỰC
9 năm
Đời em dùng đt chưa thấy cái máy nào 10% pin cuối tụt như tụt quần thế này [emoji23]. Thông thường lượng pin đầu và cuối trụ lâu nhất.
Theo thông tin đc biết em Hương của Bkave đang ốm phải vào viện, có lẽ do quá áp lực [emoji23]
@Redonline Sao lại... Tụt quần ... em Hương ... thế Bác 😃
@SmallElephant Rõ khổ, Thắng, Nổ và đồng bọn đã bỏ trốn sang nhà Chị Na. Còn lại mỗi em Hương ở lại đổ võ ốc. Ko hiểu lần này Chị Na giao nhằm toàn bộ hàng dở hay sao mà pin, sạc, cam, máy, loa... đều xuống nhanh quá. Mới dùng 2 tuần mà cứ ngỡ hàng Oppo dùng 2 năm.
namthat
ĐẠI BÀNG
9 năm
Phải chăng có 1 số là nhân viên trẻ trâu từ các cửa hàng xách tay??? Chém dã man quá. Chắc ảnh hưởng đến mảnh cơm manh áo mới chém dữ vậy. B phone vạn sự khởi đầu nan thôi. Có nhiều hãng thì giá cả nó rẻ, có lợi cho người tiêu dùng. Có khi nào phổ cập iphone như bây h đâu. Smartphone thì tua tủa. Ngày xưa kiếm đc em có thẻ nhớ mà nghe nhạc là quá ngon rồi
Redonline
TÍCH CỰC
9 năm
@namthat Hàng lởm hàng láo thì phải đập thôi, mà đập đúng chứ ko sai nhé. Khởi đầu như Bờ phôn hay khởi cuối như Sung, Táo....v.v. Cứ lỗi là phải đập, láo như Bờ phôn thì phải đập chết. Đấy là trách nhiệm chung của NTD.
P/s: Thoáng nhìn mặt bác chắc ko đủ sức chiến ở đây đâu, tốt nhất nên gọi thêm mấy thằng kia vào 😃
@namthat Bịp bợm là "cạch" không nói nhiều
ImageUploadedByTinhte.vn1437475869.922843.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1437475913.437772.jpg
Tom0614
TÍCH CỰC
9 năm
@Redonline Em phải đăng nhập vào like cho bác một phát. Bác phán chuẩn lắm, láo là phải đập. "Cá không ăn muối cá ươn" , toàn "Thượng Đế" tiềm năng ở đây mà chúng nó coi chả ra cái gì.
P/S Hàng công nghệ thì đừng có dại làm ăn chộp giật 😃
Sơn 97
ĐẠI BÀNG
9 năm
nó là sản phẩm đầu tay của bkav lỗi là khó tránh khỏi.điện thoại đầu tiên của việt nam mà ko ủng hộ lại còn chê bại thì làm sao bkav nó hoạn thiện tốt hơn đc
@Sơn 97 VN chỗ nào vậy? 😆
xuanhoahp688
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Sơn 97 Con bò phôn. Sp đầu tay mà 11 củ hả. Pin ảo thì phải xài 1 vài năm mới bị còn máy mới dùng vài tháng t chả thấy con nào ảo tung chảo như con bể phốt đấy
@Sơn 97 Cái hộp cũng từ Chị Na thì lấy đâu ra của VN, ảo tưởng quá. Ủng hộ hàng Việt, tinh thần Việt, đặc biệt không NỔ, không BỊP
anhducftu
TÍCH CỰC
9 năm
Bác ý đang nói so với Z1 mà bác. K bênh bác ý vì màn Z1 độ sáng và góc nhìn của nó gọi là Thảm Hoạ của 1 chiếc flagship Sony cellphone.
Cái gì thế, thành phần nào lại nói là dt đầu tiên của Việt nam thế, nó có cái gì là do VN sx? Chắc mỗi cái màn PR made in VN
@voanh1988 Màn PR cũng "sao chép", chắc chỉ có chiến dịch shiatders là thuần tuý VN
Sơn 97
ĐẠI BÀNG
9 năm
o_Othấy nó nói là điền thoại đầu tiên made in vietnam mà
@Sơn 97 thế nó nói Vn đã chế tạo thành công trạm không gian ngoài vũ trụ cũng tin à 😆
@jun9211 bác cứ nói thế..
trạm k gian đả là j ? chú quảng chuẩn bị XÂY nhà máy trên sao hỏa mà bác k biết à ??
@ia=cu biết thế éo nào đc, cái nhà máy sx đt ở vn em còn éo biết nó nằm ở đâu trên trái đất này ( thật ra cũng có đoán đc nhưng chắc anh Q chả nhận nên thôi) thì trên sao hỏa em chịu =))
@jun9211 thôi cùng là người Việt Nam cả nên bác thông cảm cho Chú ý xíu.
chú ấy củng muốn dẩn đến tham quan nhà máy lắm nhưng đang bận thương thảo với cái Chị tên Na nên chưa có dịp thôi..khi nào rảnh Chú ấy dẩn mọi người qua nhà Chị Na của Chú ấy tham quan luôn thể ..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019