Cách cài phần mềm cho Nokia X

vuhai6
18/3/2014 1:6Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Haizz,Nokia đã hết thời thật rồi...
Hồi Galaxy Y mới ra có giá 3,2tr có biết bao nhiêu là thánh phán (dĩ nhiên là ko mua), cuối cùng thì nó là một trong những chiếc đt bán chạy nhất dành cho HS-SV =))
@sir.anvil Tinhte hay VOZ cùng các Forum nói chung không đại diện số đông nên cũng dễ hiểu thôi. Theo thống kê, nước mình có hơn 90 triệu, hơn 30 triệu là nhóm dân số trẻ - nhóm tiêu thụ hàng điện tử chính. Các forum cộng vào chắc tầm 2 - 5 triệu là căng.
Mấy thánh fan Nokia hổ báo quá, các bạn đã dùng chưa mà bảo vệ kinh thế. Mình toàn dùng máy đời cao nhất, hôm trước mua hộ đứa em con máy Lg hơn 2 triêu... Cảm giác dùng vẫn khá mượt mà, thao tác trơn tru mặc dù đơn nhân. Các bạn ở đây kêu máy giật tung chảo , chắc phản ánh đúng sự thật thôi. Vì No đã có kn làm máy Android đâu, lại gánh thêm cái giao diện nửa mùa nữa, k lag hơi phí.
Hôm nọ tranh luận ngày khai trương Nokia X sôi nổi ghê, Nokia.X với zenfone 4 của Asus.Như vậy nokia X mấy bác đã trãi nghiệm rồi là Nokia.X android bình thường không có gì nổi bật lý lẽ tức nhiên thôi vì Nokia.x lần đầu chạy hệ điều hành android mà phải thông cảm thôi, mình củng đang đợi ngày em zenfone4 ra trãi nghiệm coi em như thế nào có khá hơn không;)😃😁
Bài viết của bạn rất hay.

Sent from my LG-KU5400 using Tinhte.vn mobile app
k có GGPlay là thấy mất vui r...@@!.. k ham
chắc No vs Mic phối hợp để dìm android của a Gồ. May mắn là asus hậu phương kịp thời, sắp tới ra mắt Zenphone cứu vãn tình hình 😁. Atom z2560 mạnh hơn cả Snap S4pro chắc chắn dùng sẽ mượt thôi 😃
thua xa con oppo piano mình đang sài. haha
còn đòi hỏi gì với tầm tiền này cho một máy android , người ta luôn nói tiền nào của đấy ko bao giờ sai 😃 , dòng đủ dùng vừa túi tiền chứ k phải ngon bổ rẻ 😁 , mún mạnh mượt phê thì cần nhiều money hơn :p
2t5 z la wa ok roi may dai ca oi
iupxlam
ĐẠI BÀNG
10 năm
download apk từ googleplay ở site này hay hơn evozi nè
http://androidblog.vn/tools/apkleaks/
Hôm qua trên tay rồi dùng bt k thấy lag lắm chắc tại dùng galaxy y quen rồi lag cũng chả biết 😁 nhưng nói thật con X là con dt đẹp nhất trong tầm giá
thăng one
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình thích x+ hơn
Sao cứ phải ham android nhỉ.cứ chọn 520 cũng dẻ mà lại mượt mà mà app h cũng nhiều rồi.android chỉ dùng cho cấu hình cao thôi.
@areyouok Bác nói chuẩn Sao cứ phải ham android Nokia -X nhỉ.cứ chọn 520 cũng dẻ mà lại mượt mà mà app h cũng nhiều rồi.android chỉ dùng cho cấu hình cao thôi;)
@areyouok nokia 520 đâu có ngon lành đâu. Giao diện anh Nô nhìn nhức mắt dễ sợ. Chỉ thích nhìn của android, giao diện thân thuộc dễ xài
@XuongNguyen giao diện xấu hay đẹp thì tuỳ sở thích từng người,mà dùng lâu rồi quen hết.chứ dùng máy mà cứ giật và lag thì không ai mà quen được.
hầu hết những người mua con này ko có tài khoản tinhte
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
10 năm
Mang về chơi thử 1 tiếng đem trả
Ko sài được: lag, chậm, icon khoa chịu, chưa quen rất lúng túng
=> hơi nửa mùa, lai căng nhiều quá

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@ChuoiNo1 Chắc bạn này là tín đồ của iphone nên ko quen và lúng túng với giao diện của android là đúng rồi. Nếu so sánh giao diện thì android không thua kém IOS. Còn nếu so sánh về độ lag thì IP toàn hàng đắt tiền, trong khi đó Trend Lite khá rẻ tiền
E mới bị mất máy nên mua tạm 1 em X về dùng tạm. Theo e với cái giá như vậy thì Nokia X là quá ổn. Còn khi người dùng đã k thik thì kể cả Htc One, S5, Ip5s,... vẫn sẽ bị chê và ném đá thôi 😃
@tdtoss Bác nói hay thế làm cho Em.........Nhưng Em ước gì sáng làm việt có em HTC one......em ước gì trưa trưa gọi mần ăn bằng SS5......chiều về cầm em IP-S5 mời bạn gái đi chơi.......;)😃😁:p
Sao nó không thuần android luôn mà lại thế nhỉ 😔
luigi19092
ĐẠI BÀNG
10 năm
em vừa mua đc con này với giá 1tr5,theo các bác với giá đấy mà sở hữu đc em nó thì có tiếc nuối j ko ạ 😁
@luigi19092 :eek: 1m5 nếu 1m5 thât thì công nhận có suy nghĩ có nên thay em 9k bằng em này không:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019