Cách xem video Picture-in-Picture với trình duyệt Chrome trên Android 8 Oreo

Duy Luân
28/3/2018 21:56Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bọn Sheeple lại chê đây là tính năng vớ vẩn cho xem. Tai thỏ mới là tính năng thần thánh 😁
@toihoihan22 Bác search xem iOS có tính năng này không nhé, chém gió thì cũng có kiến thức tý chém mới để người khác bị thương được, chứ toàn múa kiểu này Sheeple nó cười vào mặt.
@bibinguyen Đọc comment của Sheeple ở trên đi rồi xuống đây reply bạn à
@toihoihan22 Có gì hot vậy bác ?
heomap211289
ĐẠI BÀNG
6 năm
Android cũ thì cốc cốc cũng có.thêm tắt màn hình nghe yt nữa
Mình thắc mắc mỗi pip trên youtube thôi. Làm hoài mà Không thể đc. Ai làm đc giúp mình cái
tmn123
CAO CẤP
6 năm
@hackphonehy Thử trình duyệt samsung ấy, vào youtube bằng trình duyệt lúc play có cái nút bấm ra PuP, xong rồi làm gì thì làm, nó cứ treo nổi ở đó kể cả bật phầm mềm khác lên hoặc thoát ra màn hình chính.
Thử xem trailer infinitywar trên youtube đây nhé, xong rồi bật cả gmap lên này
@tmn123 Ý mình là phần mềm youtube ý, chứ trình duyệt chrome mình vẫn dùng đc mà
Thua xa trình duyệt Samsung có hỗ trợ popup full màn và cửa sổ không dính gì đến trang web.
đã thử trên Mi A1 nhưng chỉ mong app youtube bấm home 1 phát bay ra luôn 😁
tmn123
CAO CẤP
6 năm
@hgiang.1212 Có đấy, hình như bỏ tiền mua youtube đỏ byebye.png và không hỗ trợ VN
@tmn123 vậy mới mong app youtube đó 😁
Galaxy của tui hiện đại hơn đang coai cho dù bạn dang ở đâu bấm nút nguồn 1 phát là ....tắt máy lun. Heheheheheeh
buiphuloc
TÍCH CỰC
6 năm
Samsung internet có rồi mà dễ dùng hơn. Còn có thêm Tua video tăng chỉnh âm lượng độ sáng dễ dàng
tmn123
CAO CẤP
6 năm
@buiphuloc Chuẩn đấy,
Pop up player (không hiểu picture in picture nó khác chỗ nào hay chỉ là cái tên) mà nhiều đứa nghĩ giống như split screen mới hài
Cái kiểu xem video này có từ rất lâu rồi, giờ lại rộ lên ...
Mình thấy cái này trên phone không cần thiết cho lắm, dù màn hình dt h rộng 6 7 inch nhưng nếu cho vào thì rất tốn không gian, ngay cả cái chia đôi màn hình trên dt cũng vậy, chia ra 2 màn hình nhìn rất khó chịu
Nhưng trên ipad hay màn hình lớn thì khác, rata có ích
schalke04
TÍCH CỰC
6 năm
Trình duyệt của samsung làm được từ lâu rồi mà có cần android 8.0 đâu.
xem full luôn cho sướng màn dt đã nhỏ rồi cảm thấy ko cần thiết 😃
OSP
ĐẠI BÀNG
6 năm
bó tay các thanh niên ng ta chia sẻ mà chả ai cảm ơn đc 1 câu bu lại chê ỏng chê eo . có thể tính năng này chưa hoàn thiện lắm nhưng ,sẽ rất hữu ích khi vừa muốn xem video vừa muốn nhắn tin mà ko bị phiền chuyển qua lại
Cho em xin hình nền vs anh Luân ới
thientongteo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Samsung có từ bao giờ rồi..
tienhung83
ĐẠI BÀNG
6 năm
S7 ấn phím home toàn bị quay về màn hình chính ,ko dùng dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp