Cách xem vùng phủ sóng của Mobifone, Vinaphone, Viettel, Vietnammobile

Duy Luân
8/2/2018 16:19Phản hồi: 1.787
1.787 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tunganhstar
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng mạng của Vinaphone, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì nhanh nhưng chập chờn. Không, mình không tính đổi mạng
quocnam94
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng mạng của Viettel, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì nhanh nhưng chập chờn. Không, mình không tính đổi mạng
danghai1589
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng mạng của Mobifone, thấy sóng bèo lắm. Internet thì bình thường. Không, mình không tính đổi mạng
duykhanh2809
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng mạng của Vinaphone, thấy sóng bèo lắm. Internet thì chậm. Sắp tới mình sẽ đổi sang Viettel
shinbi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng mạng của Mobifone, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì bình thường. Không, mình không tính đổi mạng
CNTT-Viet
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng mạng của Viettel, thấy sóng rất mạnh. Internet thì nhanh nhưng chập chờn. Không, mình không tính đổi mạng
uithemoon
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng mạng của Viettel, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì nhanh, ổn định. Không, mình không tính đổi mạng
shuama
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng mạng của Viettel, thấy sóng rất mạnh. Internet thì nhanh, ổn định. Sắp tới mình sẽ đổi sang Viettel
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
6 năm
NGhe nói Mobifone đã bổ sung thêm mấy ngàn trạm 4G ở HCM, em không ở đấy nhưng 4G của mobi ở Cần Thơ cũng rất tốt
Mình đang dùng mạng của Viettel, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì nhanh, ổn định. Không, mình không tính đổi mạng
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cho bác mobi 1 like, chất lượng dịch vụ và phục vụ rất tốt
NgoQuangDung
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Mê Trang Chất lượng dịch vụ thì mạng nào cũng như mạng nào thôi, còn phục vụ thì mobi là vô đối rồi
TTN_HB
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng mạng của Vietnam mobile, thấy sóng bèo lắm. Internet thì bình thường. Không, mình không tính đổi mạng
brian@le
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng mạng của Mobifone, thấy sóng bèo lắm. Internet thì chậm. Sắp tới mình sẽ đổi sang Viettel
Mình đang dùng mạng của Viettel, thấy sóng rất mạnh. Internet thì nhanh nhưng chập chờn. Sắp tới mình sẽ đổi sang Vietnam Mobile
thaicuong19
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Longphile đừng dùng thánh sim nhé, siêu lởm
muquang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thaicuong19 ah nó ko quá lởm đâu, thánh sim chống chỉ định các khu vực có nhiều trường thpt, trung cấp, cao đẳng, đại học, khu công nghiệp, vùng sâu vùng xa(các thị trấn hoặc trung tâm xã vùng sâu thì OK). Tốt nhất dùng thánh sim ở trung tâm TP, thị xã, các trung tâm các huyện.
thaicuong19
ĐẠI BÀNG
6 năm
@muquang mình dùng ở tt tp pleiku gia lai mà mạng quá lag, dùng nơi làm việc tại quận 1 hcm cũng lag, dùng ở nhà tại tân phú hcm mà cũng lúc có lúc không, lúc có thì chậm như 2g, không xem được báo.
muquang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thaicuong19 Lũy bán bích đây bác, chắc e hên
Screenshot_2018-05-07-16-49-34-810_org.zwanoo.android.speedtest.png
muquang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thaicuong19 nếu chậm quá, bắt tắt 3G mở lại nó sẽ nhanh hơn. Đúng là nó chưa so sánh đc như 3 mạng kia, nhưng e thấy fb, nhạc nhẽo ổn cả. Youtube thì có 5/10đ, vì đôi khi video coi ko mướt, ko chỉnh lên HD đc
brian@le
ĐẠI BÀNG
6 năm
Né cái Mobifone ra giùm. Mạng 4G lúc có lúc không, mạng 4G hay 3G đều yếu. Mình ở Quận 1 và Tân Bình.
mobifone có chất lượng mạng tốt nhất
hcthai2
ĐẠI BÀNG
6 năm
mobifone sóng cùi bắp nhất, mình mới mua thử sim 4G mobi, mà sóng có 3 vạch, ngồi trong nhà (thủ đức)
Trong khi vietnamobile, viettel, vinaphone full sóng
Mình dùng 4 sim internet 4G (viettel, vinaphone, vietnamobile, mobifone)
toby2vienbi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng mạng của viettel, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì nhanh nhưng chập chờn. Không, mình không tính đổi mạng
Cái bản đồ này xạo quần ở hàm tân ngay z30d tới ngã 3 46 và hướng ngược lại ông đồng mobi lol làm j có 4g mà trên biểu đồ lại có.
hôm nay mới biết có trang này, thanks anh @Duy Luân nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019