Cái được và mất khi dùng Android tuỳ biến, anh em theo phe gốc hay custom?

Duy Luân
14/4/2018 1:11Phản hồi: 468
468 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kedoi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang sử dụng xiaomi với chạy giao diện tùy biến rồi. Mình thích nó vì chế độ tuỳ biến nhiều tiện ích
Mình thích giao diện tùy biến rồi vì ca nhan hoa. Mình hiện đang xài máy của xiaomi
Mình đang sử dụng samsung với chạy giao diện do hãng tùy biến lại. Điểm nó làm mình hài lòng là vì người ta làm sẵn, khỏi suy nghĩ
mua máy về cứ việc xài, lâu lâu đổi theme chút chút, khỏi suy nghĩ
thaihoang210
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mê càng gốc càng tốt lắm vì tẻttet. Mình đang xài samsung.
x.dung
TÍCH CỰC
5 năm
Có ai mê đã tùy biến rồi như mình không? Mình khoái nó vì tien loi hon. Mình đang xài nokia.
Android gốc đơn giản gọn nhẹ không rườm rà
tinhte2104
TÍCH CỰC
5 năm
Với mình giao diện tùy biến là ngon nhất vì miui tot hon (mình đang xài xiaomi)
evilken
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang sử dụng samsung với chạy giao diện android không chỉnh sửa. Điểm nó làm mình hài lòng là vì nhe
Mình đang xài nokia, máy mình chạy giao diện do hãng chỉnh sửa và mình thích nó vì thú vị hơn
Với mình giao diện do hãng thay đổi là ngon nhất vì nhiều tính năng hay (mình đang xài huawei)
thtan92
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có ai mê android gốc, căn bản như mình không? Mình khoái nó vì update và support lâu dài.. Mình đang xài nokia.
shen1997
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang xài xiaomi, máy mình chạy giao diện android gốc, căn bản và mình thích nó vì đep dê dùng ko tốn ram
lkt1827
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có ai như mình không, thích tùy biến rồi? Mình thích vì dùng ROM MIUI của xiaomi liên tục khoảng 5 năm nay. Biết đến ROM này trong 1 lần bị ROM cái máy SKY hàn quốc nó hành hạ vụ tin nhắn. Và từ đó về sau chỉ thích dùng ROM MIUI. Không hứng thú gì với ROM Android gốc của Google.. Mình đang xài xiaomi.
Mình đang xài nokia, máy mình chạy giao diện càng gốc càng tốt và mình thích nó vì mượt
Mình đang sử dụng nokia với chạy giao diện nguyên thủy Android sao thì để nguyên vậy. Mình thích nó vì mượt
Mình đang sử dụng xiaomi với chạy giao diện càng gốc càng tốt. Điểm nó làm mình hài lòng là vì mượt
Lam58613
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình đang sử dụng xiaomi với chạy giao diện custom. Mình thích nó vì đẹp, nhiều tính năng hay.
Mình đang dùng giao diện Xiaomi nhẹ và mượt như iPhone vậy.
binzhaha
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có ai như mình không, thích android gốc? Mình thích vì đơn giản. Mình đang xài samsung.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019