Camera Tinh Tế - Ngộ nghĩnh cuối tuần (02)

starnt
27/10/2012 0:30Phản hồi: 165
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nơi thanh vắng không biết 4 anh chụp hình xong có làm gì con người ta không nữa?lo quá.😁
Ý tưởng hay quá, like mạnh 😁
bushido
ĐẠI BÀNG
12 năm
"Ai khen ta mà khen đúng là Bạn ta. Ai chê ta mà chê đúng là Thầy ta."

thik cái stt của bro này 😃
Hell.Boy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Anh thanh ơi ! Em nghĩ ko nên xài dây nịt kiểu này !! Mà mình mod thêm cho dây chắc chắn và mod thêm cái móc đeo dây của máy cứng cáp hơn được rồi ! Hoặc là quấn dây vào tay ! Chứ deo 3 cái nịt trong người nhìn kì quá!
@Hell.Boy Cái này là ngộ nghĩnh mà, nó chỉ mang 1 thông điệp là cẩn thận đồ đạc khi chụp hình thôi 😃
Hell.Boy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@starnt Em cứ tưởng anh khuyến cáo mọi người dùng cách này thì kì chết !! haha
dktri
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ơ mấy bác không đọc rõ tiêu đề ah ghi rõ ràng là ngộ nghĩnh cuối tuần mà sao lại ném gạch thế
3 4 nhiep anh chup 1 co gai... ^^ haizzzz
HƠI LỐ !
😕
KAKA THÀ RÁCH CÁI QUẦN CHỨ KHÔNG CHỊU MẤT MÁY ^^ , NHƯNG LỠ CƯỚP NÓ CÓ KÉO 3- 4 THẰNG KHỐNG CHẾ ĐÈ CẮT CŨNG CƯỚP ĐƯỢC AH , CƯỚP GIỜ TRẮNG TRỢN LẮM , CHƯA KỂ RỦI RO TRONG LÚC VẬT CẮT TỤI NÓ THẤY ĐEO DÂY NHIỀU QUÁ CẮT LUÔN CÁI QUẦN XUI TRÚNG CHỖ ... THÌ NGUY HAHA^^
minhhanb
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kịch bản và ý tưởng hay, nhưng lời thoại và diễn xuất hơi củ chuối. o_O 😃
------- Một góp ý thật lòng mong các bạn có thêm những clip hài sâu sắc, tinh tế hơn nữa. -----------
Các Bác ơi cho em hỏi tý. Cái ảnh bìa Bác ý chụp bằng máy gì thế ak. Có qua chính sửa không mà nhìn màu đẹp thế
@Q.GT Chụp từ 2008, Nikon D80, tất cả các hình đều qua hậu kỳ ít nhiều. Đó là nguyên tắc.
@starnt Cảm ơn bác nhé. Em thấy bãi cỏ đẹp quá như kiểu sơn ý 😁
tinhte sắp thành "ổ" nhiếp ảnh rồi😆
ngày càng ngộ nghĩnh,;).
Pico plaza
ĐẠI BÀNG
12 năm
thư giãn cuối tuần
ngossonwp7
ĐẠI BÀNG
12 năm
Học hỏi thêm đc cách bảo vệ. Tình hình là em làm một con dao găm thủ trong người cần thì chiến luôn các bác ạ. 😁
Vui quá,vui quá....rất sảng khoái!
Chắc bác Thanh đạo diễn 😁
@HoangPigg Uhm, vui thôi mà, cho bà con một chút thoải mái cuối tuần 😃
hieuphan286
ĐẠI BÀNG
12 năm
@starnt Cảm ơn bác, đằng sau nụ cười là sự suy ngẫm nghiêm túc. Cảnh giác cao độ không bao giờ thừa các bác ạ, với cả máy ảnh đắt tiền + to = rất dễ "phựt" chỉ với "1 tiếng màn trập".
Đeo vào cổ hoạch quấn vào tay là khá an toàn rồi.Cộng thêm một chút cảnh giác nữa.chứ làm kiểu này ko thực tế cho lắm
cuan80
ĐẠI BÀNG
12 năm
vô đối
Haha gặp em là cướp mà thấy cảnh này em chạy ngang đập banh máy cho đỡ tức chứ cũng chẳng ăn chi cho nó mệt 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019