Cần giúp đỡ về update ứng dụng trên iPhone, iPad

thanhpt_2011
25/11/2012 9:41Phản hồi: 32
Mọi người giúp mình vấn đề này với. Số là mình đang dùng iPad 3 đã JB, nhiều ứng dụng, game thì cài trên Hipstore, nhưng cũng có một số ứng dụng mình cài trên Appstore apple bằng Tài khoản iTunes Apple của mình, nhưng khi update ứng dụng được cài bằng Tài khoản iTunes Apple thì nó không nhảy ra cái ID Apple của mình mà lại xuất hiện cái ID khác là sao. Các bạn giúp với. Thanks!
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

App cài bằng ID nào thì khi update nó sẽ yêu cầu pass của ID đó. Cách khắc phục là xoá nó đi và cài bằng ID của bạn. Chắc mấy cái app đó không cài bằng ID của bạn.
@thanhpt_2011 Không thể có chuyện đó được. Bạn cài bằng gì? Máy tính của bạn hay người khác? hay tải trên điện thoại.
@ger'sKing Mình tải trực tiếp trên ipad3, đã JB, tải bằng chính tài khoản ID Apple của mình. Cụ thể là khi update cái Facebook lên bản 5.0 mình phải xoá bản cũ, rồi cài phiên bản mới bằng ID của mình, giờ có phiên bản 5.2 cũng không update được. Tài khoản ID Apple của mình là A, khi update một app đã cài bằng A thì nó nhảy ra cái ID B. Có nghĩa là trên iPad của mình có cả app bẻ khoá và app trên store Apple
@thanhpt_2011 Có ai giúp trả lời chính xác với,
@thanhpt_2011 Cần giúp đỡ
Do ứng dụng đó không được cài bằng tài khoản của bạn thôi 😃
mình đã nói rõ là có một số ứng dụng được cài bằng tài khoản ID apple của mình, khi update chính ứng dụng đó thì nó lại nhảy ra cái ID khác mặc dù mình đang đăng nhập trên appstore bằng tài khoản ID apple của mình
😔
các bạn giúp mình với, vì một số app mình cài bằng chính tài khoản ID APPLE của mình mà cũng không update được, nó cứ nhảy ra cái ID của cửa hàng là sao
không có bạn nào giúp trả lời chính xác giúp nhỉ
các cao thủ IOS giúp mình với
Upppppp
thandieuvh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tôi cũng bị như bạn.
Mấy ứng dụng free trên apple store cung không update được bằng chính ID của mình, mặc dù trước đó đã cài phiên bản cũ bằng ID CỦA MÌNH. Khi update nó cứ hiện lên cái ID của cửa hàng. Có cao thủ nào giúp anh em tinhte với?
manhlinhbs
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn thử update 1 cái app đấy xem thế nào. @@
@manhlinhbs Không hiểu
thandieuvh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chắc phải lên 6.1.2 mất. Nhưng nghe nói bản này lỗi nhiều lắm.
manhlinhbs
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thandieuvh Mình thấy chẳng có lỗi gì cả.. Tùy từng người cảm nhận thôi bạn àk..
Mình cũng đang bị như thế này 😔
sirchuoi83
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các đại cao thủ có thể giải quyết được vấn đề này không ạ?
Mình cũng bị y như bạn này, không có cách giải quyết sao các pro???
thandieuvh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vẫn chưa có cách giải quyết sao?
Lót dép ngồi hóng tin tức xem sao để sửa ip cho gấu
Mình cũng bị như bạn, mấy ứng dụng free tải từ App Store của Apple bằng ID của mình, nhưng khi update nó lại chuyển sang ID của người khác, pó tay! Nên phải update bằng máy tính mới được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019