#CES19: JBL Flip 5 ra mắt, to hơn, pin trâu hơn, USB-C sạc nhanh, giá không đổi 100$

tam8101399
8/1/2019 13:20Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

muốn mua loa này trước tết âm thì mua ở đâu vậy các bro???
luudinhtoan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Anh em tinh tế muốn chơi jbl xtreme giá rẻ xem đây nhé
https://phonhac.vn/san-pham/loa-karaoke/loa-jbl-xtreme-2-bluetooth-hang-xin-chinh-hang/
Chờ flip 4 giảm giá!! ahihi
Con này đi lại, du lịch quá hợp lý. Nhưng lương thấp như mình muốn mua cũng đắn đo
CryDKNY
TÍCH CỰC
5 năm
xài pulse 3 đèn chớp ảo xong quên mọi loại loa
kể kar kilburn của marshall
daigiacon_dn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Pin con Charge3 của mình có dậu hiệu báo ảo khi sáng 5 vạch về đỏ 1 vạch khi nghe.
+ Giờ xuất hiện lỗi mới là volume >40% là bass bị nổ nghe rè rè.

Bác nào biết nơi sửa chữa uy tín cho 2 lỗi trên không giới thiệu giúp mình với :oops:
pxxb_9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
@daigiacon_dn Bị chai pin đó bạn ơi. Dòng loa này do công suất lớn nên pin hay chai. Bạn qua Phúc Giang bảo hành thay pin ( ~ 1 củ )
Mình đang tính mua UE Boom 3, cho mình xin đánh giá giữa 2 con này
tranhoa69
ĐẠI BÀNG
5 năm
Booooozyer
TÍCH CỰC
5 năm
Đang dùng flip 3 vẫn ngon choét, đợi ra flip 6 thì lên flip 5 là vừa 😁 Thích flip vì nó nhỏ gọn mang đi du lịch các thứ ok, mà chất lượng âm vừa đủ.
hipcongtu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dưới 3 cu hk 3 vô địch thiên hạ. Ra quán nghe thử đi bác ạ. Trc e mua nghe 1 loạt mấy con jbl vs sony cùng tầm chả con nào qua dc. Hạn chế mỗi cái là hơi to mang đi chơi hơi khó
datvui2211
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hipcongtu Gì mà hơi bác, quá khó luôn, loa đó chả di động nổi.
Cưa như UE Boom hay dòng Charge là di động ngon mà chất âm đủ rồi, nếu cần nhiều thì mang mấy loa lên liên kết stereo thì ok luôn
hipcongtu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@datvui2211 E thì nghe mấy con kia ko thấy đã chứ mới đầu cũng tính là mua charge 3 để mang đi chơi. Nhưng tính lại đi chơi cũng ít nên bỏ tính di động đi cũng được và sự lựa chọn đến h của e vẫn là hợp lý. Dính dáng đến mấy ông nhạc nhẽo này tốn hầu bao lắm 😆 bác cũng đang dùng hk3 à
Letuan.TDM
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con này so với LG pk3 thì sao hả mn.
Thấy thông số 2 con này rất giống nhau .
E ơ bình dương muốn trải nghiệm thử mẫu flip này có ai giao lưu vài ngày cho zui
Dùng jbl thì thực sự nghe đã. E chỉ lăn tăn mỗi vụ pin thôi. Nhanh chai quá. E dùng dc hơn năm là pin tèo rồi. Chage 3 từ đầu 2017. Hơn năm là pin xuống lắm. Giờ hỏng e tháo ra nó phồng quá. Hy vọng jbl cải thiện dc phần này
Trong các loa di động, thích nhất là SRS-HG1, SRS-X99 và SRS-ZR7 <--- Loa hay + tích hợp công nghệ kết nối siêu khủng
peterpan80
TÍCH CỰC
5 năm
cần nhất là công suất mà sao ko thấy đề cập nhỉ...
giá vẫn giữ nguyên là thích rồi😁
pxxb_9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trc mình dùng JBL Flip 3 mà mới 1 năm đã chai pin, loa hay báo pin ảo ( tụt pin rất nhanh ) mở loa trên 40% âm lượng là nghe tiếng bẹt bẹt rất khó chịu, dù cho cắm nguồn sạc liên tục vẫn không đỡ. Đành phải tiễn e nó đi đồng nát để đem e Charge 3 dze. Hy vọng loa bền hơn.
đang sài cái charge, còn thằng e thì flip , theo cá nhân nếu thích giọng theo kiểu thoát ra thì flip tốt hơn charge, ngược lại âm giữ lại nghe cũng ok lắm
@tozonegalaxy89 Chín xát
Có chỗ nao bán flip 5 chưa nhỉ

Khui hộp em nó đây anh em tham khảo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019