Chi tiết Suzuki GSX-R 150 Special Edition tại Việt Nam, giá từ 76,9 triệu đồng

chuyengiaphaxe
17/4/2018 8:11Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leaderhero
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xe nì chạy tốn nhiêu l/km nhể
@leaderhero trung bình 45km/l
leaderhero
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Kinh Thuyên Ít thế cơ à, bằng xe ga luôn rồi, chắc phải đổi gió thử xem thế lào, hehehe
@leaderhero xe ga giờ toàn >55km/l hết à 😁
Giá xe GSX R150 như vặy quá hợp lý rồi, 2 thằng đều chính hãng mà thằng Ya nó ảo tưởng con R15 v3 quá. 92,999 tr so vs 76,99 tr. Chả hiểu nó nghĩ gì??? Nếu honda có nhập CBR150 chắc cũng tầm giá R15.
Như kiểu 2 thằng bọn tao đại gia hơn bọn tao có quyền hơn mày 😆)
@phulongdietbao Bạn tìm hiểu kĩ hơn bạn . R15 với cbr có nhiều đồ ngon hơn trên gsx như phuột trước, yên gsx thô cứng so với r15 thì sao .... Nhé bạn . Cái gì cũng phải có cái giá của nó
@ivan huỳnh Cái đó tôi biết và cũng rất rõ, nhưng giá thì k bao giờ đến mức đó. Đó là lý do mà hãng thì bán 92,9 tr trong khi giờ tư nhân nhập về bán 80-85tr. Xin bạn tìm hiểu kỹ cho
@phulongdietbao r15 v3 giờ giá cũng tầm 76 thôi bác. h k cao nữa đâu
@Lưu Jailbreak Vậy à??? Mình cũng ko rõ lắm vì bữa trước ở Thưởng bán 79,9tr. Giờ lại rẻ hơn kha khá rồi nhỉ, bằng GSX rồi còn gì. Hèn gì nhiều ng mua R15 vậy
yelliver
ĐẠI BÀNG
6 năm
cầu xin Suzuki nhập con nào 300cc về 😁
tuandienvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp hơn ex 150 😁
xuanhong95
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tuyệt vời. Mình vẫn đang hóng video test pô và hiệu suất của pô 😁
Bocubi
TÍCH CỰC
6 năm
Giá này khá hợp lý cho các a e muốn chơi motor nhưng không cần A2 và chi phí hơn Ex chút. Nhiều a e mua ex về lại độ đẽo thì giá cũng phải gần tương đương rồi. Mà xe Su thì khá ngon rồi.
@Bocubi Mua Su về vẫn độ như thường mà. Lên trăm củ ngay thôi :v
anhhoang02
TÍCH CỰC
6 năm
Em không thích đi trong thành phố, phố vắng mà bô nổ vang trời làm thất kinh trẻ nhỏ.
Ps: lưu ý anh em như thế, còn đi cao tốc, xa mạc, trường đưa thì nẹt bô thỏa mái.
Tau ghét cay ghét đắng mấy đứa chạy xe không có chắn bùn sau. Gặp trời mưa không những nó văng bùn lên đầu đứa chạy mà còn văng bùn vô mặt người đi sau.
alexnam
TÍCH CỰC
6 năm
Ko liên quan nhưng trong ảnh là "Phượt thủ nổi tiếng" Thiên Thư 😁
hoaquynh34
TÍCH CỰC
6 năm
e này bản GP nhìn ngoài đẹp lắm
Có nên mua con này không các bác? Thấy nó sao sao ák!
Nếu thích loại dòng xe này để mua thì chọn xe nào? Tầm giá như con này hoặc mắc hơn 10-20tr cũng được
Có nên mua con này không? Mình thấy nó sao sao ák!
Nếu thích loại dòng xe này thì nên mua loại nào, tầm giá này hoặc cao hơn 10-20tr cũng được.
Model con này là gì vậy? Đẹp thật...!
Con mình xin link em nó.
Zoro kun
TÍCH CỰC
6 năm
Cái đầu xấu hơn so với R3, cơ mà R3 thêm 40 củ nữa + bằng A2, mấy thánh cho hỏi nâng bằng A2 có khó vs tốn time, tốn $ ko?
riêng em thấy đầu xe mặt nạ đèn đóm xấu, cổ cổ thế nào ấy không được hầm hố :rolleyes:
Bác nào mua rồi cho mình hỏi,bây giờ mình mua bản thường thôi nhưng muốn mua thêm cây bô có được không nhỉ,nếu đc thì giá sẽ lên khoảng bao nhiêu.thank

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019