Chi tiết về Safari Download trên iOS 13 và iPadOS, anh em sẽ dùng nó để làm gì?

thanhtung6868
8/6/2019 9:35Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Những tính năng mà phải jailbreak mới có giờ đã tích hợp sẵn rồi, tuy chưa đủ ngon hẳn nhưng cũng nhàn hơn.
Thật là vi diệu 😆
Mình thấy với ifans, có những điều với ng khác là hiển nhiên, nhưng với họ lại là những điều kỳ diệu ;-)
tưởng cái gì mới. hóa ra là mang từ android, window đời tống sang. vậy mà đám icuồng vẫn tung hô như ghê lắm ko bằng
@conankcbn7 Bình tỉnh, comment chữ lớn quá lát tụi nó chửi đó.
_ Mình sẽ dùng nó để download ... 😁
ngocdong187
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thớt với ae cho mình hỏi,cái dowload này có tính phí không?Và nếu dow những file không bản quyền liệu có sao ko?Hay là thích gì thì dow nấy? File nhạc hoặc phim không bản quyền dow về có chạy trực tiếp trên iphone ipad được không hay phải thông qua app bên thứ 3? Apple là chúa lợi dụng mọi thứ có thể để kiếm tiền,hỏi ngu tý đỡ sau này mất tiền ngu or dính dáng với số 8 @@ Mong mọi ng chỉ bảo
@ngocdong187 Bạn có bao giờ tải file trên pc không? Có khác j đâu
ngocdong187
ĐẠI BÀNG
5 năm
@daugauhp911 thì mình chưa up lên ios 13 chưa dùng nên hỏi ae đã lên cho cái ý kiến,chứ nếu no khác pc là bao thì yên chí lớn mà xài thôi 😁 thank bạn
Bảo thủ lắm rồi cũng đến lúc phải mở cửa tính năng như Android thôi, không thì chả xứng đáng được gọi là HĐH dành cho smartphone.
amazing T
TÍCH CỰC
5 năm
Trên máy có hiện tốc độ download hok mọi người, trên macbook thì thấy có @.@
IOS 13 toàn tính năng hot định nghĩa lại tính năg nhỉ.😁
dlcky
TÍCH CỰC
5 năm
Cái files trên ios 13 có mở file nén ko nhể hay chỉ trên ipados thôi?
@dlcky Được bác.
ko có trên mac os à
😆 Tức cười cái nội dung nâng cấp của ông Apple 😃)
Nhưng thôi méo mó có hơn không rồi Cũng một ngày như adroid thôi
Mình đang dùng cả ios và adroid nhé ios ngày càng bị bỏ xa rồi
Down phim sex
Rất ngon, chờ bản GM
Đang sài andoird mà cảm giác sang chảnh như sài iphone đó. thích thiệt.
Egoistar
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sinh ra trang tinh tế đúng là để bọn cừu chăn nhau. Cái tính năng vớ vẩn nhất giờ mới có thế là tha hồ hoan hỷ. Đéo hiểu suốt ngày moi móc androi này nọ thế nào mà giờ ra thế này.
@Egoistar Công nhận. Mấy cái cơ bản nhất mà cũng đem ra tung hô. Mấy thằng mod chuyên có cái giọng điệu đánh lạc hướng là "với mình thì tính năng này không cần thiết... "Vân vân và mây mây
baquơ
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dùng Android mới chuyển sang iOS với iPhone X. So sánh vẫn thấy iOS hơn Andoid nhiều thứ.
@Hotthihot Apple là kẻ chăn cừu đại tài nhất thế giới làm cho các con cừu Sống trong cái nhà tù mang mác "bảo mật" mà vẫn cảm thấy như trong nhung lụa
@daugauhp911 Bác nói chí phải, mình dùng ios mà cũng rất ức chế, nhiều lúc muốn tải bài hát hay video về lưu mà không được, bấm tải thì nó vẫn tải, nhưng xong thì ko biết nó nằm ở đâu,
thắng 1999
ĐẠI BÀNG
5 năm
ios 11 ra cái quản lý file chả thấy công dụng khỉ gì mãi đến ios 13 mới thấy có chút hữu ích.
ngày trước cần thì đéo cho giờ có mấy khi dùng đến đa phần lưu trên đám mây, máy tính, xem trực tuyến hết rồi. Với mình nó chả để làm quái gì
_Kael_
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thật là kỳ diệu, tính năng này hay quá, phải mua iphone mới ngay thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019