[Chia sẻ]Font cho belle FP2

lastl0ve0510
6/12/2012 16:56Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kevin098
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cho vào E:controller\font\1.tff rồi mà vẫn hông được bạn ơi, đã thử nhìu lần rùi giúp mình với. Mình dùng c6-01 😔
@kevin098 bạn thử test font khác xem sao😁 chứ mình đổi =controller bình thường và ngon lành nè
kevin098
ĐẠI BÀNG
11 năm
@yanlik Bạn còn font nào đẹp hông cho mình xin một ít chỉ kết cái font Chococooky Low mà ko cài được 😔
@kevin098 font lẽ thì mình chỉ xài đổi gió 1 2 ngày rồi mình xài lại font chuẩn là galaxy thôi bạn ak vì font lẽ hay bị lỗi kí tự lắm😁 mình xài font chuẩn galayxy với n9 thôi;) bạn thử xài font thứ 3 chủ thớt up kìa cũng đẹp mà
npl1994
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kevin098 hình như cho vào F:controller mà . Mà bạn thử k đô7i tên xem
kevin098
ĐẠI BÀNG
11 năm
@npl1994 Nhưng mình dùng c6 chỉ có E thôi ko có F
có mấy cái font đẹp.cái thì k mở dc bàn phím.mở đc bàn phím thì không lỗi font.
@lastl0ve0510 tối qua e mới test cái font chococooky low đổi thì đc nhưng hiện toàn kí tự ★ như z ko nè 😁 z là chắc ko hỗ trợ f5 hả huynh
@lastl0ve0510 huynh up hết font đó đi để e test hết cho 😁 hen xui máy e ko bị lỗi thì sao
@yanlik uh.để tối huynh post
@lastl0ve0510 khj nào up hú e 1 tiếng e test font mơí với nha huynh;) thanks huynh trước 😃
copy vào r sao. Chả thấy gì hết
@kudo.kd bạn đang hỏi hay đang ra lệnh z😁 nếu là câu hỏi bạn nên hỏi 1 cách có tình cảm để nhận đc câu tl bạn nha ^^! bạn copy vào đâu mới đc :eek: tự nhiên vào nói copy hỉu j chít liền
mìk onl đt bàn phím của fp2 khó chịu quá nên lười bấm. Mìk download về, copy cái 1.ttf vào mục fon như hướg dẫn r đổi tên thành 1.tff . Ra controller để cài font mới nó vẫn ghi là f/contr.../font/1.ttf
@kudo.kd lưu ý nha, cái font chococook low khuyên cáo ko nên dùng sẽ bị lỗi.dùng cái font thứ 3 chủ thớt up sẽ đổi đc bạn thử test cái font thứ 3 xem sao nha
kevin098
ĐẠI BÀNG
11 năm
@yanlik Mình cũng thử rồi như vẫn ko được thôi đành dùng font mặc định vậy 😔
@kevin098 bạn xài bản cfw của ai z?sao kì z ta vì cái font thứ 3 của chủ thớt mình đã test và đang xài thậm trí mình cũa thay =lệnh controller nữa đó.bạn làm lại xem sao nha.nhớ khi kích vào controller nó sẽ hoỉ bạn E/controller/font/1.ttf hay E/controller/font/fonts/ bạn chọn cái 1.ttf nha.
kevin098
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng cfw của candy làm đúng thế nhưng vẫn giữ nguyên font cũ .
@kevin098 z thì bạn thử qua bên topic của candy và hỏi xem mấy bạn chạy cfw đó có bị trường hợp ko dùng đc lệnh controller thay font giống bạn ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019