Chia sẻ với nhau kiến thức App Version Cũ

thinhlouis_
24/11/2017 12:51Phản hồi: 46
Hi mn!

Ứng dụng iOS có một điều khá ngộ là "Chưa chắc hàng mới đã là hàng tốt"
Vì vậy đã có Topic hướng dẫn tải App phiên bản thấp để mọi người cùng nhau sài. Tuy nhiên, mình hy vọng ở Topic này mn cùng chia sẻ với nhau tên App và mã phiên bản để tất cả đều có hàng ngon sài 😁
Các bạn có lòng thì cứ Cmt chia sẻ, nếu có thêm mã phiên bản càng tốt để mn đỡ mất công Sreach. Mình xin phép sẽ tổng hợp ở #1 nhé để mn đỡ mất công Next trang
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

#1 tự bóc tem !
- AdBlock (2.5.2) của FutureMind bá đạo chặn khéc tiếng
- Mã phiên bản: 819108855

@hathanh92thanh
- Youtube (1.3.0) - Bản nhẹ nhất siêu mượt
- Mã phiên bản: đang cập nhật...
@thinhlouis_ bác search vocalize u đi
@hathanh92thanh Coá thấy App nào $150 âu !
@hathanh92thanh Thằng này á SingPro for iPhone by DS Vocology LLC $149.99
@thinhlouis_ bản cũ của nó giảm mạnh lắm , năm nay chưa thay gi
sax topic lấy ý tưởng của mềnh , thật là .....
@hathanh92thanh 😁 Êh đây là sự trùng hợp nhen chứ bạn đâu có xì ra để mình biết
ko sao , mình cũng đồng quan điểm , cũng đang định lập 1 topic ntn
theo ngu ý của mình thì từ năm 2010- đển năm 2012 là thời đỉnh cực thịnh của app ios , sau sự ra đi của job thì các app đã bão hoà và ko còn chất như trước.Sự khác biệt dễ thấy là icon của app ko còn là icon nổi 3d mà thay vào là giao diện phẳng lèo loẹt , ko còn chất của apple
@hathanh92thanh Theo mình thì Phẳng nó đẹp hơn 3D của iOS 6 nhiều
anh em cứ chia sẻ version cũ , vừa nhẹ lại chất ,ko tội gì update.Thật ra mỗi app đc đưa ra store thì bản thân app đó đã đc test kĩ càng nên ít lỗi lắm, nhưng bản update thường là bổ sung thêm các tính mới ( ko cần thiết lắm chỉ gây nặng app ăn ram),đặc biệt là để apple có cớ yêu cầu ios cao,vắt máu người dùng....
chia sẻ anh em app youtube 1.3.0.Đây là app nhẹ nhất và mượt nhất trong dòng họ youtube ios.Anh em nếu chỉ dùng youtube để xem đơn thuần thì nên cài nhé
@hathanh92thanh Cũng là một câu nói hay 😁 Tiếc là phải mò cái mã Version của nó
@thinhlouis_ trong chales có mấy cái mã số,để ý nhưng số liền nhau thì sôs cuối cùng sẽ có thể là version chinh thức kiểu như 412000 423490 489000 567894 ....thì ở đây dễ thấy 489000 sẽ là mã sô hoàn hảo ở các bản lite 4xxxxx ,như thế cứ mò sẽ nhanh ra version cần tìm
@hathanh92thanh Hiểu rùi ! Mà khổ nổi ra tiệm Net ngồi tí để mò mấy vụ này tí xíu bay 20k tiền giờ ngọt lịm. Máy lạnh, ghế đệm, máy ngon, thêm vài chai nước, nữa gói JET bay ngọt 100k 😁
chính hắn
nó đo bác bản cũ của nó la vocalizeu
@hathanh92thanh Ko đâu bạn ! Game chơi hoài cũng hết màn, cũng chán có chơi lại nữa đâu. Chưa nói tới nó có khi đóng cửa thì đòi tiền ai. Còn App thì hầu như nhu cầu sài nó là thường xuyên
@hathanh92thanh đặc biệt cái garaband phải nói là nó là app âm nhạc cực hay , bên nước ngoài còn dùng nó trong dạy âm nhạc thì ..........
@thinhlouis_ ý em là mấy board game đấy , giá trị chợi lại cực cao rèn trí óc
@thinhlouis_ game online thì ko nói chứ mấy game off mua đứt rồi thì kể cả hãng sập vẫn chơi bt mà
thê em mới bảo là chi có board game là nên chơi vì mang tính thực tế và giá trị giải trí chơi lại, chơi cùng bạn bè
@hathanh92thanh Nói chung Game là mình ko ngó tới nó. Sau này vk mình mà đưa điện thoại cho con mình chơi Game để nín khóc hay cho nó tiếp cận điện thoại sớm quá mình đập vk mình mềm. Nói chung giờ mình tại ID ngon để sau này cho người thân hưởng ké 😁
bác ko biết chư board game là thể loại đc mỹ đưa vào giáo dục từ lâu rồi
@hathanh92thanh Ở VN cứ nghe Game là thành kiến thằng này hư rùi 😁
@thinhlouis_ thật ra em cũng mua ipad để phục vụ học tập mà,nhưng có lần tìm hiêu boardgame nên biết đc công dụng ,lợi ích của nó nên mới mua
đó là lý do mà game monopoly của ea ra đời từ năm 2011 mà đến giờ vẫn nằm top trên store
@hathanh92thanh Ko biết bạn thế nào chứ mình sài điện thoại ngại lắm cái cảnh đang chơi Game người khác nhìn vào. Ánh mắt họ xem mình như con nít và lười biếng ấy. Có đúng trò Chém táo trò này cực hay và ko sợ ai nhìn
Có trò LOL ấy. Trò này chơi mang tính giải trí, chiến thuật, đồng đội cực cao. Đặc biệt là ko cần Nạp và mình đã Rank Kim Cương. Tiếc là phải có PC
đấy là game online rồi bác mấy thể loại đấy cũng đc nhưng bác nên tìm hiểu lịch sử của boardgame mới thấy nó ko còn là game nữa.bên mỹ co truong ho coi cờ tỷ phú là môn học bắt buộc của sv trường kinh tế đó bâc
Ko liên quan nhưng mà cái này dành cho máy đã jb
@doctortuanruong Thánh trên núi xuống nữa rùi. Cái này Sign App chính chủ nha bác, không cần App Sync hay gì cả
@thinhlouis_ Ý bạn là bài down về ver cũ theo hướng dẫn. Tại mình thử trên win và mac cũng ko đc đó bạn. Chắc do mình gà 😃 còn trên núi thì chưa chắc.
@doctortuanruong Tại bạn nói dành cho máy đã JB vậy ko JB ko làm được sao nên mình mới hiểu theo cách này ! Thông cảm nha b
ai giúp em lấy bigo live pb 4.23.0 đc ko ạ cho em link cài hoặc ipa đều đc ạ em cảm ơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019