[Chia sẻ] Xiaomi Mi Mix 2s: sử dụng màn hình thông minh và rất hiệu quả, trải nghiệm thuộc hàng top

Duy Luân
11/4/2018 22:29Phản hồi: 456
456 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

như cái che tai thỏ Google khá nhanh nhạy hỗ trợ, cái ẩn luôn điều hướng thay bằng cử chỉ có vẻ quá phức tạp để tiếp cận với số lượng quá đông người dùng android.
@luanth Chuẩn seeder man.
@luanth Xít đơ này thậm chí đội tầu đạp Việt rất ghê.
@luanth vì người dùng android k quen với nó nên nghĩ là nó phức tạp
Kê Bi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con này có tiêu chuẩn chống nước nữa thì ngon nhỉ
Khi nào bán đại trà nhỉ?
cvn
TÍCH CỰC
6 năm
Các bạn ơi em này đã có hàng chính hãng bán ở Việt Nam mình chưa nhỉ?
Nếu chưa có chính hãng thì hàng xách tay có bán ở đâu ko?
Sjn Alvin
ĐẠI BÀNG
6 năm
không clip à @Duy Luân làm đọc mất thời gian vãi 😁
@Sjn Loner nah, làm clip không nói lên được hết nên mình không làm
xblack1502
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cực thích con MiMix2s này, muốn mua trải nghiệm dữ lắm nhưng kẹt cái giờ đang sử dụng Hệ sinh thái apple, đổi qua android thì không kết nối tốt như giờ nữa.

Mà phải công nhận là mấy cái thiết kế của Android dạo này quá đẹp, S9 rồi giờ là MiMix2S. Nói thật chứ không thích nổi thiết kế của IPX (tai thỏ, rồi viền màn hình cũng hơi dày, rồi cam dọc ...)
Bây giờ quan trọng là đặt hàng ở đâu thôi kaka. Mistore thì 14tr cho bản 64. 15tr cho bản 128gb. Didongthong minh thì 14300 cho bản 64gb. 14800 cho bản 128gb. A e con chổ nào rẻ hơn k
cvn
TÍCH CỰC
6 năm
@trakiospies2 Hai chỗ đó là hàng chính hãng Xiaomi Vietnam hay là hàng xách tay ấy bạn nhỉ?
TedVu247
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cvn Xtay
Cái nào hay thì bắt chước thôi. Miễn người ta không kiện thì tốt rồi. Xiaomi rất khôn ngoan và thành công chỗ đó. Tôi thì không thích tai thỏ cho nên cái nào có tai thỏ thì sẽ không quan tâm trừ khi ai ghét tui quá cho tui thì tui chịu thôi. Kệ lịch sự nhận thui chứ có dzui dzẻ gì đâu. Nhận cho người mất của được dzui thui. Coai như làm phước dzậy thuiHeheheh
Mấy dòng cao xiaomi về sau này cái module rung nó đã mạnh hơn chưa vậy mọi người.
TedVu247
ĐẠI BÀNG
6 năm
@haichin Cũng tạm bác ạ. Đút túi quần chạy xe 40km/h vẫn phát hiện dc cuộc gọi đến
VTP21
TÍCH CỰC
6 năm
Nhìn cũng thích đấy, nhưng chẳng bỏ được iOS.
PVTran
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhìn viễn cảnh HTC với Sony, mong chú Luân đừng tạ nó quá..
@crazy_vinic =)))
thực sự mà nói thì xiaomi rất rất nghiêm túc trong sản phẩm của họ, không riêng gì điện thoại, mà tất cả sản phẩm của xiao đều rất chỉnh chu, ngay cả cái đèn led chỉ vài chục nghìn họ cũng cố gắng nghe theo người tiêu dùng để đem lại trải nghiệm tốt hơn. Những phụ kiện nho nhỏ họ cũng làm rất nghiêm túc. Tuy không quá cao cấp nhưng nó không hề mang lại cảm giác rẻ tiền
Đang cân nhắc em này với note 8. Nhưng bài của bác duy luân khá hay có lẽ lấy em này. Còn tiền dư mua đồ cho cu tý chơi
Còn ai bảo lo hàng tàu thì đúng là ếch ngồi đáy giếng ^^
quesshung
TÍCH CỰC
6 năm
cái này sam ẩn được rồi dùng gesture thôi, anh sam còn có vuốt xuống để hiện noti, vuốt lên vào tìm kiếm
liem.ht
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chuẩn. K biết dgw bán bao nhiêu ta.?
@liemlatui777 chắc 15 củ 😁
Màn hình con này thế nào vậy mod
hataolao89
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nguyên cái hệ thống hạ tầng mạng viễn thông Việt Nam toàn chơi hàng của Tàu hết như Huawei, ZTE nên nếu nó muốn lấy thì điện thoại tàu hay ko tàu đều bị hết. Cái modem Gpon mà bọn nhà mạng vnpt, fpt, viettel lắp cho các bác cũng là hàng của ZTE đấy.
Miui dùng hơi bị đã, nó lại cho unlock bootloader để cài twrp để nghịch ngợm.
Xiaomi best p/p rồi. Phụ kiện nó làm cũng đẹp, nhiều chức năng, giá lại rẻ. Từ ngày biết đến nó là mua lỉnh kỉnh đủ thứ như sạc dự phòng, đèn, ổ cắm, miband2, tai nghe, loa Bluetooth...
tt2me
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân bạn có thông tin khi nào bán chính hãng ở VN ko?
@tt2me Mình chưa có thông tin, nghe nói là sắp. Tháng 5 nghe bảo có giá hot lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019