Có bác nào camera 6s+ noise vs cháy sáng kinh dị như e k

Sesshomaru177
14/10/2015 21:51Phản hồi: 17
Có bác nào camera 6s+ noise vs cháy sáng kinh dị như e k
ảnh e chụp bằng 6s+ trong trg hợp thiếu sáng ảnh noise và cháy sáng ác quá ko biết có phải do camera bị lỗi k. Có bác nào bị như e k
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có pic nào post lên xem thử ko bạn ?
Hi bạn!!!!
bạn có hình không bạn với lại mình nghe nói camera 6s nó chụp thiếu sáng hơn 6 thường nhé có bài luôn nè
https://tinhte.vn/threads/dxomark-camera-cua-iphone-6s-thua-iphone-6-va-6-plus-chup-thieu-sang-chua-tot.2517239/
@benhviendienthoai24h E onl bằng đt chả hiểu sao ko up đc hình,chụp đêm cực kém bóng đèn cháy sáng kinh dị luôn
tieu.ngao
TÍCH CỰC
9 năm
Thấy có top j nói cam của 6s còn ko ăn nổi 6
Quá hài lòng vs ip6 ạ
@tieu.ngao Đúng là k ăn nổi bác ạ 6s+ chụp còn k bằng con 6+ trc của e
Up
up có bác nào bị như e ko hay là máy lỗi cam
TL Teruka
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình cũng bị nha 😔 nhìn đổ nãn
Đã vậy cam trước 5 chấm mà còn thua 1.2 của 5s luôn nhìn cứ mờ mờ mất nét như đt tàu ấy
Mình cũng mới mua 6s+. Tối đi uống cf với thằng bạn nó cầm ip6. 2 màn hình lúc chụp nhìn trái ngược ẽo ràng. ip 6 màn chụp sắc nét. Ip 6s+ màn chấm hạt rất nhiều nhìn gớm luôn. Mình cứ nghĩ là bị lỗi cam hóa ra lên đây cũng có ae bị!
luanteddy
ĐẠI BÀNG
7 năm
M 6s+ chụp đêm ko dám xem lại ảnh. Noise lắm
Vậy hả bạn. Chán thật. Chất lượng ảnh xấu quá
Up
up
Up cái gi vậy bạn? Iphone vốn dĩ chụp ban đêm có bao h nét mịn đâu, có tí ánh sáng đèn thì còn thấy được được, chứ tối hơn là noise đầy ra. Iphone ko có chế độ chụp đêm, hay tăng thời gian phơi sáng gì đâu mà đòi nó mịn được chứ. Nếu ban ngày bạn chụp ảnh ok thì ko nên quan tâm ban đêm iphone nó chụp có tệ hay không vì vốn mấy đời iphone chẳng ai đi mang so chụp đêm với samsung hay lumia cả
mình nhơ cái thời ip5 va note 2 so sánh lúc ấy la 2012 2 con đó lă flagship thời kỳ ây. lúc đó ip chụp hinh thiếu sáng rất ngon trong khi note 2 thì chụp thiếu sáng kém. nhưng bây h tình thế lại đổi ngươc lại là sao nhỉ. phải chăng càng về sau ip càng thất thủ về camera
@cloudhomie Đúng đấy bạn. Camera iphone chụp đêm luôn giậm chân tại chỗ, apple hầu như ko thêm các tính năng mới để chụp đêm, cứ auto cả ngày lẫn đêm. Còn ss thì có chế độ chỉnh tay, sơ sơ chế độ chụp đêm của ss bây h đã ăn đức ip chứ nói chi việc chỉnh tay phơi sáng
mình up để bài đỡ trôi cho ae thấy mà bàn luận

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019