Có bác nào xài em Mecool S912 lõi tám này chưa?

vntvboxonline
18/9/2016 7:36Phản hồi: 222
222 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trong topic có bác nào xài em H96Pro Plus chưa. E phân vân giữa mecool bb2 và h96pro plus quá. Các bác tư vấn cho e chút đc k ạ
@KevinLuxury1102 Chọn Meecool bác nhé 😃
@kodiitvplus Cảm ơn bác nhé
dothething
TÍCH CỰC
7 năm
@KevinLuxury1102 H96 pro plus thì trên hình bóng bẩy vậy, nhưng do nó nhỏ, chạy khá nóng, phải mod rom lại mới ok, với chất lượng phần cứng ko bằng Mecool

Ngoài mecool, bác tham khảo thử EM92 3gb của hãng Enybox, bảo đảm khá ok, cao hơn thì có Eweat W9ii
@dothething cảm ơn bác thanh xuyên tư vấn.
Mọi người cho mình hỏi. Mình muốn mua box tầm 2 triệu nhu cầu chủ yếu xem truyền hình và phim online. Box có khả năng nâng cấp hdr và 4k từ nguồn hd không? Nên xài himedia hay mecool ạ
dothething
TÍCH CỰC
7 năm
Bác tham khảo bộ ba eweat ew912, w9ii và r9 mini, con nào cũng ok đối với bác hết

Mình cũng đang định mua 1 em mecool bb2 pro mà hỏi toàn hết hàng. Các bác cho xin địa chỉ uy tín để mua 1 em với. Thanks 😃
@hieunt0204 vấn đề là làm gì có hàng, số lượng rất ít 😃
Giữa con mecool bb2 pro và q30 thì gặt con nào mọi người? Dòng mibox 4k gobal có ok hơn không?
@hanhvtpt Ngon hơn hay ngon mức độ nào thì còn phải phụ thuộc vào vào người dùng cảm nhận. Tềnh toàng đơn giản thì mibox 4k. Thiên về cấu hình thì mecool. Sức mạnh chip thế hệ mới cân cả online và offline với hệ điều hành Android 7 thì Himedia Q30. Bác ở đâu?
@kodiitvplus Mình ở Việt Trì ạ. Mình chỉ có nhi cầu xem truyền hình và phim onl độ nét cao thui, dễ sử dụng thì càng tốt cho cả nhà. Sắp sắm cái tivi mới mún tìm hiểu để lúc qua hà nội tiện ghé mua luôn đỡ mất thời gian trải nghiệm ^.^
47shop
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hanhvtpt Dễ dùng cho cả nhà thì Mibox 4K Global, ra lệnh, tìm kiếm giọng nói. Già trẻ gì cũng xài được.
Online độ nét cao thì cũng 4K, Full HD. Youtube 4K luôn.
Ae tham khảo HDPLAY H8 này nè , cấu hình ngang BBcôl 2 mà lại hàng cty ở VN luôn , bảo hành 1 đồi 1 thuận và tiện :
tinhtevt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình đang dùng bb2 pro, không map phím game pad bằng tincore được, cũng không cài được hình nền ad ơi.
Ở Tây Ninh có đại lý không bạn
VanNguyenITC
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đánh giá người dùng con Q30 Himedia itvplus khi chạy Full 4K dung lượng 77GB. Để đây và ko nói gì cả ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019